Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micronz

^^^
นัย บอกมาเหรอครับ โอม ไม่ถึงขนาดนั้นอิอิอิ
ไอ้ ขาวๆนะ ขาวอยุ่แระ นั่นแหละ เลยกัว เรือ่งเข้าไปนราแหละ
สงสัย ต้องพอก ตัวดำๆๆหน่อย แปะหนวด ด้วย อิอิอิ
--------------------------------
  ว่าแต่วิคเตอรื เอาไงมั่งแล้วท่าน   สงสัยช่วงนี้มั่วเรือ่งหยิงหน่อย
ตัวจริง  กะ คนข้างบ้านอิอิ  ไม่มีเวลาให้ วิคเตอร์

-----------------------------------
  แล้วทุกคนสบายดีนะครับ น้ำไม่ท่วมนะครับ  หาดใหญ่ ยังโอเชครับ งวดนี้
หวยไปออก ที่นครศรีแทน

โอม

555+ วิคเตอร์ของเพื่อนผมครับ ผมดูอยู่ห่างๆ กะว่าจะเอาแมกกะล้อชุดในลายเซ็นให้มันนะครับ แล้วผมค่อยลงของ ZX ได้มาแล้วด้วย

micronz

แม็ค ZX แจ่มสวดยวดเลย โอม อาทิตย์ที่ผ่าน มาพึ่งเห็น ZX  แต่งเทพตัวเป็น ๆ อิอิ
ผมว่าถ้าโอมได้เห็น ได้ หลง ZX อีกคัน หากันให้ ควั่กอิอิ
-----------------------------------------
ล้อ ZX 17 ใช้ม้า อิอิอิ แปลงง่ายกว่า LS เยอะ คาวา ด้วยกัน

โอม

อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 31, 2011, 11:18:36 หลังเที่ยง
แม็ค ZX แจ่มสวดยวดเลย โอม อาทิตย์ที่ผ่าน มาพึ่งเห็น ZX  แต่งเทพตัวเป็น ๆ อิอิ
ผมว่าถ้าโอมได้เห็น ได้ หลง ZX อีกคัน หากันให้ ควั่กอิอิ
-----------------------------------------
ล้อ ZX 17 ใช้ม้า อิอิอิ แปลงง่ายกว่า LS เยอะ คาวา ด้วยกัน

ZX ใครอ่ะ ?? อิอิ ?? หรือว่า....

---------------------------------------------------------------

ตามนั้นลุง 17 ครับ ไม่ต้องแปลง จับยัดใส่ได้เลย เพราะล้อที่ผมได้มาก็อยู่ในเคอาร์อยู่แล้ว รอฝนหยุด แดดออก จะเอาไปทำสีแล้ว ยัดล้อหน้าเบอร์ 100 หลัง 120 เลย สะใจไอ้ตีนโตแน่ๆ หุหุ

micronz

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 31, 2011, 11:28:53 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 31, 2011, 11:18:36 หลังเที่ยง

ZX ใครอ่ะ ?? อิอิ ?? หรือว่า....

---------------------------------------------------------------

ตามนั้นลุง 17 ครับ ไม่ต้องแปลง จับยัดใส่ได้เลย เพราะล้อที่ผมได้มาก็อยู่ในเคอาร์อยู่แล้ว รอฝนหยุด แดดออก จะเอาไปทำสีแล้ว ยัดล้อหน้าเบอร์ 100 หลัง 120 เลย สะใจไอ้ตีนโตแน่ๆ หุหุ
อิอิอิ แหม่ เล่นมุข บ๋อแบ๋ ซะ ................
  ล้อ ZX ไม่ต้องแปลงใส่เลยเหรอครับ พึ่งฮู้ อิอิอิ  อ้าวท่านนท์ ไม่รู้เหรอเนี่ย ไปลง LS ซะ
ยัดล้อ โต งี้ซดน้ำมันมาเลย์ ฮวบๆๆ ครับ ขนาดเอ็นโปรวาล็์วตายผม ขี่วันนี้ ซัดอึกๆๆๆ กินน้ำมัน อย่างกะกิน
เหล้าแฮะ อิอิ
  งั้นล้อชม ลายเซ็นต์ ใหม่ ล้อตีนโตละกันครับ อิอิ

อ้อ ลืมไปแม้ก ZX รู้สึกใส่ยางจุ้บเลสได้หนิ  อ่าได้อยู่แล้วหนิ แม้ก KR  ก็ได้ แต่ขอบ 17 ที่นี้หายางใน ยางจุ้บง่ายโคตรครับ
มีหลายเบอร์ มากๆๆ

micronz

งานใกล้เสร็จ แล้วครับ ใกล้รับเงิน แสน แล้ว 555+

โอม

อ้างจาก: micronz เมื่อ เมษายน 01, 2011, 12:58:41 ก่อนเที่ยง
งานใกล้เสร็จ แล้วครับ ใกล้รับเงิน แสน แล้ว 555+

ลุงๆ...ยืมสองร้อยด้วย อิอิ

SIT_KRR-SSR

อ๋อ นี่ก็ห้องทางใต้อีกห้อง หนึ่ง อ่านชื่อกระทู้ยาวๆที่จริงเป็นชื่อจังหวัดนีเอง
2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

โอม

f.silvia

โอมเป็นงัยบ้างฝนหยุดตกรึยัง.....น้ำมท่วมรึเปล่า...เป็นห่วง...เดี๋ยวจะไม่ได้ขี่มอไซร์จะพายเรือแทน   :P

SIT_KRR-SSR

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

โอม

อ้างจาก: f.silvia เมื่อ เมษายน 01, 2011, 01:40:31 ก่อนเที่ยง
โอมเป็นงัยบ้างฝนหยุดตกรึยัง.....น้ำมท่วมรึเปล่า...เป็นห่วง...เดี๋ยวจะไม่ได้ขี่มอไซร์จะพายเรือแทน   :P

สวัสดีและขอบคุณพี่เอฟครับ ที่ๆผมอยู่ น้ำระบายลงทะเลเร็วครับ เลยหายห่วงไป

ตั้งแต่กลับมาจากบ้านพี่โจ ฝนตกทุกวันเลยครับ

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ เมษายน 01, 2011, 01:42:49 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ เมษายน 01, 2011, 01:37:53 ก่อนเที่ยง
พี่สิทธิ์นอนดึกจัง..

ใช่ครับวันนี้ดึกผิดปรกครับ
:-* 

ทำงานเหรอครับ

SIT_KRR-SSR

ใช่ครับทำงาน  แถมเล่นเว็บไปด้วย อิอิอิ  งานการมันเสร็จหรือเปล่าก็ไม่รู้ ;)

โอม

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ เมษายน 01, 2011, 02:00:44 ก่อนเที่ยง
ใช่ครับทำงาน  แถมเล่นเว็บไปด้วย อิอิอิ  งานการมันเสร็จหรือเปล่าก็ไม่รู้ ;)

ทำงานไปเล่นเน็ตไป เพลินไปอีกแบบครับ อุอุ

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: G19 เมื่อ เมษายน 01, 2011, 02:08:03 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ เมษายน 01, 2011, 02:00:44 ก่อนเที่ยง

ทำงานไปเล่นเน็ตไป เพลินไปอีกแบบครับ อุอุ

แถมฟังเพลงเบา เพลินๆ ดูคลิปไปบ้าง เด็ดเลย อิอิอิ

micronz

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ เมษายน 01, 2011, 01:26:24 ก่อนเที่ยง
อ๋อ นี่ก็ห้องทางใต้อีกห้อง หนึ่ง อ่านชื่อกระทู้ยาวๆที่จริงเป็นชื่อจังหวัดนีเอง
ตามนั้นครับ เพ่  โซน 4 จชต.  เขตการปกครอง 4 จังหวัดครับ ตามที่หัวกระทู้บอกแหละครับ
สมาชิกในห้องไม่มากมาย แต่เพื่อนๆๆ ภูเก็ต สุราษฤร์ มาแวะเวียนบ่อย + เจ้าที่ช่วยกันปั่นกระทู้
   นกฮูกพอมี ไม่รู้คุยกะใครดึกๆๆ มาห้องนี้ได้ครับ    ส่วนใหญ่นกฮูกจะมีผม กะนายโอม แหละ

micronz

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาทักด้วยความเป็นห่วงครับ
4 จชต.  ภาคใต้ตอนล่างยังไม่เดือดร้อนมากครับ เนื่องจากฝนไปเล่นใต้บน
ตาม ข่าวน่ากัวกันเชียว 
---------------------------
  ก็สอนให้รู้ว่าอย่าทำลายธรรมชาติ ตัดไม้ระเบิดภูเขากัน  ที่เกิดปัจจุัยนอกประเทศ ลมเย็นจากมหาสมุทรพัดเข้ามาด้วย ///  ก็อย่างที่เห้นกันครับ
ก็หวังว่าภาคใต้ ทางตอนบนเค้าจะหลุดพ้น วิกฤต กันเร็วๆๆ นี้ครับ

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: micronz เมื่อ เมษายน 01, 2011, 02:41:38 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ เมษายน 01, 2011, 01:26:24 ก่อนเที่ยง
ตามนั้นครับ เพ่  โซน 4 จชต.  เขตการปกครอง 4 จังหวัดครับ ตามที่หัวกระทู้บอกแหละครับ
สมาชิกในห้องไม่มากมาย แต่เพื่อนๆๆ ภูเก็ต สุราษฤร์ มาแวะเวียนบ่อย + เจ้าที่ช่วยกันปั่นกระทู้
   นกฮูกพอมี ไม่รู้คุยกะใครดึกๆๆ มาห้องนี้ได้ครับ    ส่วนใหญ่นกฮูกจะมีผม กะนายโอม แหละ

ครับ จะได้เข้ามาทักทาย กันทุกวัน ครับ ส่วนวันนี้ดึก ปรกติครับสบายแล้วครับ
ก็เลยพุดคุยเป็นเพือนกันยามดึกครับ  แล้วนอนดึกทำงานกันหรือครับ

micronz

อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ เมษายน 01, 2011, 02:53:08 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ เมษายน 01, 2011, 02:41:38 ก่อนเที่ยง

ครับ จะได้เข้ามาทักทาย กันทุกวัน ครับ ส่วนวันนี้ดึก ปรกติครับสบายแล้วครับ
ก็เลยพุดคุยเป็นเพือนกันยามดึกครับ  แล้วนอนดึกทำงานกันหรือครับ
ครับผมพี่ สิท  เรียกผมไมค์ หรือไมคร่อน ก็ได้นะครับ
ผม เขียนแบบก่อสร้างนะครับ ก็ปั่นทั้งวันคืน งานเค้าเร่งนะครับ นอนสัก 5 โมงเช้า แพ้แสงอรุณครับ
ก็ทำงานส่วนตัวน่ะครับ     เสร็จงานนี้ คงกลับมานอนปกติ น่ะครับ

SIT_KRR-SSR

อ้างจาก: micronz เมื่อ เมษายน 01, 2011, 03:01:28 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: SIT_KR-ssr เมื่อ เมษายน 01, 2011, 02:53:08 ก่อนเที่ยง

ครับผมพี่ สิท  เรียกผมไมค์ หรือไมคร่อน ก็ได้นะครับ
ผม เขียนแบบก่อสร้างนะครับ ก็ปั่นทั้งวันคืน งานเค้าเร่งนะครับ นอนสัก 5 โมงเช้า แพ้แสงอรุณครับ
ก็ทำงานส่วนตัวน่ะครับ     เสร็จงานนี้ คงกลับมานอนปกติ น่ะครับ

ครับไมค์  ถึงอดหลับอดนอนก็ต้องพักผ่อนบ้างนะ เพื่อสุขภาพที่ดีๆ ถ้าหลายๆวันหนัก มันก็มีผลต่อสุขภาพแน่นนอนแต่เราไม่รู้สึก ด้วยความเป้นห่วง ครับ