Main Menu

โซนกระบี่ คร้าบบ (Krabi 2 Wheel Rider Club)

เริ่มโดย id2524, เมษายน 20, 2011, 09:25:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pnk.krabi

อยู่ครับท่านนาย....มาดูทุกวันเลยครับแต่ขี้เกียจเข้ามา....หยากไย่เยอะเหมือนบ้านร้างครับท่าน...(กลัวซอสหวานแมีกกี้.....รู้จัก... บ่...)

nai95

ค่อยยังชั่ว ท่านเหน่งของผมยัง(เอา)อยู่ ;)  คิดว่าไปทำวิจัยเหมือนบังยุทรว่าสะแล้ว ได้ผลพรันพรือแจ้งด้วย

สวัสดีทีมกระบี่ทุกๆท่านครับ

id2524

เอาเป็นว่า ฝากรูปทีมวิจัยไปชมกันก่อนนะ อิอิ

pnk.krabi

ท่านยุทธเอารูปมาจากไหนเนี่ย.....ถึงไม่ได้มาก้อไม่พลาดช็อตเด็ดเลยนะ นับถือๆครับท่าน ให้ไปเลย เร็วกว่านักข่าวเสียอีก มิน่าหล่ะ รูปสาวๆกดชั๊ตเตอร์เร็วจัง พอเมียถามดันตอบว่าฝีมือเราซะอีก  ตามนั้นครับท่านยุทธ  ท่านนานดูเอาเองนะครับ

id2524

อ้างจาก: pnk.krabi เมื่อ กุมภาพันธ์ 11, 2013, 04:30:00 หลังเที่ยง
ท่านยุทธเอารูปมาจากไหนเนี่ย.....ถึงไม่ได้มาก้อไม่พลาดช็อตเด็ดเลยนะ นับถือๆครับท่าน ให้ไปเลย เร็วกว่านักข่าวเสียอีก มิน่าหล่ะ รูปสาวๆกดชั๊ตเตอร์เร็วจัง พอเมียถามดันตอบว่าฝีมือเราซะอีก  ตามนั้นครับท่านยุทธ  ท่านนานดูเอาเองนะครับ

555+ มันก็มีบ้าง อิอิ

เเวะเอาของแต่งหายากมาฝากท่านดำ อิอิ

velocity1000cc

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

id2524

nakares

id2524

nai95

ว่าพรือบัง ศุกร์นี้ไปหม้าย สตูล เดี๋ยวหาว่าไม่ชวนหล้าวววววว >:(

id2524

อ้างจาก: nai95 เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2013, 10:52:09 ก่อนเที่ยง
ว่าพรือบัง ศุกร์นี้ไปหม้าย สตูล เดี๋ยวหาว่าไม่ชวนหล้าวววววว >:(

ไปครับ อิอิ

id2524

มันเดินทางมาถึงเเล้ว เห็นเค้าว่า หายาก แต่ก็ได้มาเเล้ว สภาพสวยมว้ากกกกกกกกกก

krabikitchen

id2524

Ls 125 Proarm

NovaScraper

สวัสดีครับ วันนี้ผมไปเที่ยวกระบี่ ฝนตกหนักมากครับช่วง ตอนบ่าย-เย็น

เจออุบัติเหตุ เยอะมากคับ
รถกระบะตกข้างทาง 1 คัน (เข้าป่า) = ทางหลวง 4 คลองท่อม
รถกระบะชน ช่วงหน้าเละ 1คัน = สามแยก ปลาลัง
รถกระบะ/SUV ชน ช่วงหน้าเละ 2 คัน = ทางลัดพังงา-อ่าวลึก
สุนัขตาย กลางหนน 4 ตัว (ตลอดทริปที่ไปมา)

ฝากพี่ๆทุกท่าน ช่วงฝนตก ขับรถดี ๆ นะครับ ขอให้เดินทางปลอดภัยทุกคนครับ อิอิ

Ls 125 Proarm

สนิมริมเล

>>>KRR<<<
ไทยพาณิย์ 706-2-33255-0 ทวินันท์ นันทะกิจ  086-5967512

id2524

อ้างจาก: สนิมริมเล เมื่อ กุมภาพันธ์ 13, 2013, 08:38:11 ก่อนเที่ยง
ท่านยุทธนี่หาของเก่งจริงๆ  :D

ฟลุ๊ค ครับ ท่านน้อง อิอิ

แต่วันนี้มาอีก 2 ชิ้น แหะๆๆๆๆ  อันนี้ไม่ฟลุ๊ค

id2524

อ้างจาก: NovaScraper เมื่อ กุมภาพันธ์ 12, 2013, 09:20:45 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ วันนี้ผมไปเที่ยวกระบี่ ฝนตกหนักมากครับช่วง ตอนบ่าย-เย็น

เจออุบัติเหตุ เยอะมากคับ
รถกระบะตกข้างทาง 1 คัน (เข้าป่า) = ทางหลวง 4 คลองท่อม
รถกระบะชน ช่วงหน้าเละ 1คัน = สามแยก ปลาลัง
รถกระบะ/SUV ชน ช่วงหน้าเละ 2 คัน = ทางลัดพังงา-อ่าวลึก
สุนัขตาย กลางหนน 4 ตัว (ตลอดทริปที่ไปมา)

ฝากพี่ๆทุกท่าน ช่วงฝนตก ขับรถดี ๆ นะครับ ขอให้เดินทางปลอดภัยทุกคนครับ อิอิ

ขอบคุณ สำหรับความห่วงใยครับ

มากระบี่ น่าจะเเวะเหนือคลอง จะได้เลี้ยง ซุปหางวัว อิอิ