Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

waiwai752

รู้สึกว่าแต่เดี๋ยวเห็น ser สีน้ำเงินมั้งไม่แน่ใจหรือม่วงนี้แหละแว๊นผ่านแถวบ้านผมนิ ที่ศูนย์ KAWA รถใครไม่รู้

TONG-SE

อ้างจาก: waiwai752 เมื่อ กรกฎาคม 23, 2010, 09:58:10 หลังเที่ยง
รู้สึกว่าแต่เดี๋ยวเห็น ser สีน้ำเงินมั้งไม่แน่ใจหรือม่วงนี้แหละแว๊นผ่านแถวบ้านผมนิ ที่ศูนย์ KAWA รถใครไม่รู้
ของท่านจ๋ายป่าวคับ น้ำเงินขาว รายงานตัวกันคับ อิอิ
[/url]

mnop_29

รถพี่โก้  ที่อยู่แถวๆๆ ประกันสังคมป่ะครับ  แถววัดควนผมเห็นประจำ  วิ่งอยู่ 2 คันน่ะครับท่าน 

วันนี้ไปเหวนพานหินมา  นักเลงซัด tz  กัน  เสียงนี่ลั่นเลย  เมื่อไหร่ถึงที่  พี่ Ser บ้าง   ;D

mnop_29

ไม่ใช่ครับท่านโต้ง  ยังไม่กล้าวิ่งไกลครับ เครื่องมันดังพอๆกะ ท่อครับ  แฟริ่งนี่เน่ามาก  บัดสีคนครับท่าน  ออกไปไกลจากบ้านยังไม่ถึง 2 โลครับ

TONG-SE

อ้างจาก: mnop_29 เมื่อ กรกฎาคม 23, 2010, 10:59:38 หลังเที่ยง
ไม่ใช่ครับท่านโต้ง  ยังไม่กล้าวิ่งไกลครับ เครื่องมันดังพอๆกะ ท่อครับ  แฟริ่งนี่เน่ามาก  บัดสีคนครับท่าน  ออกไปไกลจากบ้านยังไม่ถึง 2 โลครับ
ต่อเช้าเอามาแลดิจ๋าย
[/url]

Gate ลัลล้า

เย้ยนอนกันดึกวุยคืนนี้ อิอิ

waiwai752

แต่ที่แน่ๆ ผมได้ยินเสียงมาแต่ไกลนิ :o :o :o :o

yakuzaphuket

เมื่อวานไปศูนย์คาวามา จะไปถามราคาเสื้อ se เพิ่งรู้ว่าเค้าเช็คสภาพและจูนรถ 150 ฟรี แต่ถ้าห้องช่างใหม่เปิด จะคิดตังค์ ตามเวลามั้ง เสียดายมากรู้งี้พาไปนานแล้ว  :) :-X

waiwai752

ผมอยู่แถวนี้ได้แค่มองทักทายกันธรรมดา เห็นหน้าช่างกันทุกวันนิ

mnop_29

ท่าน waiwai752  อยู่แถวไหนครับท่าน

พี่โต้งวันนี้ไม่ว่างเลยครับอยู่ site  แถวกระทู้ทั้งวันเลย   มีโอกาศจะเอารถไปให้ดูน่ะครับ

TONG-SE

อ้างจาก: mnop_29 เมื่อ กรกฎาคม 24, 2010, 03:05:02 หลังเที่ยง
ท่าน waiwai752  อยู่แถวไหนครับท่าน

พี่โต้งวันนี้ไม่ว่างเลยครับอยู่ site  แถวกระทู้ทั้งวันเลย   มีโอกาศจะเอารถไปให้ดูน่ะครับ
ม่ะเป็นไรคับจ๋าย เอาเวลาว่างๆแล้วค่อยเข้ามาล่ะกัน
อ้างจาก: waiwai752 เมื่อ กรกฎาคม 24, 2010, 02:06:55 หลังเที่ยง
ผมอยู่แถวนี้ได้แค่มองทักทายกันธรรมดา เห็นหน้าช่างกันทุกวันนิ
ตามให้อยู่น่ะคับท่านไว ได้ท่านแน่นอนเชื่อได้เลย อิอิ
[/url]

mnop_29

พี่โต้ง  ชุดคลัชของ ser  ราคาสักเท่าไหร่ครับ  แล้วถ้าเอาชุดคลัชของ  kr มาใส่ ser ได้ม้าย
ว่าแต่เมื่อไหร่จะได้หล่อเหมือน อัศวินม้าขาว  น่ะ...

Gate ลัลล้า

เห็นว่าล่าสุดอัศวินมีแพลถลอกไปหน่อยแล้วครับ อิอิ

mnop_29

อ้าวฉะไหนแปงอย่างนั้นละครับ  แล้วคนขับล่ะครับแปงงัยบ้าง  แปงห่วงหลาว 

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 25, 2010, 01:07:26 ก่อนเที่ยง
เห็นว่าล่าสุดอัศวินมีแพลถลอกไปหน่อยแล้วครับ อิอิ
อ้างจาก: mnop_29 เมื่อ กรกฎาคม 25, 2010, 09:30:36 ก่อนเที่ยง
อ้าวฉะไหนแปงอย่างนั้นละครับ  แล้วคนขับล่ะครับแปงงัยบ้าง  แปงห่วงหลาว 
พอดีว่าผิดพลาดนิหน่อย ในระหว่างการเดินทางกลับจาก เชิงทะเล
แบบว่าแอ๋ เลยอ่ะคับ เลยตะเคงไปบนถนนนิดหน่อย ส่วนจ็อกกี้ม่ะเป็นอะไรคับ
[/url]

Gate ลัลล้า

ตกทั้งวันแน่ๆ วันนี้ อด แว็น 555+

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 25, 2010, 01:16:42 หลังเที่ยง
ตกทั้งวันแน่ๆ วันนี้ อด แว็น 555+
แต่คืนม่ะได้ออกไปไหน เลยตื่นแต่หัวเช้าเรย ว่าจาแว้นรถให้นุกซั๊กนิด
ดันเววรกำ ฝนมานดันตกทั้งวัน เซ็งเป็ด เรยคับ เข้าไปเรื้อรถบ้านท่านโยมาตะกี๊นี่เอง
เห็นมานทำท่าว่าจาตกล่าวก็เลยรีบหลบบ้าน ในซอยก็ขุดอะไรกันอีกล่าวอ่ะคับ
[/url]

AcidZero

ผนตกดูแลสุขภาพด้วยครับชาวภูเก็ต

ว่าแต่ทำไมตอนอากาศเย็นๆมีความรู้สึกว่ารถมันวิ่งดีจังครับ -*-

TONG-SE

อ้างจาก: AcidZero เมื่อ กรกฎาคม 25, 2010, 04:18:04 หลังเที่ยง
ผนตกดูแลสุขภาพด้วยครับชาวภูเก็ต

ว่าแต่ทำไมตอนอากาศเย็นๆมีความรู้สึกว่ารถมันวิ่งดีจังครับ -*-
ฝนตกแล้วอยากๆๆๆๆๆมากๆๆๆๆเลยคับ อาบน้ำฝน
แต่กลัวไม่บาย เย็นดีจังวันนี้
[/url]

waiwai752

อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 25, 2010, 04:26:09 หลังเที่ยง
อ้างจาก: AcidZero เมื่อ กรกฎาคม 25, 2010, 04:18:04 หลังเที่ยง

ฝนตกแล้วอยากๆๆๆๆๆมากๆๆๆๆเลยคับ อาบน้ำฝน
แต่กลัวไม่บาย เย็นดีจังวันนี้
ฝนตกต้องหาน้ำเข้าปากหลาว นั่งกินแต่เช้าแล้ววันนี้ พังงาก้อตั้งแต่เช้าเลยนิเล่นน้ำตกกลางฝนหนาวหรอย