Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micronz

โอม นอนดึกอีกแล้วพรุ่งนี้ไม่ไปกรีด ยางเหอ อิอิอิ
ส่วนผม ไม่ต้องถามเลย นั่งเขียนแบบ ทั้งวันคืน  จน ไข่จะตาย แล้ว 555+
-----------------------
  สิ้นเดือน 6 นี้จะย้ายไป cat ล่ะ  ปรหยัดค่าเน็ตหน่อยเดือน ละ 200-300 เองว่า ถูกดี อิออิ

โอม

ยังครับลุง...ฝนตก กรีดยางไม่ได้ 555+

ปล.รอดูคลื่นครับ

bangnara

อ้างจาก: CHINWARIT เมื่อ มีนาคม 11, 2011, 11:09:24 หลังเที่ยง
ต้องขออภัยอย่างแรง กลับมาแล้วครับ พอดีมีงานด่วนมา2วันครับ โทรศัพท์ก็ลืม กลับมามีสายเข้า 99สาย ครับ ไม่ได้หายไปไหนครับ
@คุณ นัย มาดูก่อนครับ อย่างเพิ่งสรุป สภาพมันต้องทำหลายต้องหาของอีกเยอะ ถ้ารับได้ผมก็รักษาสัญญาครับ แถมลีโอ สัก3ขวด น่าจะดีครับ5555
แจ้ง พิกัด หน้าค่ายเสนาณรงค์ซอย ฤทธิ์บูลย์ครับ พรุ่งผมน่าจะอยู่ครับ รถจอดเอาไว้หน้าบ้านเลย
@ท่านไมครอนผมยังอยู่ครับ  ใจก็ยังอยากปั้นแต่คนเรามันต้องรักษาสัจจะครับ55555

ผมว่าสวยน่ะ ออกแนวแวนซ์ดี ถ้าราคาไม่แรงมาก  จัดเลยลุง ....

bangnara

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 06:11:00 ก่อนเที่ยง
นักรบนิรนาม ลานกระบือ
..
จริงๆแล้วผมก็ไม่รู้ว่าใครเป็นใครเหมือนกัน คนเจ็บคนตาย ไม่รู้ใครดีใครชั่ว รักษาแหลกราญ
ขอเป็นกำลังใจให้พวกพี่แล้วกัน
จาก เหล่าเสนารักษ์ นักศึกษาแพทย์ ทำเนียบรุ่น 2546 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
บางครั้งผมจับปืนผมไม่อยากใช้ พรากชีวิตคนเหมือนกัน
เหล่าแพทย์ไม่อยากทำ แต่มันทำเราเหมือนหมา
..
บ้านเมืองขัดแย้ง ไฟลุกลาม ยากที่จะมอดดับ หวังพึ่งพาคนของแผ่นดิน
ทหาร ตำรวจ ที่เสียสละชีวิตอยู่ในภาคใต้
..
ไม่จัดให้มัน มันก็จัดให้เรา จัดหนักเลยพี่ ลูกกระสุนไม่มีตา
นายสั่งมาจัดให้  ครู/หมอ โดนหมด ตายกันจนจะเกลี้ยง โรงเรียน และ โรงพยาบาลแล้ว
..
รุ่นผมนายแพทย์ เหล่าเสนารักษ์ ตายไป 3 คนแล้ว นราธิวาส / ยะลา /ปัตตานี

สวัสดีผู้มาเยือน ขอบคุณสำหรับบทเพลงครับ..

bangnara

tanakron

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 07:56:24 ก่อนเที่ยง
สวัสดีตอนเช้าครับทุกๆท่าน  :(
หวัดดีครับพี่อู๋ +1จุ๊บ จุ๊บ
อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 08:14:01 ก่อนเที่ยง
รุ่น 2546 นายแพทย์ทหาร บรรจุ 24 คน
ตายไป 7 คนแล้ว เสนารักษ์ จาก มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
...
พวกผมไม่เคยคิดแค้น กับ ผจก. เลย
รักษาหมด ไม่เคยปล่อยให้มันตายฟรี มันยิงเพื่อนผมทิ้งตอนออกตรวจเวร ตามหมู่บ้าน
ก็ไปรักษาพวกมันนั่นแหละ กูไปซื้อแกงกลับบ้าน โดนยิงตาคาหลาดนัด
..
มันน่าจะแยกแยะออกนายทหาร เหล่าแพทย์ พวกกูไม่มีปืนก็รู้มีแต่เครื่องมืแพทย์
..
ยิงพวกกูทำไม กูเข้าไปก็รักษาลูกมึงนั่นแหละ ยิงหมอ ยิงครู ยิงทหาร ยิงตำรวจ ทำไม
กูไม่รู้เรื่อง
ทำตามหน้าที่ กูมารักษาคน ยิงกูทำไม กูตายไปใครจะรักษามึง
..
ตายห่า จนเหลือ 17 คนแล้ว แล้วไง ไปอยู่แบบนั้น ต้องตายทีละคนละคน
เราถือปืน มันก็วางระเบิด ตามข่าวนั่นแหละ
..
รุ่นผมเป็นรุ่นสุดท้ายที่บรรจุ 17 คน สุดท้าย ต้อง ตายทีละคน ?
เหตุผลที่ผมย้ายมา อุดร เพราะ ผมห่วงลูก-เมีย
พี่ไม่ต้องห่วงหรอก ผมไปแน่นอน ไม่เกิน 4 ปี ไปแน่นอน กลับไปเหมือนเดิม
..
ผมสัญญา
หวัดดีพี่หมอครับ +1คับพี่.

bangnara

อ้างจาก: ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 08:14:01 ก่อนเที่ยง
รุ่น 2546 นายแพทย์ทหาร บรรจุ 24 คน
ตายไป 7 คนแล้ว เสนารักษ์ จาก มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์
...
พวกผมไม่เคยคิดแค้น กับ ผจก. เลย
รักษาหมด ไม่เคยปล่อยให้มันตายฟรี มันยิงเพื่อนผมทิ้งตอนออกตรวจเวร ตามหมู่บ้าน
ก็ไปรักษาพวกมันนั่นแหละ กูไปซื้อแกงกลับบ้าน โดนยิงตาคาหลาดนัด
..
มันน่าจะแยกแยะออกนายทหาร เหล่าแพทย์ พวกกูไม่มีปืนก็รู้มีแต่เครื่องมืแพทย์
..
ยิงพวกกูทำไม กูเข้าไปก็รักษาลูกมึงนั่นแหละ ยิงหมอ ยิงครู ยิงทหาร ยิงตำรวจ ทำไม
กูไม่รู้เรื่อง
ทำตามหน้าที่ กูมารักษาคน ยิงกูทำไม กูตายไปใครจะรักษามึง
..
ตายห่า จนเหลือ 17 คนแล้ว แล้วไง ไปอยู่แบบนั้น ต้องตายทีละคนละคน
เราถือปืน มันก็วางระเบิด ตามข่าวนั่นแหละ
..
รุ่นผมเป็นรุ่นสุดท้ายที่บรรจุ 17 คน สุดท้าย ต้อง ตายทีละคน ?
เหตุผลที่ผมย้ายมา อุดร เพราะ ผมห่วงลูก-เมีย
พี่ไม่ต้องห่วงหรอก ผมไปแน่นอน ไม่เกิน 4 ปี ไปแน่นอน กลับไปเหมือนเดิม
..
ผมสัญญา

เข้าใจความรู้สึกครับ  +1

tanakron

bangnara

CHINWARIT

@ท่านไมครอน ช่วงอาทิตย์นี้ติดงานยาวเลยครับ ไปจนถึง20 เลยครับ วันอาทิตย์ถึงอังคาร น่าจะไปพัทลุงกับนครศรีครับ+
ที่สำคัญฝน ตกๆๆๆๆๆ เดียวรูปไม่สวย 5555 ว่าแต่รีบมาดูครับkrเดียวเปลี่ยนใจ(นึกเสียดาย).มีคนแถวบ้านมาจีบหลายแล้วครับ.ราคาดีจัง
แต่ยังไงก็เสียชีพไม่เสียสัตย์ครับ :( :( :( :( :( :( :( :( :(
นาย ชินวฤทธิ์ แก้วจิต ธ.กสิกรไทย สาขาถนนศรีภูวนารถ หาดใหญ่
เบอร์ติดต่อ 080-3999299 LINE

micronz

พี่อู๋ รับจ้างกรีดยาง กับเป็นพรานหาของป่า ส่งของมาขายในเมือง  ครับ ตามนั้น อิ อิ
----------------------------------------------------
ไม่พรื่อคุณริท เลื่อนไปได้คงได้เจอกัน  ครับ

micronz

แจ้งไน ไปแล้วครับเดี่ยวคงโทรไปติดต่อแล้วครับ ป่านนี้

tanakron

นี่ขนาดไม่อยากออกอากาศนะเนี๊ยะ

โอม

ผมกินเหล้ามากไปหน่อย ครับ เลย เพ้อไปอีกแล้วครับ พี่น้อง    สติ สตังค์ เรอะเลือนหน่อย

TONG-SE

แล้วเมื่อคืนเป็นไงบ้างคับน้องโอม จับได้กี่คนอ่ะ แล้วตังค์หกล้านกว่าเอามาแบ่งพี่บ้างน่ะ อิอิ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

tanakron

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 03:20:03 หลังเที่ยง
ผมกินเหล้ามากไปหน่อย ครับ เลย เพ้อไปอีกแล้วครับ พี่น้อง    สติ สตังค์ เรอะเลือนหน่อย
แล้วที่หายไป อย่าบอกนะว่าไปกินเหล้ามากะพี่อู๋ เห็นหายไปพร้อมกัน

โอม

แท้จริง เจ้าของสวน ยาง  ธรรมดา 250 ไร่ นี่แหละครับ พี่หมอ  อาจเสียใจ ที่พี่น้องต้องจากไปบ้าง
  เลยฝันเฟือ่ง อยากเป็นหน่วยคอมมานโด   ไปหน่อย

โอม

สวัสดีครับ ทุกท่าน ผม  NEW โอม  เจ้าของสวนยาง 250 ไร่
  วันนี้ฟ้าใส ปิ้งๆๆเลย อิอิอิ

หวัดดี โอ๋  ฟ้าใสจริงๆๆวันนี้  เมื่อคืนทานเหล้าไปนิดหน่อย ครับ กาแฟ อีก 3 แก้ว
วันนี้ ปรี้ด ๆๆ มาก 
---คิดถืงคนข้างบ้านพี่อู๋ อีกแล้ว  อิอิอิ-----

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 12, 2011, 03:33:40 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ ทุกท่าน ผม  NEW โอม  เจ้าของสวนยาง 250 ไร่
  วันนี้ฟ้าใส ปิ้งๆๆเลย อิอิอิ

หวัดดี โอ๋  ฟ้าใสจริงๆๆวันนี้  เมื่อคืนทานเหล้าไปนิดหน่อย ครับ กาแฟ อีก 3 แก้ว
วันนี้ ปรี้ด ๆๆ มาก 
---คิดถืงคนข้างบ้านพี่อู๋ อีกแล้ว  อิอิอิ-----

ไปกินเหล้าอะไรมาหล่าว....55+

โอม

วิดพื้นอยู่ เลย  ฟังเพลงแดนซ์ เต้นเบรคแด้น ที่บ้านอยู่ด้วย
  นิวโอม  55++  มันดีพี่อู๋