Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bangnara

ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

ขออนุญาตเปลี่ยนชื่อห้องให้เหลือแต่นรา ที่เดียวน่ะครับเพราะสมาชิกจังหวัดอื่นๆเริ่มมีมากแล้วครับ อาจจะไม่สะดวกที่มาคุยห้องรวม

จึงแจ้งมาเพื่อทราบ

TONG-SE

อ้างจาก: bangnara เมื่อ สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง
ผมอยู่นราครับ ใช้NSR RR  เจอกันทักทายกันบ้างน่ะ  :'(
ลองหาดูน่ะคับ ท่านโย อยู่รามันยะลา อาจจาอยู่แค่ๆกันยังที
ยูสเซอร์ท่านโยคือ 123456 น่ะคับ จาได้มีเพื่อนๆกัน อิอิ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

bangnara

ขอบคุณที่แนะนำครับ ว่าแต่เห็นรถสภาพสวยๆจอดขายบ้างป่าวครับ ช่วยแจ้งด้วย เพราะดูในเวปมีแต่อยู่ไกลๆ ไม่มีโอกาสได้ดูรถเลยครับ  เพราะว่าซื้อมา 2คันแล้ว สภาพรับไม่ได้เลย 55+ แฟนเริ่มบ่นแล้ว แต่ยังไม่เข็ด อยากจะลองอีกคันนึง ถ้าไม่ได้เรื่องคงต้องเลิกขับมอเตอร์ไซค์แน่ๆ

bangnara

ขอบคุณท่านโต้งด้วยน่ะครับ ตอนนี้ติดต่อน้องโยที่อยู่รามัน ยะลาได้แล้ว คงจะมีโอกาสได้เจอกัน

123456

ต้อนนี้เราจับมือกันได้ประมาณห้าคนแล้ว พี่อู๋ พี่โอม พี่โอ๋(ยะลา) น้องดี(รือเสาะ) ผมโย เดี๋ยวจะแนะนำให้รู้จักกันทุกคนนะครับ เร็วๆนี้มีมิตติ้งแรกที่ยะลาเป็นมิตติ้งเล็กๆครับ ต้อนนี้เร่งเตรียมรถไกล้เสร็จเต็มที่แล้วครับ

พี่อู้หัวหน้ากลุ่มนะครับ ...รับตำแหน่งไป

bangnara

::)ไม่ขอรับตำแหน่งหัวหน้าน่ะน่ะ เพราะเรื่องงาน พี่อาจจะไม่ค่อยมีเวลา  มีน้องอีกคนใช้เอ็นโปรสีแดงขอเข้าร่วมกลุ่มด้วย เป็นช่างซ่อมที่นรานี่เอง  ถ้าอย่างนั้นขอเปลี่ยนชื่อกลุ่มก็แล้วกัน ให้มันครอบคลุมถึงยะลาด้วย โยช่วยคิดหน่อยสิ   :o :'(

123456

เรื่องหัวหน้ากลุ่มผ่านก่อนแล้วกันครับ ส่วนเรื่องชื่อกลุ่มให้พบกันครบๆแล้วค่อยขอความคิดเห็นดีไหมครับ

bangnara

o k ตามนั้น นั่งมองรถน้องโยแล้ว เสียดายชุดสีจัง55+ ล้อสวยมากน่ะคันนี้ แม็คเดิมยังอยู่ป่าว

123456

bangnara

bangnara

ไม่มีใครเลย สงสัยหนีโจรไปหมดแล้ว55+

nine-dear

รับของผมไปดูแลมั๊ยคับ..ว่าจะปล่อยช่วงๆเดือนสองเดือนนี้ ถ้าสนใจจองไว้ได้น่ะคับผม
เบอร์ติดต่อ 087-3997881 เดียร์ครับ อยู่หาดใหญ่น่ะครับ
เลขบัญชี 5654170299 ชื่อบัญชี นายจักรกริช  ทองเพ็ง ธ.ไทยพาณิชย์ สาขา ม.อ.หาดใหญ่

mra68

อ้างจาก: nine-dear เมื่อ กันยายน 24, 2010, 11:05:16 ก่อนเที่ยง
รับของผมไปดูแลมั๊ยคับ..ว่าจะปล่อยช่วงๆเดือนสองเดือนนี้ ถ้าสนใจจองไว้ได้น่ะคับผม
มาช่วยเชียร์ ก็แล้วกัน คนใกล้ๆหาดใหญ่  ขับมาดูรถกันได้เลย N-Pro งามๆ เก็บไม่เยอะ :D

yakuzaphuket

อ้างจาก: nine-dear เมื่อ กันยายน 24, 2010, 11:05:16 ก่อนเที่ยง

ปล่อยไซท่าน ปล่อยเท่าไหร สนใจครับ รอตัง

bangnara

TONG-SE

อ้างจาก: bangnara เมื่อ กันยายน 27, 2010, 08:37:10 หลังเที่ยง
เงียบจัง  สงสัยจะแอบโจรใต้กัน 55
โจรใต้เยอะเหรอคับพี่แถวนั้น ว่าจาลงไปเที่ยวก็ไม่กล้าคับ
วันก่อนลงไปกับเพื่อน แล้วพักที่ รร. อะไร ผมจำไม่ได้ ตื่นเช้ามามันวางระเบิดหน้า รร.เลย ตายไป 3 เจ็บอีก 20 กว่า
ชิ่งหนีกลับบ้านแทบไม่ทันเลยคับ อิอิ หลาบเลยคับ
[/url]

yoshi

อ้างจาก: tong เมื่อ กันยายน 28, 2010, 11:28:23 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ กันยายน 27, 2010, 08:37:10 หลังเที่ยง
เงียบจัง  สงสัยจะแอบโจรใต้กัน 55
โจรใต้เยอะเหรอคับพี่แถวนั้น ว่าจาลงไปเที่ยวก็ไม่กล้าคับ
วันก่อนลงไปกับเพื่อน แล้วพักที่ รร. อะไร ผมจำไม่ได้ ตื่นเช้ามามันวางระเบิดหน้า รร.เลย ตายไป 3 เจ็บอีก 20 กว่า
ชิ่งหนีกลับบ้านแทบไม่ทันเลยคับ อิอิ หลาบเลยคับ
อย่าไปกลัวคับปธ.เรามาดี คราวหน้าไปก็เอาระเบิดที่บ้านไปด้วยเลย อิอิ

TONG-SE

อ้างจาก: yoshi เมื่อ กันยายน 28, 2010, 11:52:11 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: tong เมื่อ กันยายน 28, 2010, 11:28:23 ก่อนเที่ยง
อย่าไปกลัวคับปธ.เรามาดี คราวหน้าไปก็เอาระเบิดที่บ้านไปด้วยเลย อิอิ
งั้นเอ็งลองไปเที่ยวดิคับ ท่านเลขา อิอิ
แต่คงไม่หน้าเหมือนยุกไอ้หน้าเหลี่ยมแล้วมั้งชั้นว่า เหอๆๆๆ
[/url]

bangnara

ถ้ามาอีกจะเอาเครื่อง จีที200 ไปตรวจหาระเบิดให้ก่อนครับ55+ ส่วนน้องโยที่อยู่รามัน ก็ติดต่อกันได้แล้ว แต่ไม่มีโอกาสขี่รถไปหากันซ่ะที เพราะรถยังไม่เรียบร้อยดี เพราะระหว่างทางนรากับยะลา ถ้าขี่แล้วเครื่องดับ ชีวิตคงดับพร้อมเครื่อง55+  เพราะเส้นทางต้องผ่าน อ.ยี่งอ อ.บาเจาะ อ.รือเสาะ ถึงจะเข้า อ.รามัน แต่ถ้าจะนั่งคุยกัน ต้องเข้าไปในยะลา ถ้าจะไปจริงต้องวางแผนกันก่อน  แล้วไหนจะต้องกลับทางเดิมอีก 55+

โอม

เข้ามาดู...
(ทำไมผมพึ่งเห็นทู้นี้นะ)