Main Menu

2T PHUKET RACING TEAM

เริ่มโดย TONG-SE, มีนาคม 30, 2010, 10:30:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoshi

ท่านโต้ง ท่อser แบ่งกันใช้บ้างนะผมก็ยังขาดอยู่

mnop_29

ได้รถแล้วครับพี่โต้ง  เครื่องดังพอสมควร  คลัซน่าจะไม่ค่อยจับ  พี่โต่งพอจะมีแฟรมชุดหัวด้านขวา  กับอกไก่ทั้งชุดขายมั้ยพี่  แบบมือสองราคาไม่แรงอ่ะ  ที่ติดรถมามันแตก  แล้วถ้าของใหม่ซักเท่าไหร่ได้พี่

TONG-SE

อ้างจาก: mnop_29 เมื่อ กรกฎาคม 21, 2010, 10:30:03 หลังเที่ยง
ได้รถแล้วครับพี่โต้ง  เครื่องดังพอสมควร  คลัซน่าจะไม่ค่อยจับ  พี่โต่งพอจะมีแฟรมชุดหัวด้านขวา  กับอกไก่ทั้งชุดขายมั้ยพี่  แบบมือสองราคาไม่แรงอ่ะ  ที่ติดรถมามันแตก  แล้วถ้าของใหม่ซักเท่าไหร่ได้พี่
อกไก่ม่ะมีเลยอ่ะคับจ๋าย ถ่ายรูปรถมาให้ชมหน่อยดิคับ
[/url]

Gate ลัลล้า

เซ็งเน็ตเน่าจริง สองวันเหล่ะ ไม่ต้องทำมาหาแดกกัน
ถนนอีกอย่างเดี๋ยวมานก็ขุดเดี๋ยวมานก็กลบ ทำลูกระนาดเสร็จมานก็มาราดยางทับให้สูงเท่าเดิม ติดรั่วเพิ่มหน่อย ถอดเสาเก่าออก ติดลูกแก้วฝั่งให้แวว ๆ หน่อยทาสีใหม่
ปลูกต้นไม้ใหม่ พอมานโต ก็ตัด ปลูกใหม่ ถนนเส้นนึง มานแต่ง กานอยู่นั้นเหล่ะ ไม่มีสมองคิดเอางบไปทำอย่างอื่นรึไหง ว่ะ
เอาลืมไปเซ็งเน็ตนี่หว่า พลาเหล่ะตรู เหอ ๆ

TONG-SE

อยากถามพี่ จ เหมียนกันว่าปีนึแด๊กปายเท่าไหร่ ฮิฮิ นายก อบต.แม่งโคตรโง่เรยว่ะ โค้นต้นไม้ใหญ่ทิ้ง มาปลูกดอกทอง เฮ้ยไม่ใช่ดอกเข็ม
ลืมปาย เด็กพิ้งลูกพี่เค้าเยอะ อิอิ เลยต้องหาอาไรทำไปแบบโง่ๆ โดยม่ายต้องปรึกศาชาวบ้าน ว่าจาเดือดร้อนอ่ะป่าว ขอมีอะไรเข้ากระเป๋าท่านพี่เค้าอย่างเดียวก็ okแล้ว
แม่งเหี้ยจิงๆ วันนี้เห็นแล้วว่าขุดในซอยอยู่ ฝังมุกแม่งเต็มถนนเลย เวนกำ มีคนอย่างนี้แหละคับ ปกครองบ้านเมือง บ้านเมืองจึงได้ฉิบหาย แรงไปม้ายไม่รู้คับ ฮิฮิ
อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 22, 2010, 08:20:47 หลังเที่ยง
เซ็งเน็ตเน่าจริง สองวันเหล่ะ ไม่ต้องทำมาหาแดกกัน
ถนนอีกอย่างเดี๋ยวมานก็ขุดเดี๋ยวมานก็กลบ ทำลูกระนาดเสร็จมานก็มาราดยางทับให้สูงเท่าเดิม ติดรั่วเพิ่มหน่อย ถอดเสาเก่าออก ติดลูกแก้วฝั่งให้แวว ๆ หน่อยทาสีใหม่
ปลูกต้นไม้ใหม่ พอมานโต ก็ตัด ปลูกใหม่ ถนนเส้นนึง มานแต่ง กานอยู่นั้นเหล่ะ ไม่มีสมองคิดเอางบไปทำอย่างอื่นรึไหง ว่ะ
เอาลืมไปเซ็งเน็ตนี่หว่า พลาเหล่ะตรู เหอ ๆ

[/url]

waiwai752

TONG-SE

[/url]

mnop_29

รูปคับพี่โต้ง  แฟริ่ง มันโคตะระรุ่งริ่งเลย  แกะออกมาดูแล้วแซ็งเป็ดเลย  เหมือนกับที่พวกพี่ๆๆแซ็งไอ้พวกกินยางมะตอย  กินรั้วกลางเกาะ  ราดแล้วก็ลาดอีก เฮอ!!!!!!!!! :o

yoshi

ไหนอ่ะรูปยังไม่เห็นที ว่ามันรุ่งริ่งยังไง

Gate ลัลล้า

ข้างบนเห็นหาอกไก่กัน ผมเจอมาแต่แบบนี้ง่ะใช้ได้ป่าวครับ อิอิ

mnop_29

มาแล้วครับ  เมื่อคืน Browe รูปไปแล้วลืม Upload เฮอขี้ลืมสุดๆๆๆ ท่าน   ;D

mnop_29

mnop_29

ออ admin ขอปิดระบบแนบไฟล์ เพื่อทดสอบระบบ 2-3วันครับ

waiwai752

อ้างจาก: mnop_29 เมื่อ กรกฎาคม 23, 2010, 08:09:33 ก่อนเที่ยง
ออ admin ขอปิดระบบแนบไฟล์ เพื่อทดสอบระบบ 2-3วันครับ
ไปหาดูด้านล่าง Browe เลือกรูปที่เราจะลง กด Upload ข้างๆ Broweอ่ะคับ  แล้วก้อส่งได้เลย

mnop_29

จะผ่านมั้นหน่อ  โอมเพี้ยงผ่านซักที่เถอะ

ไม่ผ่านตามเคย

mnop_29

จะผ่านมั้นเนี่ยๆๆๆๆๆๆ

TONG-SE

สวยคับ แต่ต้องดูชัดๆ แค่ๆ ว่ามานแตกขนาดไหน
ว่าแต่เอามาแพงป่าวอ่ะคับ
[/url]

Gate ลัลล้า

มานยังปีนกันไม่เลิกครับ เห็นพาดกระไดยังปีนกันอยู่ วันนี้พาดแถว วค. ครับ
ขึ้นไปหามะพร้าวกินรึไงว่ะ ส... ผิดต้นแล้วโว้ย Baffalo 555+

TONG-SE

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ กรกฎาคม 23, 2010, 08:01:59 หลังเที่ยง
มานยังปีนกันไม่เลิกครับ เห็นพาดกระไดยังปีนกันอยู่ วันนี้พาดแถว วค. ครับ
ขึ้นไปหามะพร้าวกินรึไงว่ะ ส... ผิดต้นแล้วโว้ย Baffalo 555+

แต่เดียว กลับบ้านมานยังลากสายอยู่แถวหน้า ซ.บางคูอยู่เลย
เวรกำ แม่งเน็ทหลุดเปงประจำตูเซ็งจิงๆคับ
[/url]