Main Menu

โซนกระบี่ คร้าบบ (Krabi 2 Wheel Rider Club)

เริ่มโดย id2524, เมษายน 20, 2011, 09:25:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ment2007

อ้างจาก: TONG เมื่อ เมษายน 24, 2011, 03:59:17 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ment2007 เมื่อ เมษายน 22, 2011, 09:47:20 หลังเที่ยง
กระบี่ ติดต่อ บังชาย บอกว่าท่านชายคาวา อ่าวนาง ในเมืองคนรู้จักหมดคับ(แต่ไม่เล่นเว็ป)
เมือปีก่อนเพิ่งจัดทริปกระบี่ มาไม่นานคับ ร่วมกลุ่มภาตใต้ที่อ่าวนาง 67 คัน ทางโชนตรัง
มีกิจกรรมอยู่บ่อย คับ
ไอ้บ่าวเม่นหายไปไหนมานานจังหว่า ไม่เจอกันเรยน่ะคับหว่างนี้ บายดีป่าวคับ เหอๆๆ
ผมโต้ง สมาชิกเล็กๆๆในทีมภูเก็ตคับ ฝาเนื้อฝากตัวด้วยน่ะคับพี่ อิอิ
ไม่ค่อยว่างคับโต้งเออ งานมันรัดตัว ไม่ค่อยได้เล่นเว็บหรอก แว็บมาทีๆๆๆ 2ที 55+
พอเป็นกลุ่มเป็นชมรม มันกรอบ (แต่เข้าใจ)

.................................
ว่าแต่ ไม่นานนี้ จะจัดรวมกลุ่ม ชาวใต้อีกทีนะ  มีข่าวจะแจ้งคับ เพื่อนโต้ง
..............................
ตรัง ออกทริป จนออมแอ็ม แล้ว แต่ไม่ได้ลงรูป  1 พถษา นี้อีก เพื่อนชาวสุราด นคร มาหา
.....................
ปล.ฝันดีคับ มาดึก

id2524

อ้างจาก: wit66 เมื่อ เมษายน 22, 2011, 02:34:38 หลังเที่ยง
อ้างจาก: id2524 เมื่อ เมษายน 22, 2011, 09:32:19 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: wit66 เมื่อ เมษายน 22, 2011, 09:16:53 ก่อนเที่ยง
หวัดดีครับผมอยู่ตรังนะแต่เห็น royal คันนี้แล้วมันเหมื่อนของพี่เค้าคนนึงนะทำงานอยู่ บริษัท suzuki ไม่รู้หายไปไหนแล้ว เห็นแล้วยังชอบเลยครับตอนนี้รถหายากแล้ว รถรุ่นนี้ที่ตรังกะตำรวจเป็นคู่อริกัน ฮิฮิ

ไหงเป็นงั้นอะครับ เป็นอริกะ ตำรวจ ก็ลำบากซิครับ
มันเป็นรถซิ่งนะเมื่อก่อนคืนวันเสาร์เพียบตอนนี้เขาเอามาทำรถแข่งมีที่ตรังที่เดียวแล้วมั้ง
สิ้นเดือนนี้มีแข่งว่างๆก็มาดู สนามเลียบชายหาดสำราญ อำเภอหาดสำราญ จังหวัดตรัง ระหว่างวันที่30 เมษายน - 1 พฤษภาคม 2554

วันที่30 เมษายน - 1 พฤษภาคม 2554 ใครจะไปดูมั่งครับ กะว่าจะไปอยู่คครับ แต่ต้องเช็คงานก่อนว่ว่างไหม

kowyum

ทักทายคับ..คิดถึงเหนือคลอง เคยไปฝึกงาน
เมื่อปลายเมษาก็อไปนั่งกินติ่มซำเช้าที่ใกล้ศาลบ่อน้ำร้อน
สิทธิ์คับ 2T 4 จชต.

KOWYUM Narathiwat School

id2524

อ้างจาก: kowyum เมื่อ พฤษภาคม 08, 2011, 02:12:56 หลังเที่ยง
ทักทายคับ..คิดถึงเหนือคลอง เคยไปฝึกงาน
เมื่อปลายเมษาก็อไปนั่งกินติ่มซำเช้าที่ใกล้ศาลบ่อน้ำร้อน
สิทธิ์คับ 2T 4 จชต.

ยินดีที่ได้รู้จักครับ  ถ้ามากระบี่อีก ก็แวะเข้ามา กินกาแฟกันได้นะครับ

โอม

zxpro

แว๊ะเยี่ยมชาวกระบี่ครับผม เทพครับอยู่ปทุมครับ+1เป็นกำลังใจครับ
ขอให้เล็กสู่สุขคติ.....ชื่อเล็กจะอยู่ในความทรงจำของเราตลอดไป[/color]

kowyum

หวัดดีคับลุงยุทธ +1 มีโอกาสจาแวะคับ มีเพื่อนอยู่อำมาตย์กัน..

id2524

kowyum

id2524

id2524

ช่วงนี้ที่กระบี่เห็น เอ็นโปร หลายคันอยู่ครับ แต่ไม่ได้ทักกับซักที ส่งสัยเขาไม่ได้เล่น เวป  เงียบจัง 555+

id2524

ช่วงนี้ที่กระบี่เห็น สปอร์ต 2จังหวะอยู่หลายคัน แต่เจ้าของคงไม่ได้เล่นเวปกัน
วันนี้ก็เจอ ZX ขาว เขียว เเม็กส้มอีกคัน เอ็นโปร ก็ 3-4 คันแล้ว แต่ก็ไม่ได้ทักกันซะที

micronz

ชวนมาเล่นเว็บ 2T ครับ ชาวกระบี่
ลุงยุทธืเป้นประธาน จังหวัดกระบี่ไปเลยครับ   จะได้ร่วมๆๆๆกลุ่มกันเป้น ก้อนครับ

id2524

ตอนนี้ก็ ได้เพื่อนมาอีกคนแล้ว จับ FSX มาจาก จ.ตาก กำลังเดินทางมาตั้งแต่วันที่14 เช็คสถานะวันนี้ ยังอยู่ที่ หลักสี่อยู่เลย
ขนาดส่ง แบบ Plus แล้วนะ(บอกว่าแค่3วัน)
ช่วงนี้ฝนตกทุกวันเลยไม่ได้เอา N pro ออกมาขับเลย กะว่าจะไปถ่ายรูปคู่กับบังชาย ที่อ่าวนางซะหน่อย อิอิ
จะได้มีรูป โซนกระบี่มาอัพ 555+

Tong_2T_150

ท่านจอมยุทธ ข้าน้อยขอคาระวะยามเช้า....อิๆ
คิดถึงอ่าวนาง หาดนพรัตน์ธารา สุสานหอย อยู่ในความทรงจำมิเจือจาง

เครดิตภาพ:พี่สุดยอด

id2524

อ้างจาก: Tong_2T_150 เมื่อ มิถุนายน 16, 2011, 08:30:38 ก่อนเที่ยง
ท่านจอมยุทธ ข้าน้อยขอคาระวะยามเช้า....อิๆ
คิดถึงอ่าวนาง หาดนพรัตน์ธารา สุสานหอย อยู่ในความทรงจำมิเจือจาง

ว่างๆก็มาเที่ยวบ้างดิ ท่านโต้ง ช่วงนี้ ฝนตก คลื่นสูง กำลังดี อิอิ

TONG-SE

พรือมั้งคับพี่น้องชาวกระบี่ สบายดีกันม้ายคับ หวัดดีหัวเช้าคับ วันนี้เบอร์ออก โชคดี รวยๆๆกันน่ะคับ อึบอึบ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

id2524

อ้างจาก: TONG เมื่อ มิถุนายน 16, 2011, 09:21:31 ก่อนเที่ยง
พรือมั้งคับพี่น้องชาวกระบี่ สบายดีกันม้ายคับ หวัดดีหัวเช้าคับ วันนี้เบอร์ออก โชคดี รวยๆๆกันน่ะคับ อึบอึบ

สบายดีครับ ท่าน ฝนตก เอ็นโปร ไม่ได้ออกเลยครับ ยางก็ไมได้ตัดกันโด้ จนๆๆๆๆๆๆๆ

jacky

micronz

อ้างจาก: id2524 เมื่อ มิถุนายน 16, 2011, 12:46:59 หลังเที่ยง
อ้างจาก: TONG เมื่อ มิถุนายน 16, 2011, 09:21:31 ก่อนเที่ยง

สบายดีครับ ท่าน ฝนตก เอ็นโปร ไม่ได้ออกเลยครับ ยางก็ไมได้ตัดกันโด้ จนๆๆๆๆๆๆๆ
ร้าน คอม แถมกรีดยาง อีก รวย ไปเลยครับ อิอิ อิจฉา
ลุงยุทธํ์กระเทยอีกคันนั่น รถอาราย ครับ นั่น เดาไม่ถูกคล้ายๆๆ เรดเดอร์แต่ไม่ชัวร์