Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nai95

โอม

อ้างจาก: nai95 เมื่อ เมษายน 01, 2011, 01:16:08 หลังเที่ยง
ภาพสาวสวยๆ ;D

รอผมกู้ข้อมูลจากกล้องถ่ายรูปก่อนลุงนัย รับรองนางแบบเพียบ นักศึกษาพยาบาล กับโรคจิตหัวงู 555+

โอม

เอ้า ช่วยลุงไมค์หา ลองเข้าไปดูนะลุง จะได้เงินแสนแล้วนี่นา

http://www.pantipmarket.com/items/11120351

nai95

รอชมภาพละครับ แบบพริตตี้หรือน้องๆในสนามแข่งรถ :D

lek_krab

ลุงอู๋ ตื่นหรือยัง โอมบอกงานเข้าแล้ว

โอม

อ้างจาก: nai95 เมื่อ เมษายน 01, 2011, 02:03:52 หลังเที่ยง
รอชมภาพละครับ แบบพริตตี้หรือน้องๆในสนามแข่งรถ :D

ไม่ใช่พริตตี้ครับลุง แต่เป็นพวกน้องๆนักศึกษาพยาบาล มางานราตรีของทางวิท'ลัยครับ แหล่มๆขาวๆ

micronz

อ้างจาก: G19 เมื่อ เมษายน 01, 2011, 01:30:21 หลังเที่ยง
เอ้า ช่วยลุงไมค์หา ลองเข้าไปดูนะลุง จะได้เงินแสนแล้วนี่นา

http://www.pantipmarket.com/items/11120351
แสน สต. ครับ อิอิ  แต่ก็ช่วยต่อชัีวิตได้หลาย

micronz

อ้างจาก: G19 เมื่อ เมษายน 01, 2011, 02:24:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: nai95 เมื่อ เมษายน 01, 2011, 02:03:52 หลังเที่ยง

ไม่ใช่พริตตี้ครับลุง แต่เป็นพวกน้องๆนักศึกษาพยาบาล มางานราตรีของทางวิท'ลัยครับ แหล่มๆขาวๆ
แบบคลุมหัว เค้าก็ชอบ นะ   ขออย่างเดียวอย่ามีหางพอ อิอิ
บังโอม

โอม

อ้างจาก: micronz เมื่อ เมษายน 01, 2011, 02:34:04 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ เมษายน 01, 2011, 02:24:40 หลังเที่ยง

แบบคลุมหัว เค้าก็ชอบ นะ   ขออย่างเดียวอย่ามีหางพอ อิอิ
บังโอม

สั่งข้าวหมูแดงมากินเลย 555+

lek_krab

CHINWARIT

สวัสดีครับทุกๆท่าน ลายเซ็นเขาใส่รูปกันยังไง ใครช่วยลุงที
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

โอม

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ เมษายน 01, 2011, 05:19:19 หลังเที่ยง
สวัสดีครับทุกๆท่าน ลายเซ็นเขาใส่รูปกันยังไง ใครช่วยลุงที

เหมือนลงรูปน่ะครับลุง เข้าไปที่ข้อมูลส่วนหัว เอ๊ยยยย ส่วนตัวครับ แล้วจะมีช่องคล้ายๆกับโพสต์ให้ใส่ลิงค์ครับ

หากงง สอบถามลุงไมค์ จอมหื่นได้ครับ อิอิ

CHINWARIT

ลุงไมอยู่ไหน ไม่สามารถจริงๆ เข้าหน้าประวัติได้ ไอลิง ลิงค์ ไปไงต่อ ครับ
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่

micronz

^^^^
อ้าวเวร ไหงโยนขี้มาให้ผม  ตอนนี้หื่นไม่ไหวล่ะครับ
นั่งหน้าคอมวัน 16 ชม. ไข่เหี่ยวหมดแล้ว

โอม

อ้างจาก: micronz เมื่อ เมษายน 01, 2011, 05:41:18 หลังเที่ยง
^^^^
อ้าวเวร ไหงโยนขี้มาให้ผม  ตอนนี้หื่นไม่ไหวล่ะครับ
นั่งหน้าคอมวัน 16 ชม. ไข่เหี่ยวหมดแล้ว

555+ ลุงไมค์ผู้รอบรู้ จนปัญญาเลย หำหด

CHINWARIT

ขอโฟนอินแล้วกันครับ
สงสัยฝนตกหนัก..ไม่มีสัญญาณครับ

โอม

แค่กๆ อึดอัด หนีที่บ้านไปเสี่ยงลูกปืน+ระเบิดที่ อ.รือเสาะดีกว่า ค่ำๆมานะครับ

ปล.ไปเยือนถิ่นลุงไมค์ ฝากอะไรมั๊ยครับ แค่กๆ

lek_krab

อ้างจาก: G19 เมื่อ เมษายน 01, 2011, 05:50:15 หลังเที่ยง
แค่กๆ อึดอัด หนีที่บ้านไปเสี่ยงลูกปืน+ระเบิดที่ อ.รือเสาะดีกว่า ค่ำๆมานะครับ

ปล.ไปเยือนถิ่นลุงไมค์ ฝากอะไรมั๊ยครับ แค่กๆ

โอม กลัว ผบ.มากกว่าระเบิดอีกหรอ 555+

โอม

อ้างจาก: lek_krab เมื่อ เมษายน 01, 2011, 05:54:32 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ เมษายน 01, 2011, 05:50:15 หลังเที่ยง

โอม กลัว ผบ.มากกว่าระเบิดอีกหรอ 555+

ตามนั้นครับ สิ่งที่ไม่เห็น ย่อมไม่น่ากลัวเท่าสิ่งที่เห็น 555+ ไปทำงานก่อนนะครับ จุ๊บๆ

bangnara

วันนี้โดนโอมหลอกเข้าพิ้นที่สังหาร (อีกครั้ง)

เวลาประมาณ 1530 ผมได้ขับรถไปเอาเสื้อทีร้านแถวบ้าน ตอนกลับมาเจอโอมยืนอยู่ในร้านเหล้า กวักมือเรียก ในใจตอนแรกก็คิดว่าโอมคงมาคนเดียวเลยเลี้ยวเข้าไป ที่ไหนได้ พอเข้าไปในร้าน....  ผบ.โอมอยู่ด้วย  คิดในใจ ....งานนี้โอมจะหาแพะมารับบาปเรื่องกิ๊กโอมป่าว    โอมบอกนั่งก่อนครับพี่  ผมนั่งลงทั้งๆที่ตอนนั้นอยากจะวิ่งหนีให้เร็วที่สุดในชีวิต โดยยังไม่สบตากับผบ.โอม โอมรินเบียร์ให้หนึ่งแก้ว  ......ตอนนั้นเริ่มรับรู้ถึงรังสีความโกรธแค้นที่แผ่ซ่านมาจากผบ.โอม  บรรยากาศเริ่มไม่ดี เหมือนกับอ๊อกซิเจนกำลังจะหมด  คล้ายๆกับถูกมือที่มองไม่เห็นเอื้อมมาบีบคอให้ตายอย่างทรมาน เหงื่อเริ่มแตก...... เวลานั้นพลาดจนได้เผลอลืมตัวจึงได้ได้สบสายตาผบ.โอมที่นั่งอยู่ฝั่งตรงข้าม  แทบไม่น่าเชื่อดวงตาของผบ.โอมเหมือนมีไฟอยู่ข้างใน รีบหลบสายตาแทบไม่ทัน คิดในใจ กูจะรอดกลับบ้านมั้ยเนี้ย คอเริ่มแห้ง กลืนน้ำลายแทบไม่เข้า แต่ยังทำใจดีสู้ผบ.โอม  โอมชวนคุยเรื่องรถ ผมคิดในใจ งานนี้คงไม่มีอะไร ไม่น่าคิดมากเลยกู  ก็เลยยกเบียร์ขึ้นจิบเพื่อที่จะได้หายคอแห้งจากบรรยากาศเมื่อกี้ แต่แล้วเรื่องที่กังวลที่สุดก็เกิดขึ้นจริงๆ  ......โอมหันไปบอกผบ.โอมว่า   พี่อู๋ชอบเอาเรื่องน้องปุ้มมาหยอกเล่นไม่มีไรหรอก   แล้วน้ำเสียงแรกที่ได้ยินจากผบ.โอมก็คือ......  เดี๋ยวนี้มีการพูดว่าน้องปุ้มของโอมกันด้วยน่ะ  ระวังไว้เถอะ ......... บรรยากาศเริ่มมืดทันทีเหมือนกับมีใครปิดไฟ ผมเอามืออันสั่นเทาควานหาแก้วเบียร์ ยกดื่มหมดแก้ว  คิดในใจก่อนตายขอดื่มซักแก้วย้อมใจก่อน  แต่แล้วเหมือสวรรค์ยังมีเมตตา ทำให้เกิดฝนตก  รอดแล้วกู เลยบอกโอมไปว่า โอมพี่ไปก่อนฝนตกเดี๋ยวไม่สบาย รีบเดินออกจากร้าน ขี่รถออกจากร้านทันทีโดยไม่หันกลับไป   ขอบคุณสายฝนที่ทำให้รอดมาได้.........  :(