Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tanakron

ถึงไหนกันละ +1 พี่ไม๊ค์ น้องโอม พี่อู๋ ครับ

micronz

ราคา เจ้าของเค้าแจ้ง มา สองแสนหก นะครับ ไม่รู้ เอาปะ โอ๋ อิอิ

micronz

แจ้งไปที่กระทู้ ภูเก็ตแล้วสงสัยอ่านไม่ทัน เห็นอัพไว มากๆๆ
เห้นเค้าบอกของแต่งมีในรถเยอะน่ะ ยังไม่เห้นนะ ให้รู้ราคามาแจ้งก่อน
ถ้าจะขายนะ เค้ายังตัดสินใจอยู่ไม่ได้โทรมาบอกผมที่ เห้นว่าถ้าขาย ราคานี้แหละ
  ครับ ผม

G-Gamez ณ โซนรั่ว

หวาดดีคับทุกท่าน ใครสนใจ NPRO  บ้างอ่า

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

micronz

อี ขายเอาไปแต่งเมียแล้วเหรอ เกมส์
  ผมมีคันเดี่ยวก็ดูแล กันซีดแล้ว ครับ จาไปเรียนซ่อมรถแล้วนืิ      ม่ายหวายๆๆๆ

อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 07, 2011, 01:07:33 หลังเที่ยง
อี ขายเอาไปแต่งเมียแล้วเหรอ เกมส์
  ผมมีคันเดี่ยวก็ดูแล กันซีดแล้ว ครับ จาไปเรียนซ่อมรถแล้วนืิ      ม่ายหวายๆๆๆ

ไม่ได้ใช้แล้วอะคับ   แฟนอยากให้ขายแล้ว 

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

tanakron

อ้างจาก: G-gamez เมื่อ มีนาคม 07, 2011, 01:28:36 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 07, 2011, 01:07:33 หลังเที่ยง

ไม่ได้ใช้แล้วอะคับ   แฟนอยากให้ขายแล้ว 
ราคาละเกมส์ PMมาก็ได้ เพื่อนพี่อยากได้อยู่ อย่าสุงละ อิอิ

micronz

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 07, 2011, 11:18:08 ก่อนเที่ยง
เย่ๆๆๆๆๆ  อีกไม่กี่วันผมจะได่ Serpico มาขับแล้ว 555+ ราคาถูกโครต-โครตถูกเลย หุหุ ไม่แจ้งพิกัดเดี๋ยวแร้งลง ต้องพาไปหยบก่อน 555+

หรอยๆๆเลยนิ
ลุงโอม ได้พิกัด SERPICO ลักหยบ กับ เหมือนผม เลย นิอิอิอิ
เดี่ยวให้ สายลับไปสืบมาหน่อย อิอิอิ   ได้คนไม่เล่นเว็บก็แจ่มสิครับเค้านึกว่า รถ โบราณ รอลงโรง 
  ราคาเหลือสัก 6-7 หมื่นได้ (สตางค์ นะ)
ราคาสบาย เลย นิ   

tanakron

bangnara

อ้างจาก: G-gamez เมื่อ มีนาคม 07, 2011, 02:53:03 หลังเที่ยง
เอาไปเลย 20000 ขายเลขพี่โอ๋ จัดไป

ราคาน่าสน เดี๋ยวยืมตังค์โอมดีกว่า 55+

โอม

พี่อู๋ครับ ยืม 19,950 บาท ทีเหลือผมพอมีเก็บครับ...เห็นว่ามีแถมน้องเมีย อย่างไรก็คุ้ม...

tanakron

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 08, 2011, 04:26:44 ก่อนเที่ยง
พี่อู๋ครับ ยืม 19,950 บาท ทีเหลือผมพอมีเก็บครับ...เห็นว่ามีแถมน้องเมีย อย่างไรก็คุ้ม...
เหลือเก็บเยอะจัง ขอลดเกมส์ดีกว่าไหม 50-บาทเองเกมส์คงลดให้

bangnara

อ้างจาก: tanakron เมื่อ มีนาคม 08, 2011, 08:44:47 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 08, 2011, 04:26:44 ก่อนเที่ยง
เหลือเก็บเยอะจัง ขอลดเกมส์ดีกว่าไหม 50-บาทเองเกมส์คงลดให้

ราคาของแถมน่าจะแพงกว่าค่ารถอีกน่ะโอม 55+

ดูไปแล้วโอมคงไม่มีให้ยืมแน่ๆ ของยืมลุงโอ๋ดีกว่า ลุงโอ๋ยืมตังค์ซื้อเอนโปรเกมส์หน่อยสิ น่ะๆๆๆๆ  55+

bangnara

เดี๋ยวจะเข้าไปช่วยควบคุมซ่อมรถให้โอมอีก หลายวันแล้วยังไม่เสร็จ หรือที่ไม่เสร็จเพราะผมไปช่วยซ่อมก็ไม่รู้ 55+

bangnara

โอม

สวัสดีพี่อู๋ครับ...

รู้สึกเหนื่อยๆยังงัยไม่รู้...

tanakron

จัดไปครับพี่

ผมคิดดอกร้อยละ99นะพี่ อิอิ

tanakron

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 08, 2011, 10:25:09 ก่อนเที่ยง
สวัสดีพี่อู๋ครับ...

รู้สึกเหนื่อยๆยังงัยไม่รู้...
ได้ข่าว่า 4ต่อ2 ไม่ใช่เหรอ
ไม่แบ่งพี่อู๋กันมั้งเรย 555555555++1 น้องโอม

โอม

โทรชวนแกแล้วครับ เห็นว่าเมียไม่ให้ออก แกเลยนั่งเขกเข่าตัวเองอยู่ที่บ้านคนเดียว 555+ หลกจริง อุตสาห์พามาเผื่อ