Main Menu

คู่มืออาหลั่ยรถ NSR150SP(โปรอาร์ม) และ NSR150RR(ไฟกลม)

เริ่มโดย saksit999, ธันวาคม 22, 2009, 06:14:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saksit999

ขออนุญาตลบ กลัวมีปัญหาเรื่องลิขสิทธิ์ ขอบคุณ ART- LOCK ON ที่แจ้งเตือน

saksit999

ขออนุญาตลบ กลัวมีปัญหาเรื่องลิขสิทธิ์ ขอบคุณ ART- LOCK ON ที่แจ้งเตือน

saksit999

doohan

okovski

โอ๊ววว....  สุโค่ยมากๆครับทั่น

ขอบพระคุณอย่างแรงขะรับกระผม

บวกหนึ่งม้าอย่างแรงครับพี่

แต่แหม... อย่าว่าโง้นงี้ได้คืบจะเอาศอกเลยนะครับ  แต่ว่ามีหนังสือคู่มือของ rr แจกบ้างไหมครับ

OKOBCKИ โอครับ

...So I have to do...

okovski

แต่แหม เมื่อกี้ลองเข้าไปโหลดแล้วลิ้งเสียแล้วน่ะครับ  ใครมีต้นฉบับส่งเคราะห์หน่อยนะครับผม

OKOBCKИ โอครับ

...So I have to do...

saksit999

ใครอยากได้ลง Mail ไว้ก็ได้ครับ ไม่ก็เซฟรูปที่ผมโพสไว้ก็ได้ เหมือนกันทุกอย่าง เพียงแต่รูปอาจจะเล็กกว่าของจริง แต่ไม่ต่างกันมากครับ

saksit999

อ้างจาก: okovski เมื่อ ธันวาคม 22, 2009, 08:11:03 หลังเที่ยง
โอ๊ววว....  สุโค่ยมากๆครับทั่น

ขอบพระคุณอย่างแรงขะรับกระผม

บวกหนึ่งม้าอย่างแรงครับพี่

แต่แหม... อย่าว่าโง้นงี้ได้คืบจะเอาศอกเลยนะครับ  แต่ว่ามีหนังสือคู่มือของ rr แจกบ้างไหมครับ

มีแต่ของ NSR150SP เป็นภาษาอังกฤษ
http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=9589.msg120133#msg120133

A.I.(Alex)

ผมอยากได้คู่มือ อะไหล่ ของ  nsr 150 sp และ nsr 150 rr มากเลยครับ 

[email protected]  ครับ  ขอบคุณมากครับ

ART- LOCK ON

เหมือนเป็นกระทู้ที่ผมเคยบุกเบิก + แสกนเอง โพสต์เอง เลยนะครับ (เพราะการแค๊ปรูปอยู่ตำแหน่งเดียวกับที่ผมแค๊ปเป๊ะเลย)  ว่าแต่โพสต์โจ่งโคร่มแบบนี้ไม่กลัวเรื่องลิขสิทธิ์เลยเหรอครับ ผมยังไม่กล้าโพสต์แบบตรงๆเลยนะ
ผู้ชายธรรมดาที่มีปีกสีแดง

fox125

numcha

HS4RZO เลือด2จังหวะ

hs4rzo แอท hotmail.com ด้วยก็ดีครับ ถถ้ายังอยู่ นะ ขอบคุณล่วงหน้า    RR

nick452

pichet

ขอด้วยคนครับ [email protected] อยากได้มานานแล้วเวลาสั่งชื้ออะไหล่ขอบคุณล่วงหน้าครับ :P

hs6seg

"มีความสุขที่ได้เที่ยวบน มอไซค์คู่ใจ ถึงไม่สวยเหมือนของใคร แต่พาไปถึงปลายทาง"

GOOD MOON COMPUTER AND COMMUNICATION
ซ่อม อัพเกรด วางระบบ คอมฯ กล้อง CCTV

sarawutch

ขอด้วยคนครับ

ไม่รู้จะช้าไปมั้ย

[email protected]

ยังไงก็ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
NSR 150 RR ปี 96 เดิมๆ เติม E20 คาร์บูเดิม นมหนู 138 เดินเบา 45 เข็มล็อก 3