Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micronz

แจ้งข่าวชาวหาดใหญ่นะ ใครใจร้อนรอมีตติ้ง 2T ไม่ไหวนะครับ
ไป มีตติ้งรวมรุ่นหลาก รถ ที่ริมบึงศรีภูวนารถ เวลา ทุ่มครึ่งเป็นต้นไปก่อนได้นะครับ
ผมก็ไปเพราะมีน้อง เค้าอย่ากซื้อนินจาหรือ CBr เลยต้องพาไปที่ มีตติ้งรวมได้ดูรถเพื่อนกันก่อน
-------------------------
  ที่นั่นมีคลับ SU สะตอ   คลับนินจาหาดใหญ่  CBRไทยแลนด์   HATYAIZ  ส่วนพวกเรา 2T Renovate หาดใหญ่
ใคร จะมาก็มาได้หรือโทรมาหาผมก่อนก็ได้ครับ คงมี่เบอร์ผมกันทั่วแล้วนะครับ ชาวหาดใหญ่
-------------------------
  กิจกรรมก็ไม่มีไรมากหรอกครับ พบปะ พูดคุยเพื่อนๆๆ แล้วไปกินน้ำชา ร้านต่าง อาจมีขับรถแล่น ตามจุดต่างๆๆหาดใหญ่
เรื่องของทริป มีทริป จากกลุ่ม ฟีโน่ และ ซุสะตอคลับ เค้าจะจัดไป สตูลเดือนสิงหาคมนี้แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกทีเผื่อใครสนใจครับ
----------------------------------------------------------
  ปอลิง . ลืมบอกไป เวลาทุ่มครึ่ง ทุกวันเสาร์ นะครับ มีหลายกลุ่มเวียนกันไป ที่มีตติ้งเลยไม่ค่อยร้าง ครับ

nai95

สนใจครับ สตูลเดือนหน้า แต่ติดเดือนบวชสิครับพี่ไม :) ยังไงธันวานี้ ที่บ้านคุณนน อ.ละงู ???

micronz

เดือน นี้ ยังไม่ระบุมิใช่หรือครับ เรื่องทริป บ้าน นนท์ ไงโทรคุยกับ นนท์ แล้วเหรอครับ
ตามบาย นะครับ สมาชิกหาดใหญ่ ใครอยากคุยกับ ใคร หารือกัน ได้เลย ไม่ต้องรอผม ประชาธิปไตยอยุ่แล้ว
  ใครต้องการเบอร์ใครก็ พี่เอ็ม บอกผมจะส่งเบอร์ไปให้ครับ

ball hy.

:'(

mra68

micronz

อ้างจาก: mra68 เมื่อ กรกฎาคม 27, 2011, 06:24:05 หลังเที่ยง
มารายงานตัว...ครับ
555+ ไม่ถึงขนาดต้องรายงานตัวครับพี่ เอ อิอิ
ขออภัยที่มาตั้งกระทู้ใหม่นะครับ  เพราะสมาชิกห้องเดิมหายไปเยอะมาก 
เลยมาตั้งใหม่เล่าประวัติความเป้นมาใหม่กันนิด เท่าที่รวบรวม ที่ยังเล่นเว้บ ทูสโตรกกันอยู่
---------------------------------------------
  เสาร์ แรก ของเดือนหน้าสิงหาคม ว่างไม้ครับพี่เอ   มีตติ้งร่วมกันหน่อยแปลน คร่าวๆๆนะครับ

micronz

อ้างจาก: ball hy. เมื่อ กรกฎาคม 27, 2011, 06:17:57 หลังเที่ยง
:'(
กลับหาดใหญ่เมื่อไหร่ อ่ะ ตาบอล  มีตติ้ง ชาวหาดใหญ่กันมั่งแล อิอิ

ball hy.

สมัคร สมาชิกด้วยคนครับ!
กลับไปแล้วจะแจ้งคับผม!

zxpro

หวัดดีครับลุงไมค์+1ไม่มีใครอยู่ไปแล้วครับ
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

micronz

อ้างจาก: ball hy. เมื่อ กรกฎาคม 28, 2011, 07:57:20 ก่อนเที่ยง

ไม่ใหม่แล้ว สนิมเขรอะ เลยครับ อิอิ
ตามรูป หงส์ ในฝูง นกเป็ดน้ำเลย นะ KR อิอิ
อ้างจาก: zxpro เมื่อ กรกฎาคม 28, 2011, 11:58:21 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับลุงไมค์+1ไม่มีใครอยู่ไปแล้วครับ
กรรม ตื่นสายครับ +1 ทุกท่านไป

zxpro

แว๊ะมาอีกรอบครับก่อนไปรับลูกอิอิอิ
อ้างจาก: micronz เมื่อ กรกฎาคม 28, 2011, 02:02:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ball hy. เมื่อ กรกฎาคม 28, 2011, 07:57:20 ก่อนเที่ยง

ไม่ใหม่แล้ว สนิมเขรอะ เลยครับ อิอิ
ตามรูป หงส์ ในฝูง นกเป็ดน้ำเลย นะ KR อิอิ
อ้างจาก: zxpro เมื่อ กรกฎาคม 28, 2011, 11:58:21 ก่อนเที่ยง
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

micronz

อ้างจาก: zxpro เมื่อ กรกฎาคม 28, 2011, 02:36:22 หลังเที่ยง
แว๊ะมาอีกรอบครับก่อนไปรับลูกอิอิอิ
อ้างจาก: micronz เมื่อ กรกฎาคม 28, 2011, 02:02:40 หลังเที่ยง

มีแต่ผู้ใหญ่เพ อิอิ
----------------
  ส่วนผมวัยรุ่นครับยังไม่มีลูก อิอิ

nai95

คิดได้ไงพี่ไม คนอ่นก็โสดนะไม่มีพันทะสักกะหน่อย+++++ >:(

รอวันว่างพี่ :D เข้าไปดูห้องซื้อขายดิ มี n-proน่าสนใจอยู่ ช่วยแสดงความคิดเห็นด้วย ???

micronz

อ้างจาก: nai95 เมื่อ กรกฎาคม 28, 2011, 05:55:09 หลังเที่ยง
คิดได้ไงพี่ไม คนอ่นก็โสดนะไม่มีพันทะสักกะหน่อย+++++ >:(

รอวันว่างพี่ :D เข้าไปดูห้องซื้อขายดิ มี n-proน่าสนใจอยู่ ช่วยแสดงความคิดเห็นด้วย ???
คนที่ ให้นัย ไปติดต่อเข้ากลุ่ม รู้สึกเค้าประกาศ ขาย KRR 150 แล้วนะครับ
สภาพดีอยู่แล้วเพราะดูแลรถให้โดย ผุ้นำ ทูที ออริจินั่ลเลย    ราคาคิดว่าแรงแน่ มือที่เท่าไหร่ไม่รู้
------------------------------------------------
  คนอื่นใครสนใจกันบ้างครับ มีเคอาร์สภาพแจ่มขายในหาดใหญ่  เจ้าของเค้าขายก๋วยเตี๋ยวครับ

โอม

มีรูปมั๊ยครับ อิอิ สนหล่าวนิ คันมืองัยไม่รู้

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ กรกฎาคม 29, 2011, 05:42:58 หลังเที่ยง
มีรูปมั๊ยครับ อิอิ สนหล่าวนิ คันมืองัยไม่รู้

คันมือนี่อยากขับ หรืออยากรื้อ :(

โอม

zxpro

น่าจะรื้อมันมือเลยนะโอม5555 +1เจ้าของบ้านครับ

max!

มีตนหาดใหญ่ โทรหาด้วยครับ  สวัสดีนะครับ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

promjan

อ้างจาก: micronz เมื่อ กรกฎาคม 29, 2011, 12:03:48 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: nai95 เมื่อ กรกฎาคม 28, 2011, 05:55:09 หลังเที่ยง

คนที่ ให้นัย ไปติดต่อเข้ากลุ่ม รู้สึกเค้าประกาศ ขาย KRR 150 แล้วนะครับ
สภาพดีอยู่แล้วเพราะดูแลรถให้โดย ผุ้นำ ทูที ออริจินั่ลเลย    ราคาคิดว่าแรงแน่ มือที่เท่าไหร่ไม่รู้
------------------------------------------------
  คนอื่นใครสนใจกันบ้างครับ มีเคอาร์สภาพแจ่มขายในหาดใหญ่  เจ้าของเค้าขายก๋วยเตี๋ยวครับ
เป็นคันที่จอดอยู่หลังโรงแรมฟลอริด้าหรือเปล่าครับ เคอาร์เขียวล้อแม็กสีดำ ถ้าเป็นคันนั้นก้อสวยมากครับดูดุดีคงลงทุนไปแยอะ
   ย่านแถวทุ่งเสามี 2 จังหวะตระกูลคาวาหลายคันครับ แต่เห็นจะแจ่มสุดก้อน่าจะเป็นของคุณปิง ร้านราดหน้าไทยอาคาร เป็นรถ ZX สีเขียว สภาพนางฟ้าสุดๆ  สงสัยต้องทำงานเก็บตังกันอีกนานกว่าจะได้แบบนั้นบ้าง