Main Menu

โซนกระบี่ คร้าบบ (Krabi 2 Wheel Rider Club)

เริ่มโดย id2524, เมษายน 20, 2011, 09:25:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micronz

วันนี้ผมเอา เอ็นโปรซิ่งไป แม็คโคร มาครับ
แรงเหมือนเดิม แบบวาล์วไอเสียเดี้ยงๆๆๆ  บิดได้ไม่เกิน 100
    ก็ยังแจ่มเหมือนเดิม  รองบต่อไป พอดีแต่งเจ้า SHOGUN 125 ด้วย ซ่อมบ้านตะหาก อิอิ
เลยต้องรอ ชุบตัวกันต่อไป

id2524

อ้างจาก: jacky เมื่อ มิถุนายน 16, 2011, 04:09:53 หลังเที่ยง
เข้ามาเวาะทักทาย.....P'ยุทธ ครับ

สวัสดีครับ ใส่แ่ว่นงี้ เท่ระเบิดเลย  อิอิ

id2524

อย่าอิจฉาเลย นี่ก็ตัดยางมาโป๊ะร้านคอม 555+

ส่วนคันนั้นคือ Raider 150 Yochi Edition มั้ง อิอิ

micronz

อ้างจาก: id2524 เมื่อ มิถุนายน 17, 2011, 05:19:09 หลังเที่ยง
อย่าอิจฉาเลย นี่ก็ตัดยางมาโป๊ะร้านคอม 555+

ส่วนคันนั้นคือ Raider 150 Yochi Edition มั้ง อิอิ
แจ่ม ลุง มีรถแจ่ม ๆๅๆ อยุ่ในมือ ครับ raider 150 อะไหล่อินโด โลดครับ สั่งที่รอ 4 เดือน
แต่รถเค้าแจ่ม จริงๆๆ ครับ     ดีครับธุรกิจหลายอย่าง ลดความเสี่ยง

jacky

n-pro นี่สงสัยว่า เอาค่าขี้ยางไปซื้อ ;ชิมิ p'ยุทธ

id2524

อ้างจาก: jacky เมื่อ มิถุนายน 18, 2011, 10:23:06 ก่อนเที่ยง
n-pro นี่สงสัยว่า เอาค่าขี้ยางไปซื้อ ;ชิมิ p'ยุทธ

ม่ายช่ายค่าขี้ยางดอก  หยบตังเมียมานิ อิอิ

id2524

โซนกระบี่ไม่เหงาแล้ว วันนี้เพื่อนผมได้รับ FSX แล้ว เอาขึ้นปิคอัพ ไปส่งถึงที่เลย ว่าแต่เจ้าของรถยังไม่มารายงานตัวเลย

ผมแนะนำไว้ก่อนละกัน id    aod aod   เจ้าของ FSX หมาดๆ อิอิ

pmt.

กระบี่ครับ แต่ยังไม่มีรถ ถ้าได้อย่าง fsx 150 สีน้ำเงินคงจะดี ช่วยจัดหาให้สักคัน

micronz

อ้างจาก: pmt. เมื่อ มิถุนายน 18, 2011, 11:01:07 หลังเที่ยง
กระบี่ครับ แต่ยังไม่มีรถ ถ้าได้อย่าง fsx 150 สีน้ำเงินคงจะดี ช่วยจัดหาให้สักคัน
หาเอ็นโปร RRW ดีกว่าครับ   FSX นั่นตอนนี้ไฟเบอร์ศูนย์ หมด จบข่าวครับ ของปลอมเลียนแบบน่าจะไม่มี
อะไหล่ๆๆ อื่นๆๆ ใช้ ของเอ้น รุ่น 3 ทั้งคู่    ถ้าจะเล่นรุ่นนี้ ต้องระวังพวก ไฟหน้าท้าย  และไฟเบอร์มิให้เสียหายครับ

micronz

:( :D

A-SERPICO....จุ๊บๆ...

สวัดดีคับพี่ๆ ชาว 2t ทักทายยามบายคับ phuket คับ
รักนะจุ๊บๆ

ser-333

โซนกระบี่มีผมด้วยครับอยู่ตลาดเก่าใช้ ser อยู่ครับ

id2524

อ้างจาก: micronz เมื่อ มิถุนายน 19, 2011, 02:54:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: pmt. เมื่อ มิถุนายน 18, 2011, 11:01:07 หลังเที่ยง
หาเอ็นโปร RRW ดีกว่าครับ   FSX นั่นตอนนี้ไฟเบอร์ศูนย์ หมด จบข่าวครับ ของปลอมเลียนแบบน่าจะไม่มี
อะไหล่ๆๆ อื่นๆๆ ใช้ ของเอ้น รุ่น 3 ทั้งคู่    ถ้าจะเล่นรุ่นนี้ ต้องระวังพวก ไฟหน้าท้าย  และไฟเบอร์มิให้เสียหายครับ

ขอแย้งนิดนึง อิอิ อะไหล่ FSX ยังพอมีแหล่งอะไหล่อยู่ครับ เห็นว่ามีเยอะด้วย พี่เขาจัดอะไหล่ เอ็นโปรให้ผมหลายชิ้นแล้ว
FSX นี่พี่เขาบอกว่าอะไหล่เยอะอยู่ แต่ที่ ฮอนด้าไม่มีแน่นอน  555+โฆษณาให้พี่ เดช..ไอ้เสื้อทอง นิดนึง พี่แกจัดได้หมด อิอิ

id2524

อ้างจาก: ser-333 เมื่อ มิถุนายน 19, 2011, 05:20:16 หลังเที่ยง
โซนกระบี่มีผมด้วยครับอยู่ตลาดเก่าใช้ ser อยู่ครับ

อยู่ตลาดเก่า ขอพิกัดได้ไหม เข้าเมืองบ่อย อาจไดแวะไปทำความรู้จักกัน ครับผม

id2524

อยากได้ FSX เหมือนกันเหลอครับ ผมรู้จักกับท่านด้วยป่าวเนี๊ยะ อิอิ

id2524

micronz

อ้างจาก: id2524 เมื่อ มิถุนายน 19, 2011, 08:39:29 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ มิถุนายน 19, 2011, 02:54:20 หลังเที่ยง
หาเอ็นโปร RRW ดีกว่าครับ   FSX นั่นตอนนี้ไฟเบอร์ศูนย์ หมด จบข่าวครับ ของปลอมเลียนแบบน่าจะไม่มี

ขอแย้งนิดนึง อิอิ อะไหล่ FSX ยังพอมีแหล่งอะไหล่อยู่ครับ เห็นว่ามีเยอะด้วย พี่เขาจัดอะไหล่ เอ็นโปรให้ผมหลายชิ้นแล้ว
FSX นี่พี่เขาบอกว่าอะไหล่เยอะอยู่ แต่ที่ ฮอนด้าไม่มีแน่นอน  555+โฆษณาให้พี่ เดช..ไอ้เสื้อทอง นิดนึง พี่แกจัดได้หมด อิอิ
ตามนั้นครับพี่เดช นะครับ มีเยอะก็ดีไปครับ ฮอนด้า อะไหล่เปลือกรุ่นนี้ ได้ข่าวว่าหมดจิง ครับ
ดีครับของเลียนแบบ ของเทียบเคียงมือ 2 ไม่ว่า ขอให้มีใช้นะครับ

jacky

เเว็น...เว็นนน.....เว็นนนนน.......เเว็นนนนน   จัดไปอย่าให้เงียบ.........เเว็นนนน.......เเว็นนนนนนน    ตามนั้น

micronz

ตอนนี้ ได้ 2 คันนะครับ อิอิ
สงขลา ตอนนี้ ที่ ค่อนข้างเข้ามีตติ้ง จิงๆๆ น่าะจะ 3 คนรวมผม
ท่านอื่นก็อยากเข้านะครับ แต่ว่า ติดงานไม่พร้อม เดี่ยวได้ เยอะๆๆ จะขอแยกห้อง ล่ะหุหุ
ประธานอู๋ มาอ่านมะหว่า อิอิ
   ปล. ตอนนี้รวม 4 จชต. ไปก่อนครับคนยังเล่น น้อย

id2524

อ้างจาก: micronz เมื่อ มิถุนายน 21, 2011, 02:04:08 ก่อนเที่ยง
ตอนนี้ ได้ 2 คันนะครับ อิอิ
สงขลา ตอนนี้ ที่ ค่อนข้างเข้ามีตติ้ง จิงๆๆ น่าะจะ 3 คนรวมผม
ท่านอื่นก็อยากเข้านะครับ แต่ว่า ติดงานไม่พร้อม เดี่ยวได้ เยอะๆๆ จะขอแยกห้อง ล่ะหุหุ
ประธานอู๋ มาอ่านมะหว่า อิอิ
   ปล. ตอนนี้รวม 4 จชต. ไปก่อนครับคนยังเล่น น้อย

กระบี่ก็รอสมาชิกเพิ่มเร็วๆนี้ครับ แต่ผมต้องหารถให้พี่เขาก่อน พี่เขาอยากได้ FSX อีกแล้วครับท่าน คริคริ