Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอม

ลุงไมค์ขอดู วิคเตอร์หน่อยสิครับ

bangnara

tanakron

คืนนี้ตีสองสำนักข่าวรายงานว่า ซึนามิจะถึงชายฝั่งนรานะครับ น้องโอมกะพี่อู๋ อยู่ไหน ลี้ภัยมาตาขุนด่วนเลย 55555++

bangnara

อ้างจาก: tanakron เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 07:09:57 หลังเที่ยง
คืนนี้ตีสองสำนักข่าวรายงานว่า ซึนามิจะถึงชายฝั่งนรานะครับ น้องโอมกะพี่อู๋ อยู่ไหน ลี้ภัยมาตาขุนด่วนเลย 55555++

ทะเลห่างจากบ้านผมไม่ถึง 2 กิโลครับลุง  แต่โอมไปนั่งดื่มอยู่ร้านแถวๆชายทะเล  ถ้าสึนามิขึ้นฝั่งเมื่อไหร่โอมจะขี่เคอาร์มาบอก ถ้าไม่เมาพับตรงชายหาดก่อน 55+

bangnara

วิคเตอร์ในห้องภูเก็ต ขายกิโลล่ะ 20-30 บาท เป็นรถประมูลมาจากโรงพัก เชิญไปดูที่ห้องภูเก็ตครับ

micronz

อื้ม ถูกดี พี่อู๋ ราคาถุูกปานนั้น จะบิ้วกันเยอะมะเนี่ย
อยู่กะ กอง ขยะเลยเรอะนั่น

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 08:53:02 หลังเที่ยง
อื้ม ถูกดี พี่อู๋ ราคาถุูกปานนั้น จะบิ้วกันเยอะมะเนี่ย
อยู่กะ กอง ขยะเลยเรอะนั่น

ขายราคาชั่งกิโลครับลุง โทรหาโอมเมื่อกี้กำลังนั่งกินเหล้าอยู่ชายทะเล คอยดูสึนามิอยู่ โอมยังสนใจ ป่านนี้โทรไปหาปธ.โต้งแล้ว 55+

micronz

น้องโอม ลองไปดูเลยครับ ถ้าทางถูกกว่าวิคเตอร์ผมแน่ครับ ตูดแบนรุ่นนี้แหละ
ตำรวจไม่รู้ใช้โหดมะ แต่ถ้ามีเครื่อง สำรอง ยกวาง ชิวๆๆๆๆ ครับ

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 09:02:40 หลังเที่ยง
น้องโอม ลองไปดูเลยครับ ถ้าทางถูกกว่าวิคเตอร์ผมแน่ครับ ตูดแบนรุ่นนี้แหละ
ตำรวจไม่รู้ใช้โหดมะ แต่ถ้ามีเครื่อง สำรอง ยกวาง ชิวๆๆๆๆ ครับ

โอมมีเครื่องเคอาสำรองอยู่ 4 ลูก   ไม่น่ามีปัญหาเรื่องอะไหล่เครื่องครับลุง

bangnara

micronz

คลื่นถึง ไทยเห็น ว่าเท่าลูกหมา ครับพี่อู๋ แต่ว่า
  ความไม่ประมาท เป็นดีครับ เมื้่อกี้นั่งดูข่าว
-------------------------------
  ข่าวสีนามิ ว่าอีเข้าใต้ตั้งแต่ปลายปี มีมุลแล้วสิ

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 09:26:34 หลังเที่ยง
คลื่นถึง ไทยเห็น ว่าเท่าลูกหมา ครับพี่อู๋ แต่ว่า
  ความไม่ประมาท เป็นดีครับ เมื้่อกี้นั่งดูข่าว
-------------------------------
  ข่าวสีนามิ ว่าอีเข้าใต้ตั้งแต่ปลายปี มีมุลแล้วสิ

กำ คลื่นเท่าลูกหมา คลื่นหรือว่าลูกขนุนหล่ะลุง โอมอุตส่าห์ไปนั่งกินเหล้าคอยดูคลื่น  555555555+

micronz

55 ++ จิงๆๆพี่ ข่าวว่า 
โอมเมาต่อ เหออๆๆ  โปรเจค เรียงคิว  คนข้างบ้าน ถึงไหน แล้ว555555+ ขำเจงๆๆๆ
  ไทยแลนด์  ออิอิอิอิ 

CHINWARIT

ต้องขออภัยอย่างแรง กลับมาแล้วครับ พอดีมีงานด่วนมา2วันครับ โทรศัพท์ก็ลืม กลับมามีสายเข้า 99สาย ครับ ไม่ได้หายไปไหนครับ
@คุณ นัย มาดูก่อนครับ อย่างเพิ่งสรุป สภาพมันต้องทำหลายต้องหาของอีกเยอะ ถ้ารับได้ผมก็รักษาสัญญาครับ แถมลีโอ สัก3ขวด น่าจะดีครับ5555
แจ้ง พิกัด หน้าค่ายเสนาณรงค์ซอย ฤทธิ์บูลย์ครับ พรุ่งผมน่าจะอยู่ครับ รถจอดเอาไว้หน้าบ้านเลย
@ท่านไมครอนผมยังอยู่ครับ  ใจก็ยังอยากปั้นแต่คนเรามันต้องรักษาสัจจะครับ55555
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

micronz

ราคาถ้าถูกเกินไป ก็เพิ่มหน่อยก็ได้ครับคุณริท ให้สบายใจทั้ง 2 ฝ่าย
แค่สัญญา ว่าจะให้เค้าก็เกินพอแล้ว .......   นี่ผมเป็นกลางนะครับเพื่อเป็นธรรมทั้ง 2 ฝ่ายครับ
------------------------------------
  ตาโอม มองตาเป็นมัน แต่งานคงต้องยอมให้ละ กับนุ่งกับน้อง เนอะโอม อิอิออิ

โอม

ตามนั้นครับ ลุงไมค์ คิดถึงจัง กินข้าวยังเอ่ย...

micronz

ยังเลยครับ ว่าจะออกไปหาข้าวต้มนี่แหละครับ โอมไปดู วิคเตอร์ภูเก็ต ยังอ่ะครับ มีหลายคัน  เห้นว่าชั่งโล เลยเหรอ
ถูกขนาด  ว่า น่าสนยิ่งมีเครื่อง คาวาสำรอง นี่ง่ายเลยนะโอม

โอม

เครื่อง 4 ลูก เอาทำยาไม่ได้สักตัวอ่ะดิลุง 55+

วิคเตอร์ภูเก็ต ตูดแบน ชั่งโลขาย น่าเอามาทำโมตาร์ดจัง เสร็จจากเคอาร์แล้วคันมือหล่าวผม อิอิ

สวัสดีพี่ริทครับ ขอราคาหน่อยครัยเฮีย เท่าไรเอ่ย??

CHINWARIT

อะไหล่ไปภูเก็ตเลยครับ วิกเตอร์ ชั้งโลขาย สบายละซิครับได้ krท้ายกระดานไป ไฟเบอร์ท้าย ไฟท้าย กระเป๋าข้าง บังโคลนหลัง ฝาครบวาล์วไอเสีย
คิดแล้ว คุ้มจริงๆ เสียได้จัง
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

micronz

คุณ ริท วันอาทิตย์ ว่างมะไม่แน่จัดมีตติ้งให้ เห้นว่ารอนานแล้วน่ะ เกรงใจ
ได้เจอ   2STROKE ADMIN ~SONGKHLA  555+ ว่าเข้านั้น