Main Menu

ตำนาน"โซนรั่ว....ลั้ลลา"

เริ่มโดย เบิร์ด ณ โซนรั่ว, สิงหาคม 13, 2011, 09:53:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

ได้เวลานอนแล้ว
เงียบกันหมดแล้ว
ว๊าย...วาย
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

ทัศน์ ณ. โซนรั่ว

อ้างจาก: mr.hashe เมื่อ กันยายน 14, 2011, 11:34:34 หลังเที่ยง
ได้เวลานอนแล้ว
เงียบกันหมดแล้ว
ว๊าย...วาย
รุ่นไหนๆก็ต้องเก็บแรง
เสาร์มืตติ้ง
อาทิตย์เชียร์บอล
แล้วจัน/อังคารยังไม่รู้จะมีอะไรเสริมอีก
ช่วงนี้ถ้าว่างต้องรีบพักครับไปแล้วครับzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

ESSO2012

ขอตัวไปนอนก่อนนะครับทุกคน...............! วันนี้เหนื่อยทั้งวันเลยครับตาจะปิดและ อิอิ :-X

ฝันดีครับผม...............! :-[
เอส 7 MOTO RACING TEAM

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

klampha, thonglop, noomvictor และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

นอนยังไงท่านพี่ ชื่อยังอยู่เลย แล้วไม่ดูแมนยูเหรอ

ผมคือใคร...?

+1 สำหรับคนที่อยู่เชียร์ แมนยู และ มาดริด ตามนั้น ชนะใส

มันถ่ายทอดกี่โมงเนี่ยะ จะหลับอยู่แล้ว

อ้างจาก: klampha เมื่อ กันยายน 15, 2011, 01:20:59 ก่อนเที่ยง

มันถ่ายทอดกี่โมงเนี่ยะ จะหลับอยู่แล้ว

นั่นดิ .... ที่รู้ๆ อีกประมาน 20 นาทีถ่ายทอด ตอนนี้ ผมอยู่ที่ โปรตุเกส ตามนั้น

เอารูป BB-CU ไปดูก่อนแล้วกัน ได้ฤกษ์ลงสักที 555+

ESSO2012

กำตื่นขึ้นมาดู แมนยูฯ ทีมรัก..........! กำแท้ทำไมมันเตะ ดึกจัง :P ง่วงก็ง่วง อยากดูก็อยากดู ตามนั้น :-X

โชค..โซนรั่ว ... ลั้ัลลา

เจ็บมาเยอะ  หมดมาเยอะ กับสองคันนี้

ESSO2012

555+ แมนยูฯ โดนไปแล้วครับ ท่าน 555+

ESSO2012

อ้างจาก: klampha เมื่อ กันยายน 15, 2011, 02:11:32 ก่อนเที่ยง

จะไหวมั้ยเนี่ยะ ท่านพี่
ต้องไหวสิครับ คุณหนุ่ย เดี๋ยวแมนยูฯ ก็ยิงได้เชื่อสิครับ

ESSO2012

นั้น.......! บอกแล้ว แมนยูฯ เราทำได้  >:(

ESSO2012

อ้างจาก: klampha เมื่อ กันยายน 15, 2011, 02:47:15 ก่อนเที่ยง

หลับกันยัง พี่น้องแมนยู
ยังครับ คุณหนุ่ย แต่ตาจะปิดแล้วครับ :-X

เสียดายจัง น่าได้ลูกที่ 2 หลายทีแระ