Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoshi

เห็นคันสีส้มแล้วมันคุ้นๆนะท่านโต้ง ฮิฮิ
เสาร์หน้ามิตติ้งไปด้วย

Mtz

อ้างจาก: aek_vr เมื่อ กรกฎาคม 18, 2010, 02:16:46 หลังเที่ยง
ของทีส่งมาได้แล้วคับพี่เอ็ม    มาถึงผมวันเสาร์คับ  ขอบคุณมากนะคับพี่  
ส่วนเรื่องปั๊มดิสหน้า รบกวนพี่ดูให้ผมด้วยนะคับ....
............รถแค่เสร็จแล้วคับท่านโต้ง...........อิอิ
ลองสอบถามพี่โจ RUN NADUN ดูครับ เรื่องปั้มดิส เพราะของเพื่อนบ้านผม จากการสอบถาม เขาเอาไปไว้ที่ไหนไม่รู้ เนื่องจากรถเขาลงช่วงหน้าโนวา เลยเอาเบรคโนวามาใส่ เลิกใช้มานานแล้วของTZ กำ รถเดะแว้น(รุ่นใหญ่) ล้อยังกะล้อ BMX แต่วิ่งบรรลัยเลย

TONG-SE

อ้างจาก: yoshi เมื่อ กรกฎาคม 18, 2010, 08:26:02 หลังเที่ยง
เห็นคันสีส้มแล้วมันคุ้นๆนะท่านโต้ง ฮิฮิ
ส้มไหนคับท่านโยชิ จามไม่ได้อ่ะคับ
เออ จำได้แล้วคับ รถนายหัวกุ๊นคับ ฮ่าฮ่า
[/url]

AcidZero

พี่ๆทุกคนบายดีป่าวครับ ???

ฝนตกๆหยุดๆอ่ะครับระวังสุขภาพด้วยน๊ามะได้แข็งแร็งเมิลเมื่อก่องแร้ว :(

ว่าไปผมยังไม่เคยเห็นหน้าพี่ๆเรยว่างๆเด๋วผมไปมิตติ้งด้วยคนน๊ะครับ :'( :'(

TONG-SE

อ้างจาก: AcidZero เมื่อ กรกฎาคม 18, 2010, 09:18:13 หลังเที่ยง
พี่ๆทุกคนบายดีป่าวครับ ???

ฝนตกๆหยุดๆอ่ะครับระวังสุขภาพด้วยน๊ามะได้แข็งแร็งเมิลเมื่อก่องแร้ว :(

ว่าไปผมยังไม่เคยเห็นหน้าพี่ๆเรยว่างๆเด๋วผมไปมิตติ้งด้วยคนน๊ะครับ :'( :'(
บายดีคับน้อง ว่างๆได้เจอกันแน่นอนคับน้องบาว
[/url]

waiwai752

ฮัลโหลยามค่ำคืน คืนนี้พักผ่อนพรุ่งนี้ทำงานต่อ

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 18, 2010, 09:13:51 หลังเที่ยง
อ้างจาก: yoshi เมื่อ กรกฎาคม 18, 2010, 08:26:02 หลังเที่ยง
ส้มไหนคับท่านโยชิ จามไม่ได้อ่ะคับ
เออ จำได้แล้วคับ รถนายหัวกุ๊นคับ ฮ่าฮ่า
ผมว่าคุณโยน่าจารู้จักดีที่สุดน่า เห็นทุกวันเลยนิ อิอิ

aek_vr

เสาร์นี้....จะรีบทำรถให้ทันนะคับท่านโต้ง........
....หาสาวซ้อนท้ายเผื่อด้วยนะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ........

ขอบคุณมากคับพี่ m tzm.... ที่ช่วยเป็นธุระให้ ว่าแต่ปั๊มลอยที่พี่มี ยี่ห้อไรเหรอคับ ถ้าราคาไม่สูง ก็น่าสนใจ ....ตัวที่ใช้อยู่เปลี่ยนชุดซ่อมไปสามชุดแล้วคับ ผมเลยอยากเปลี่ยน อันใหม่...อิอิ

TONG-SE

อ้างจาก: waiwai752 เมื่อ กรกฎาคม 18, 2010, 09:57:12 หลังเที่ยง
ฮัลโหลยามค่ำคืน คืนนี้พักผ่อนพรุ่งนี้ทำงานต่อ
แต่คืนพาแฟนไปกินข้าวข้างนอกคับ กลับเข้าบ้านก็ 4ทุ่มแล้วคับ
เลยนอนเลยคับ ม่ะได้ออน เพราะง่วงมากๆเลยคับท่านไว
ส่วนล้อแม็ก tzm ผมล็อกใว้ให้แล้วคับ โอนตังค์ปุ๊ป เค้าส่งให้เลยคับ
[/url]

TONG-SE

อ้างจาก: aek_vr เมื่อ กรกฎาคม 18, 2010, 11:42:26 หลังเที่ยง
เสาร์นี้....จะรีบทำรถให้ทันนะคับท่านโต้ง........
....หาสาวซ้อนท้ายเผื่อด้วยนะ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ........

ขอบคุณมากคับพี่ m tzm.... ที่ช่วยเป็นธุระให้ ว่าแต่ปั๊มลอยที่พี่มี ยี่ห้อไรเหรอคับ ถ้าราคาไม่สูง ก็น่าสนใจ ....ตัวที่ใช้อยู่เปลี่ยนชุดซ่อมไปสามชุดแล้วคับ ผมเลยอยากเปลี่ยน อันใหม่...อิอิ
เสาร์นี้หากเสร็จออกแว๊นเลยน่ะคับท่าน เอก อิอิ
ส่วนน้องๆ เราไปหาเอาข้างหน้ากันน่ะคับ
[/url]

waiwai752

อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 19, 2010, 08:53:45 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: waiwai752 เมื่อ กรกฎาคม 18, 2010, 09:57:12 หลังเที่ยง
แต่คืนพาแฟนไปกินข้าวข้างนอกคับ กลับเข้าบ้านก็ 4ทุ่มแล้วคับ
เลยนอนเลยคับ ม่ะได้ออน เพราะง่วงมากๆเลยคับท่านไว
ส่วนล้อแม็ก tzm ผมล็อกใว้ให้แล้วคับ โอนตังค์ปุ๊ป เค้าส่งให้เลยคับ
รับทราบ คร๊าบ

mnop_29

อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 19, 2010, 08:58:59 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: aek_vr เมื่อ กรกฎาคม 18, 2010, 11:42:26 หลังเที่ยง

เสาร์นี้หากเสร็จออกแว๊นเลยน่ะคับท่าน เอก อิอิ
ส่วนน้องๆ เราไปหาเอาข้างหน้ากันน่ะคับ

ระวังโบ๋เด็กที่บ้านมาอ่านกระทู้เน่อท่านโต้ง  อิอิ  แล้วจะว่าจ๋ายไม่เตือน

TONG-SE

อ้างจาก: mnop_29 เมื่อ กรกฎาคม 19, 2010, 08:33:25 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 19, 2010, 08:58:59 ก่อนเที่ยง

ระวังโบ๋เด็กที่บ้านมาอ่านกระทู้เน่อท่านโต้ง  อิอิ  แล้วจะว่าจ๋ายไม่เตือน
ม้ายมีอ่ะ ของผมคนล่ะเครื่องกันคับจ๋าย อิอิ
ม้ายรู้แน่นอนคับผม เทพๆๆๆๆๆคับ ฮ่าฮ่า
[/url]

mnop_29

ยังไม่นอนน่ะครับพี่โต้ง   
จะได้รถแล้วครับพี่   เพื่อนมันดูให้แถว กทม.  ท่อลอดท้องใช้ของคายไหนดีพี่ๆๆๆ

TONG-SE

อ้างจาก: mnop_29 เมื่อ กรกฎาคม 19, 2010, 09:07:14 หลังเที่ยง
ยังไม่นอนน่ะครับพี่โต้ง  
จะได้รถแล้วครับพี่   เพื่อนมันดูให้แถว กทม.  ท่อลอดท้องใช้ของคายไหนดีพี่ๆๆๆ
ม้ายรู้เห้ว่าค่ายไหน อิอิ
ถามมันคำเดียวแล้วกันว่า คาวาม้าย อิอิ
[/url]

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 19, 2010, 08:59:24 หลังเที่ยง
อ้างจาก: mnop_29 เมื่อ กรกฎาคม 19, 2010, 08:33:25 หลังเที่ยง

ม้ายมีอ่ะ ของผมคนล่ะเครื่องกันคับจ๋าย อิอิ
ม้ายรู้แน่นอนคับผม เทพๆๆๆๆๆคับ ฮ่าฮ่า

เรื่อง สัปราง changeเกียร์ เลียครัช นี่เทพ เลยครับคนนี้ยกให้เลยครับ  :D
ใครสับรางไม่เก่ง changeเกียร์ไม่ทัน เลียครัชไม่เป็น ปรึกษาประทานโต้งได้ครับ  ???
:'(

Gate ลัลล้า

อัฟเดท ล่าสุด โจโคล ย้ายไป ลิเวอร์พรุน สะเหล่ะ กำ  :P  :-X

mnop_29

Ser SS ครับท่าน  ท่อลอดท้องค่ายไหนดี  แนะนำด้วยครับ

TONG-SE

อ้างจาก: mnop_29 เมื่อ กรกฎาคม 20, 2010, 08:01:06 ก่อนเที่ยง
Ser SS ครับท่าน  ท่อลอดท้องค่ายไหนดี  แนะนำด้วยครับ
ser ss ท่อลอดด้วย น่าจาของค่าย บางระจันน่ะผมว่า 555555+
[/url]

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

สวัสดีตอนเช้าๆ ทุกๆท่าน ตอนนี้เป็นสาวก ser แล้ว แต่ยังไม่ได้ทำรถเลยครับ :(

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา