Main Menu

โซนกระบี่ คร้าบบ (Krabi 2 Wheel Rider Club)

เริ่มโดย id2524, เมษายน 20, 2011, 09:25:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thaworn

อ้างจาก: pnk.krabi เมื่อ มิถุนายน 05, 2012, 11:08:51 ก่อนเที่ยง
ดีครับทุกๆคน วันนี้อากาสดีมากเลย ฝนตกแต่เช้าเลย บังรักษ์ไปเที่ยวภูเก็ตหรอ

ครับพี่เหน่งไปเที่ยวภูเก็ตไปด้วยกันไหมครับชวนกันไปหลาย ๆ คน

id2524

เฮ้อออออ ไม่ได้เข้ามา 2 วัน คิดถึงจังอิอิ

ไปเฝ้าเจ้าตัวเล็กมาครับ แหะๆๆๆๆๆๆ

joker

:Dน่าเกลียด น่าชังจิงๆ เจ้าตัวเล็ก ขอให้มีความสุขนะกับ...555

pnk.krabi

ยินดีด้วยท่านยุทธ....สำหรับสมาชิกใหม่.....ของท่าน

pnk.krabi

ขอบคุณบังรักษ์มากนะครับ ช่วงนี้รถสภาพไม่ค่อยดีเลย เอาไว้ใช้งานก่อนนะท่านเที่ยวเผื่อด้วยละกัน

id2524

อ้างจาก: thaworn เมื่อ มิถุนายน 05, 2012, 08:24:26 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ ทุกคน
เข้ามาชวนไปเที่ยวภูเก็ตด้วยกันครับ ในวันอาทิตย์ 10 มิ.ยฺ. 55 ครับ
เรื่องเวลาเดินทางที่แน่นอนจะแจ้งให้ทราบอีกทีนึ่งครับ เพื่อนท่านไหนพอมีเวลาว่างไปด้วยกันน๊ะครับ

??? ???

ขอบคุณมากครับ บัง แต่ ผม ลูกอ่อน ซะแล้ว เสียดายจังครับ

:) :) :)

---------------------------------------

id2524

อ้างจาก: id2524 เมื่อ มิถุนายน 03, 2012, 10:01:03 หลังเที่ยง
วันนี้นอนเยอะไปหน่อย เลย ฝัน.......กลางวัน อิอิ

ชุดแผงคอ

แฮนด์แต่ง

คลัช Brembo Italy

ปั๊มบน Brembo Italy

โช้คหน้า R6

Brembo-Brake-Calipers

จานเบรคหน้า

ล้อหน้า Magtek 3.5x17

ก็แค่ความฝันอะครับ ท่าน joker  ท่าน jacky  อิอิ

แต่เท่าที่ดูๆราคาคร่าวๆมา รวมๆแล้ว คงถอย CBR250i ป้ายแดงได้เลยมั้ง เอิ้กๆๆๆๆ ฝันกลางวัน อิอิ

pnk.krabi

บังยุดฝันกลางวันหรอ ดูกางเกงสิเปียกป่าวครับท่าน

id2524

อ้างจาก: pnk.krabi เมื่อ มิถุนายน 05, 2012, 04:34:49 หลังเที่ยง
บังยุดฝันกลางวันหรอ ดูกางเกงสิเปียกป่าวครับท่าน

กำ ไม่ได้ฝันเปียกนะ เพ่เหน่ง อิอิ

krabikitchen

id2524

thaworn

อ้างจาก: id2524 เมื่อ มิถุนายน 05, 2012, 03:45:38 หลังเที่ยง
เฮ้อออออ ไม่ได้เข้ามา 2 วัน คิดถึงจังอิอิ

ไปเฝ้าเจ้าตัวเล็กมาครับ แหะๆๆๆๆๆๆ

ยินดีด้วยครับยุทธ สำหรับสมาชิกใหม่ในครอบครับ
      เห็นหายหน้าไปคิดแล้วแหละว่าต้องไปเฝ้าเจ้าตัวเล็ก[/color]

pnk.krabi

ดีครับทุกๆท่าน ท่านสรรอยู่ใช่มั้ยมาคุยกันหน่อยเร็ว มีเรื่องแล้ว อิอิอิ เรื่องสาวๆ

อ้างจาก: pnk.krabi เมื่อ มิถุนายน 06, 2012, 08:17:06 ก่อนเที่ยง
ดีครับทุกๆท่าน ท่านสรรอยู่ใช่มั้ยมาคุยกันหน่อยเร็ว มีเรื่องแล้ว อิอิอิ เรื่องสาวๆ

ว่ามาท่าน

surasak somprasong

ยินดีดีกับสมาชิกใหม่ของครอบครัวของท่านยุทธ

pnk.krabi

มะรุ่ยวันนี้ว่างเออะ ท่านสรรกลับมากระบี่แล้วม้าย

pnk.krabi

ไม่เอาครับท่น จะเอาคนที่เป็นแม่หม้ายที่แอบถ่ายวันนั้นจำได้ป่าว รู้จักมั้ยท่านสรร แล้วกลับมาเมื่อไหร่อะ ท่านดำเค้ามีของเล่นใหม่แล้วนะครับท่าน

joker