Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

waiwai752

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 20, 2010, 01:56:08 ก่อนเที่ยง
อัฟเดท ล่าสุด โจโคล ย้ายไป ลิเวอร์พรุน สะเหล่ะ กำ  :P  :-X

เสียใจจังๆ ลูกรักต้องจากไปอีก
อ้างจาก: braidism เมื่อ กรกฎาคม 20, 2010, 08:59:56 ก่อนเที่ยง
สวัสดีตอนเช้าๆ ทุกๆท่าน ตอนนี้เป็นสาวก ser แล้ว แต่ยังไม่ได้ทำรถเลยครับ :(
หวัดดีเช่นกันคับ ยินดีต้อนรับ สมาชิกใหม่หัวใจk
อ้างจาก: waiwai752 เมื่อ กรกฎาคม 20, 2010, 09:17:14 ก่อนเที่ยง
ใกล้แล้วละคับ TZ coming soon
อัพรูปมาให้ชมนิดนึงดิ อยากเห็นอยู่คับท่านไว
[/url]

Chilean Rose

ท่าน  braidism  คับ

พอดีเรื่องสติ้กเกอร์แต่ง pdk ผมรับมุขของพี่เอกเฉยๆเองคับ

ขืนขาย 500 บาท โดนด่าเละแน่ๆ

ลองประกาศรับดูครับ เผื่อจะยังมีคนเก็บไว้อยู่ เพราะผมได้มา 4 แผ่น (2ชุด) แต่ว่าต้องใช้หมดล่ะครับ

เพราะ 1 ชุดมี 2 แผ่น แต่สติ้กเกอร์ติดฝา kips ดันให้มาแค่ใบเดียวซะงั้น - -*

จำได้ว่า 1ชุด (มี2แผ่น)ไม่ถึง 100 บาทเองคับ ลองประกาศหาดูครับ 

แต่ว่านะั ของหายาก อาจจะนานหน่อย อิอิอิ

TONG-SE

อ้างจาก: Chilean Rose เมื่อ กรกฎาคม 20, 2010, 10:29:33 ก่อนเที่ยง

พอดีเรื่องสติ้กเกอร์แต่ง pdk ผมรับมุขของพี่เอกเฉยๆเองคับ

ลองประกาศรับดูครับ เผื่อจะยังมีคนเก็บไว้อยู่ เพราะผมได้มา 4 แผ่น (2ชุด) แต่ว่าต้องใช้หมดล่ะครับ

เพราะ 1 ชุดมี 2 แผ่น แต่สติ้กเกอร์ติดฝา kips ดันให้มาแค่ใบเดียวซะงั้น - -*

จำได้ว่า 1ชุด (มี2แผ่น)ไม่ถึง 100 บาทเองคับ ลองประกาศหาดูครับ 

แต่ว่านะั ของหายาก อาจจะนานหน่อย อิอิอิ

m เก็บใว้ให้พี่สองชุดกันดิ หาอยู่พอดีเลย
เอาตามรูปเลยน่ะน้อง m ได้ไม่ได้โทรมาบอกกัน 086 7414442 พี่โต้ง ภูเก็ต
[/url]

ง่ะ !!!!  ผมม่ายยยย ขายยยยยยย

มันต้องใช้หมดทุกแผ่นอ่ะดิ่พี่โต้ง

เพราะ 1 ชุดมี 2 แผ่นก็จริง แต่ไอ้สติ้กเกอติดฝา kips มันดันให้มาแค่แผ่นเ้ดียวเองคับ

ผมถึงได้สั่งไป 2 ชุดไง เพราะถ้าสติ้กเกอติดฝา kips เขาให้มาครบๆ ผมก็เอาแค่ชุดเดียวก็พอแล้วววว

น่้าาพี่ใจเย็นๆ เด๋วไงผมลองถามดูให้ละกัน รับรองไม่ถึง 500 แบบที่ผมแซวเล่นแน่ๆรับรอง

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

อยากได้ไว้เก็บเหมือนกัน สัก 2 ชุดนะ ขอบคุณครับ
อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 20, 2010, 10:40:13 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: Chilean Rose เมื่อ กรกฎาคม 20, 2010, 10:29:33 ก่อนเที่ยง

m เก็บใว้ให้พี่สองชุดกันดิ หาอยู่พอดีเลย
เอาตามรูปเลยน่ะน้อง m ได้ไม่ได้โทรมาบอกกัน 086 7414442 พี่โต้ง ภูเก็ต

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

waiwai752

ยังรอของอยู่คร๊าบ

นี่ถ้าแถวบ้านผมยังมีขายอยุ่นะ

ผมปล่อยจริงๆนะเออ 500 บาทเนี่ย

เหอๆๆๆๆ (เพิ่งรุ้ว่าตัวเรานี่หน้าเลือดสุดๆ) 5 5 5 5+

waiwai752

Gate ลัลล้า

สุดยอด มานต้องแบบนี้เขาถึงจะเรียกทำสีใหม่ ต้องออกมาสวยแน่ ๆ ครับคุณไว เฟรมทำสีไหรครับ
ประธานโต้งดูเป็นตัวอย่างมานต้องรื้อทำอย่างนี้ ไม่ใช้นึกจะพ่นตรงไหนก็พ่น 555+ ไม่ใช้เครื่อง EK น่ะครับ 55+
พวกเด็ก Graffiti ถือสีสเปรย์ไปพ่นกำแพง 555+

waiwai752

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 20, 2010, 12:17:03 หลังเที่ยง
สุดยอด มานต้องแบบนี้เขาถึงจะเรียกทำสีใหม่ ต้องออกมาสวยแน่ ๆ ครับคุณไว เฟรมทำสีไหรครับ
ประธานโต้งดูเป็นตัวอย่างมานต้องรื้อทำอย่างนี้ ไม่ใช้นึกจะพ่นตรงไหนก็พ่น 555+ ไม่ใช้เครื่อง EK น่ะครับ 55+
พวกเด็ก Graffiti ถือสีสเปรย์ไปพ่นกำแพง 555+
ทำสีเดิมครับ สีขาว ของเก่าดูแล้วมันไม่งาม (ในสายตาผมนะครับ) เลยจัดการนับหนึ่งกันใหม่เลย เสร็จแล้วคงได้วิ่งเล่นด้วยกันครับ

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 20, 2010, 12:17:03 หลังเที่ยง
ตื่นแล้วเหรอท่านเกตุ อยากจะทำแบบท่านไวเหมือนกันล่ะคับ
แต่เวลามันไม่ค่อยมีอ่ะ เฉพาะวันๆนึงโทรหาน้องๆ กิ๊กๆ ก็ปาเข้าปายครึ่งวันแล้วคับ อิอิ
ไม่รวมว่าที่ต้องไปหาทุกวัน ตอนเช้า ตอนเที่ยง ตอนเย็นอีกอ่ะ
แค่พูดไปเนี่ยก็จาหมดวันอยู่แล้ว แล้วจาเอาเวลาที่ไหนไปทำรถอ่ะคับ
ยังไม่รวมกลางคืนที่ต้องออกไปหาอีกอ่ะ คิดแล้วมันเครียดจิงๆๆๆๆ ฮือฮือ
[/url]

Gate ลัลล้า

กำ พวกกิ๊กเยอะ ก็งี้เหล่ะครับ เหอ ๆ
ว่าแต่คืนนี้ไปฟังเพลงไหนดีครับ อิอิ
ไปที่นี้ดีกว่า อิอิ ไปจีปดีเจ ฮุฮุ

อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 20, 2010, 01:20:22 หลังเที่ยง
ตื่นแล้วเหรอท่านเกตุ อยากจะทำแบบท่านไวเหมือนกันล่ะคับ
แต่เวลามันไม่ค่อยมีอ่ะ เฉพาะวันๆนึงโทรหาน้องๆ กิ๊กๆ ก็ปาเข้าปายครึ่งวันแล้วคับ อิอิ
ไม่รวมว่าที่ต้องไปหาทุกวัน ตอนเช้า ตอนเที่ยง ตอนเย็นอีกอ่ะ
แค่พูดไปเนี่ยก็จาหมดวันอยู่แล้ว แล้วจาเอาเวลาที่ไหนไปทำรถอ่ะคับ
ยังไม่รวมกลางคืนที่ต้องออกไปหาอีกอ่ะ คิดแล้วมันเครียดจิงๆๆๆๆ ฮือฮือ

อายุปูนนี้แแล้ว น่าจะเข้าวัดฟังธรรมมากกว่ามั้งลุงโต้ง!!!  >:(

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: Chilean Rose เมื่อ กรกฎาคม 20, 2010, 08:34:32 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 20, 2010, 01:20:22 หลังเที่ยง

อายุปูนนี้แแล้ว น่าจะเข้าวัดฟังธรรมมากกว่ามั้งลุงโต้ง!!!  >:(
เข้าไม่ได้หรอก ครับ ร้อน 5555+

TONG-SE

อ้างจาก: Chilean Rose เมื่อ กรกฎาคม 20, 2010, 08:34:32 หลังเที่ยง

บ้าใหญ่แล้วคับท่าน m พี่เพิ่งย่าง 29เองคับ
ตักบาตและเข้าวัดทุกปีคับ อิอิ
[/url]

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 20, 2010, 08:32:30 หลังเที่ยง
กำ พวกกิ๊กเยอะ ก็งี้เหล่ะครับ เหอ ๆ
ว่าแต่คืนนี้ไปฟังเพลงไหนดีครับ อิอิ
ไปที่นี้ดีกว่า อิอิ ไปจีปดีเจ ฮุฮุ

เฮ้ย ร้านนี้เลยคับท่านเกตุคับคืนนี้ อิอิ
ไปเล่น เจดีย์ กันดีก่า อิอิ
[/url]

waiwai752

สติ๊กเกอร์หายากโคตรๆเลย เซงจิตแล้วนิ เดี๋ยวสั่งตัดมันเลย รำคาญแรงแล้วนิ ::) ::) ::) ::)

AcidZero

พี่โต้งครับคือว่ามีพี่คนนึงเค้าจะขาย nsr ตัวตากลมสองไฟให้ผมอ่ะครับ

สภาพดีครับประมาณ90เปอร์เซ็น ราคาอยู่ประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ พี่เค้าบอกแล้วแต่ผมจะจ่าย

ไม่เกินหนึ่งหมื่นคับ อย่างมากก็6-7พัน

พี่โต้งมีท่อ ser เหลือมั่งม้าย?