Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micronz

หวัดดีครับ โอม แหม่ อิจฉาจังสวนยาง กว้าง มั่กๆๆ อิอิ
  พี่อู๋ วันนี้ไม่ไปไหนเหรอครับ

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 04:22:10 หลังเที่ยง
หวัดดีครับ โอม แหม่ อิจฉาจังสวนยาง กว้าง มั่กๆๆ อิอิ
  พี่อู๋ วันนี้ไม่ไปไหนเหรอครับ

ฝนตกหนัก เซ็งเลย ว่าจะเอารถออกแวนซ์ตั้งแต่เมื่อวานแล้ว ฝนแบบนี้น่าจะตกหลายวันแน่ๆ.....

micronz

แหง แล้วพี่ ขนาดสีนามิ มา  เห้อ สงสาร CG 125 หลับยาวเลย
เดี่ยว ถ้าผมเปลี่ยนใจ จาก GTO ค่อยรับช่วงเอง พี่อู๋ สงสาร รถ อิอิ
   แต่นั่นต้องเคีลร์ งานให้ สัก 2-3 ชิ้น จึงพอมีตังค์ ครับ 
---------------------------------------------
ครับ โอม ยังไม่กลับ เข้าร่างแฮะ ผมคืนร่างให้แล้ว อิอิ   เน้ทๆๆนะจ้ะ เข้าใจผิด อิอิ
------------------------
  งานใกล้ แย้ว อีกนิด ๆ ตาดำ เหม้ดแล้วพี่ อู๋ ไข่หด ด้วย  เขียนแบบหนักเกิน  555+

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 04:47:28 หลังเที่ยง
แหง แล้วพี่ ขนาดสีนามิ มา  เห้อ สงสาร CG 125 หลับยาวเลย
เดี่ยว ถ้าผมเปลี่ยนใจ จาก GTO ค่อยรับช่วงเอง พี่อู๋ สงสาร รถ อิอิ
   แต่นั่นต้องเคีลร์ งานให้ สัก 2-3 ชิ้น จึงพอมีตังค์ ครับ 
---------------------------------------------
ครับ โอม ยังไม่กลับ เข้าร่างแฮะ ผมคืนร่างให้แล้ว อิอิ   เน้ทๆๆนะจ้ะ เข้าใจผิด อิอิ
------------------------
  งานใกล้ แย้ว อีกนิด ๆ ตาดำ เหม้ดแล้วพี่ อู๋ ไข่หด ด้วย  เขียนแบบหนักเกิน  555+

CG 125 เลยลุง ไม่ต้องไปลงหรอกเครื่องไลฟาน 200 เสียดายตังค์ ตั้งหลายพัน  เครื่อง125 ญี่ปุน กับเครื่องจีน 200 ไม่น่าจะต่างกันมาก ส่วนเรื่องความทนทานไม่ต้องพูดถึง เชื่อผม 555+  เมื่อกี้เข้าไปอ่านกระทู้ไลฟาน ไล้แฟน มาแล้ว  ดูๆไปออกทะเลไปแล้วลุง 5555+

micronz

ครับ ตามนั้น ขอดูห่าง ๆๆ เหนือ่ยแล้ว
เครื่องมันเทคโน ไม่ต่างกัน มาก แต่มันอัพ ได้ 200 cc หรือ 150 น่ะน่าสน อิอิ
-------------------------------------------------
  ยังๆๆ ครับพี่ให้ได้เบี้ยก่อน ค่อยตัดเชือกอีกทีว่ารุ่นไหนครับ
  ค่อยทำการบ้านพลางๆๆ รุ่นนี้ CG   GTO อิอิอิ  คู่ฟัดกันมาแต่ยุค 80 แจ๋วทั้งคู่พี่อู๋

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 05:18:16 หลังเที่ยง
ครับ ตามนั้น ขอดูห่าง ๆๆ เหนือ่ยแล้ว
เครื่องมันเทคโน ไม่ต่างกัน มาก แต่มันอัพ ได้ 200 cc หรือ 150 น่ะน่าสน อิอิ
-------------------------------------------------
  ยังๆๆ ครับพี่ให้ได้เบี้ยก่อน ค่อยตัดเชือกอีกทีว่ารุ่นไหนครับ
  ค่อยทำการบ้านพลางๆๆ รุ่นนี้ CG   GTO อิอิอิ  คู่ฟัดกันมาแต่ยุค 80 แจ๋วทั้งคู่พี่อู๋

ถึงเวลานั้น อย่าลืมนึกถึง CG น่ะครับ 5555+

micronz

อ้าวโอม ยังไม่กลับมาจาก ฟิตเนส อีกหรือ นั่น สงสัย เมามัน 555+

โอม

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 13, 2011, 04:29:44 ก่อนเที่ยง
นอนกันได้แล้วลุง

ป้าดดด    มาตอนตีสี่ครึ่ง หรือดูบอลจบแล้วนอนไม่หลับ ปืนชนะป่าว 5555+

Gate ลัลล้า

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มีนาคม 13, 2011, 08:45:51 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 13, 2011, 04:29:44 ก่อนเที่ยง
ป้าดดด    มาตอนตีสี่ครึ่ง หรือดูบอลจบแล้วนอนไม่หลับ ปืนชนะป่าว 5555+
ไม่แน่ใจ แต่ที่แน่ๆ เมนยูชิงกับโบตัน  อิอิ

micronz

วันอาทิตย์  จชต. หายตัวกันมิด เที่ยวไหนกันหว่า

bangnara

อ้างจาก: DK_Hara เมื่อ มีนาคม 13, 2011, 11:43:08 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ มีนาคม 13, 2011, 08:45:51 ก่อนเที่ยง
ไม่แน่ใจ แต่ที่แน่ๆ เมนยูชิงกับโบตัน  อิอิ

ตัดเชือกครับท่านรอง ช่วงนี้โอมทำใจไม่ได้ปืนพ่าย สงสัยจะหาเรื่องเมาหล่าว 55+

อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 13, 2011, 02:37:14 หลังเที่ยง
วันอาทิตย์  จชต. หายตัวกันมิด เที่ยวไหนกันหว่า

เอารถออกไปแวนซ์มา  ฝนตกซ่ะ   เซ็งเลย...

โอม

อะไรแข่งผมก็เมากันได้เพครับ 555+

ปล.สวัสดีลุงๆทุกท่านครับ

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 13, 2011, 05:00:41 หลังเที่ยง
อะไรแข่งผมก็เมากันได้เพครับ 555+

ปล.สวัสดีลุงๆทุกท่านครับ

เพิ่งตื่นหรือเพิ่งกลับมาหล่ะโอม....

bangnara

คำว่า "ฉันรักเธอ" ของแต่ละประเทศ
-`๏'-ภาษาพม่า เรียกว่า จิตพาเด (chitpade)
-`๏'-เขมร เรียกว่า บองสรันโอน (BonsroIahnoon)
-`๏'-เวียดนาม เรียกว่า ตอยยิ่วเอ๋ม (Toiyueem)
-`๏'-มาเลเซีย เรียกว่า ซายาจินตามู (Sayacintamu)
-`๏'-อินโดนีเซีย เรียกว่า ซายาจินตาปาดามู (Sayacintapadamu)
-`๏'-ฟิลิปปินส์ เรียกว่า มาฮัลกะตา (Mahalkata)
-`๏'-ญี่ปุ่น เรียกว่า คิมิโอไอชิเตรุ (KimioaiXeru)
-`๏'-เกาหลี เรียกว่า โนรุยสะรังเฮ (No-ruisaranghae)
-`๏'-เยอรมัน เรียกว่า อิคช์ลิเบอดิกช์ (IchLiebeDich)
-`๏'-ฝรั่งเศส เรียกว่า เฌอแตม (Jetaime)
-`๏'-ฮอลแลนด์ (ดัชต์) เรียกว่า อิคเฮาฟาวน์เยา (Ikhouvanjou)
-`๏'-สวีเดน เรียกว่า ย็อกแอลสการ์เด (JagaLskardig)
-`๏'-อิตาลี เรียกว่า ติอโม (Tiamo)
-`๏'-สเปน เรียกว่า เตอเควียโร (Tequiero)
-`๏'-รัสเซีย เรียกว่า ยาวาสลุยบลิอู (YavasLiubliu)
-`๏'-โปรตุเกส เรียกว่า อโม-เท (Amo-te)
-`๏'-จีนกลาง เรียกว่า หว่ออ้ายหนี่ (Woaini)
-`๏'-จีนแคะ เรียกว่า ไหงอ้อยหงี (Ngaioingi)
-`๏'-ฮกเกี้ยน เรียกว่า อั๊วไอ้ลู่ (AuoaiLu)
-`๏'-ตุรกี เรียกว่า เซนีเซวีโยรัม (SeniSeviyorum)
-`๏'-เจ๊อแอะนา ก็แปลว่า ฉันรักเธอ ของชาวกระเหรี่ยง

โอม

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 13, 2011, 05:24:51 หลังเที่ยง
พึ่งกลับมาครับพี่ ง่วงจัง

อย่าลืมกินเหล้าก่อนนอน จะได้หลับสบาย....

bangnara

เงียบจัง เอารูปรถจากประเทศเพื่อนบ้านมาให้ดูเล่นๆน่ะ

จากมาเลเซีย

จากอุรุกวัย

จากอิหร่าน

โอม

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มีนาคม 13, 2011, 05:35:52 หลังเที่ยง
เงียบจัง เอารูปรถจากประเทศเพื่อนบ้านมาให้ดูเล่นๆน่ะ

จากมาเลเซีย

จากอุรุกวัย

จากอิหร่าน

จากนราธิวาส ไทยแลนด์ เย้............

bangnara

คิคถึงเคอาร์คันนี้บ้างมั้ยโอม... :-[