Main Menu

โซน จ.สงขลา & อ.หาดใหญ่ {NEWROOM 2T RIDER CLUB}

เริ่มโดย micronz, กรกฎาคม 26, 2011, 12:59:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zxpro

หวัดดีครับลุงไมค์+1ครับฝนตกเปล่าครับมาเยี่ยมห้องออริจินอล-นวลฉวี-บีอิทเลิฟ-บอยปทุมคลับ บ้างนะครับลุงอิอิอิ
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

micronz

อ้างจาก: zxpro เมื่อ สิงหาคม 03, 2011, 05:52:39 หลังเที่ยง
หวัดดีครับลุงไมค์+1ครับฝนตกเปล่าครับมาเยี่ยมห้องออริจินอล-นวลฉวี-บีอิทเลิฟ-บอยปทุมคลับ บ้างนะครับลุงอิอิอิ
ครับผมได้ครับ จะพยายาม  ไปแวะเวียนห้องนวลฉวีครับ
ต้องขออภัยด้วย เพื่อนๆๆห้องอื่นทางใต้ อาจไม่ค่อยได้ไปเล่น  เพราะที่จริง ผมดันเป้น มอด ให้ CBR ไทยแลนด์
ดูแลคลับใต้ให้เค้าด้วยเลยภาระเยอะนิดครับ   แต่มีแต่รถ 2T เอ้นโปรเท่านั้นครับไม่มี CBR พอดีสนิทกะน้องๆๆเค้า
แถมเค้าเป้นพี่เลี้ยงกันให้ จนรวมกลุ่ม 2t จนชักโตกันหน่อยๆๆ แล้วล่ะครับ

micronz

ประกาศและครับ มีตติ้ง ประจำเดือน สิงหาคม 2554
----------------------------------------
สถานที่ที่เดิมก่อนละกัน ร้านน้ำชาสนามนกเขา
ใกล้แฟลตครูเทศบาลครับ   เวลา  19.30 น. หรือทุ่มครึ่ง
วันเสาร์ ที่ 6 สิงหาคมครับ

--------------------------------------------
  ใครอ่านทราบแล้ว ช่วยโพสต์ตอบรับ มาไม่ได้ถ้าช่วยแจ้งหน่อย
ก็ดีได้รู้ไพล่พล กันหน่อยครับ เนื้อหาที่จะคุยก็มีกันหลายๆๆเรื่อง
ทั้งเรื่อง รีบิ้ว ของแต่ละคน  เรื่อง โลโก้ สติ้กเกอร์
-------------------------------------------------
  ปล.  ค่าอาหาร บอกเลยว่า ช่วยๆๆกันแชร์กัน เตรียมกันมาคนละ
70 บาท    เตรียมมาให้พอ เพราะคนละ 100 มากเกิน เงินที่เหลือ
จะจัดเก็บไว้ เพื่อมีตติ้งครั้งต่อไปไม่ต้องห่วง   ช่วยเตรียมเงิน มาให้พอดี
นะครับได้ไม่ต้องทอนกัน     ตามนี้จร้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  ปล.2 มิตติ้งรอบ นี้ ต้อนรับ สมาชิกใหม่ นาย เอก แฟนท่อม 150
Projam มาะได้มะครับรอบนี้     ยังมีนายดิว เซอร์ปิโก้ และ Nassaree เซอร์ปิโก้
ที่น่าจะได้เจอกัน งวดหน้า เดือนหน้ากันเลยน่าเสียดายไม่ว่างกัน   
------------------------------
  สงสัยว่า มีกันเยอะอาจต้องจัดมีตติ้งเดือนละ 2 ครั้งละมั้งค่อยประชุมกันอีกที เนอะ  ใหญ่ครั้งย่อยครั้งดีมะ

ผมคือใคร...?

โอเคครับ แล้วเจอกันครับ ที่เดิม ปตท. วิภาวดี แต่ผมไป 20.00 น. นะครับ ลุงไมค์ไทสัน

kowyum

+1 ลุงไมค์...และชาวหาดใหญ่ สงขลาครับ....

KOWYUM Narathiwat School

nai95

พี่ไมลองถามวิเตอร์ให้หน่อยดิ ทำเพื่อน้อง :(

micronz

อ้างจาก: nai95 เมื่อ สิงหาคม 04, 2011, 11:23:57 ก่อนเที่ยง
พี่ไมลองถามวิเตอร์ให้หน่อยดิ ทำเพื่อน้อง :(
555+ เลขไมล์ สวยจัง 3 หมื่น น่ารักหยบ หล่าวนิ   555+
เห้อต้องถามกลับกำตังค์เท่าไหร่อยู่  กี่คันแล้วหามาให้จ้ะ

nai95

promjan

micronz

อ้างจาก: promjan เมื่อ สิงหาคม 04, 2011, 10:02:11 หลังเที่ยง
จะพยามไปให้ได้ครับ
ทราบพิกัดนะครับไปถูกเด้อ  ขับเคอาร์ มาอย่าสวมแจ็กเก็ท นะครับ
เห้นแล้ว หวาดเสียว   555+

micronz

อ้างจาก: nai95 เมื่อ สิงหาคม 04, 2011, 01:35:54 หลังเที่ยง
กำอยู่ ประมาณ 2xxxx บาท พี่ :-[
คงไม่ใช่เดี่ยวเอาไปละลาย ในรายการอะไรอีกนะ  คุยกะฃ่างโม่งบอกว่าเลขไมล์ 3 หมื่น
ไมลืมันตีกลับ มา 1-3 รอบดูจะรุ้เหรอ เออจริงวุ้ย สภาพมัน ก็ดูสีโทรมๆๆดีนะ  ถ้าเจอค่อยลองไปคุยอีกที

micronz

อ้างจาก: kowyum เมื่อ สิงหาคม 04, 2011, 08:53:48 ก่อนเที่ยง
+1 ลุงไมค์...และชาวหาดใหญ่ สงขลาครับ....
ขอบคุร ครับ ลุงสิทธ์ อาจจะเข้าห้อง นราธิวาส น้อย ลง  หรือห้อง 4 จชต.เก่านั่นแหละครับ
แต่จะพยายามแวะไปทักทายทุกท่านครับ

ผมคือใคร...?

wormarmy

micronz

อ้างจาก: wormarmy เมื่อ สิงหาคม 06, 2011, 11:45:29 หลังเที่ยง
มิตติงเป็นยังไง บ้างครับ พี่ไมค์
นึกว่าจะกร่องซะแล้วเพราะ ช่างโม่งติดงาน และ นาย นนท์ ก็ติดธุระไม่ได้แจ้งให้ชัดเจนล่วงหน้าเลยมากันคนละที
ครับเดี่ยวทำกระทู้ภาพมีตติ้ง ครั้ง ที่ 2 เดือนสิงหาคมให้อีกทีครับ
--------------------------------------
  ได้ข่าวว่ารถที่เหลือ เก้บเอง ถึงไหนยังไงเก็บรูปมาอัพที่กระทู้ ของตัวเองด้วยนะครับ
เดือนหน้า ถ้าว่างมามีตติ้งกันนะ ครับ    ............ช่วงนี้จัดเดือนละครั้งกันก่อน ถ้าจะถี่ขึ้นค่อยแจ้งให้ทราบกันอีกทีครัฟ

micronz

อ้างจาก: jew figo เมื่อ สิงหาคม 05, 2011, 04:32:36 ก่อนเที่ยง
สวัสดี ลุงไมค์ไทสัน นอนเร็วจัง
หวัดดีลุงจิ้ว ขออภัยตอบช้าครับ สบายดีนะครับ ค้าขายคล่องๆๆ เด้อ

micronz

อ้างจาก: nai95 เมื่อ สิงหาคม 04, 2011, 01:35:54 หลังเที่ยง
กำอยู่ ประมาณ 2xxxx บาท พี่ :-[
อืมน่าจะขอซื้อโปรอาร์ม พี่ เอ มรา ดูมะ ลองคุยกะแก  ดูได้มีโปรอาร์มเพิ่มอีกคัน นะ
เดี่ยวว่างๆๆ พี่จะไปพบแกหน่อยละกัน ............เจ้าตัวอยู่มะหนอ
-------------------------------
  อ้อ แล้ว เลิกเหล้าขาดเลยนะครับ ท่าน ไม่งั้นโดน ตัดมือตัดเท้าแน่ครับ  ย้ำอีกครั้งครับ

promjan

เสียดายจังเลยครับ ไม่ได้ไปร่วมมีตติ้งด้วย พอดีมีงานต่อเนื่องเข้ามา  ไว้คราวหน้าจะพยามไปให้ได้ครับ

micronz

อ้างจาก: promjan เมื่อ สิงหาคม 07, 2011, 09:32:20 หลังเที่ยง
เสียดายจังเลยครับ ไม่ได้ไปร่วมมีตติ้งด้วย พอดีมีงานต่อเนื่องเข้ามา  ไว้คราวหน้าจะพยามไปให้ได้ครับ
ครับผม แต่คราวหน้าพิกัดอาจเปลี่ยนแปลงไม่แน่ครับ คงต้นเดือน กันยายนนู่ อีกแหละ
   แต่ถ้าจะเจอผมก็ไปเจอได้ที่ ริมบึงศรีภูว สัปดาห์ ที่3 ของเดือนได้ครับ
  ผมจะมีตติ้งกับ ชาวคลับ CBR และ หลายๆๆกลุ่ม นินจา ซูซุกิ  ที่นั่น  ด้วย
คลับ cbr ตกลงมีตติ้งกันเดือนละ 2 ครั้ง สัปดาห์ที่ 1-3 ของเดือน   
  ก็เนื่องจากคลับ 2T เราโตมาได้เพราะ cbr ไทยแลนด์นี่แหละครับ   แต่ที่ริมบึงอาจไม่เจอสมาชิก 2T
ท่านอื่นนะครับ

REWKI

แวะมาทักทอยคร้าบ คิดถึง โชกัน อิอิ แรงแล้วยังคร้าบ