Main Menu

ตอนนี้ใด้รถแล้วครับ รอตามชุดโอนถ้าตามไม่ใด้ ก็คงต้องระเบิดส่ะ

เริ่มโดย เอส, มิถุนายน 08, 2011, 08:04:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micronz

ขอให้ได้่ละกัีน ครั บสรุป ว่าคุณซื้อมา ก็รู้และ ว่า ไม่มีชุดโอน ซื้อเพราะของดีถูก
แล้ว ค่อยมาล่า เรื่องสมุดอีกที อืม ก็ลุ้นนะครับ

micronz

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มิถุนายน 17, 2011, 12:18:25 ก่อนเที่ยง
อ่ะไรกันผู้ใหญ่แล้ว มาทำแบบนี้ พี่ก็จัดไปเลย เอ็งไม่รักษาสัญญา เอาเงินคืนมา จบข่าว
ตามนั้น ขายของแบบบ้า
หวัดดี พี่หมอ  วันนี้ไปมีิตติ้ง กับใครที่ไหนมั่งครับ   
  สบายดีเนอะ   ครับ อิอิอิ

yakuzaphuket

เซอร์ผมก็แบบนี้ กำลังหาคนมีกำลังภายในจัดการให้อยู่

nai95

ใจเย็นๆๆครับ ถ้าเป็นผมจะรอดูก่อนว่าได้ชุดโอนมาหรือป่าว สมมุติว่าไม่ได้นะครับ ก่อนจะระเบิกลองสำรวจว่าอะไหล่แต่ละชิ้นจะขายได้ราคาเท่าไรและใช้เวลานานป่าว

ถ้านานเท่ากับเงินไม่เป็นก้อน(ถ้าเก็บอยู่)ไม่มีปัญหา แต่ถ้าไม่ละก็ ลำบากครับ ผมโดนแบบท่านมาแล้ว สามคัน สุดท้ายยังมีอะไหล่ค้างที่บ้านครับ เล่มครบสามเล่ม

หรือว่าม่านประกาศขายในเวบก่อนว่าใครสนใจชิ้นไหนให้จองเอาไว้ก่อน น่าจะดีที่สุดครับ  :(

snmotor

รถเอ็นเอสอาร์ โปรอาร์ หรือเป่ลา ถ้าตามชุดโอนไม่ได้ผมขอรับไว้ดูแลเองลดราคาให้ผมอีกหน่อย จะได้พิจารณาครับ 081-5416844

auto150

ขอถามหน่อยครับ ถังrrw กับn pro นี่มันใส่กันได้ไหมครับ อยากรู้อ่ะครับ