Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอม

เลิกด่านเสร็จ ไปโดนเบียร์มาอีก หลับบายแน่แบบนี้

ปล.พรุ่งนี้เข้าเวปเที่ยงแน่ๆ แต่หากถูกเผา อาจมีตื่นเช้าครับ 555+

bangnara

อรุณสวัสดิ์ครับ ตื่นได้แล้ว สายแล้วอรุณสวัสดิ์ครับ .. :o

tanakron

หวัดดีคับ พี่อู๋ น้องโอม พี่ไม๊ค์ นัย ใครอีกละนี่ +1กันเลยละกัน

โอม

อ้างจาก: tanakron เมื่อ มีนาคม 05, 2011, 08:36:30 ก่อนเที่ยง
หวัดดีคับ พี่อู๋ น้องโอม พี่ไม๊ค์ นัย ใครอีกละนี่ +1กันเลยละกัน

ตามนั้นด้วยครับ

G-Gamez ณ โซนรั่ว

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

nai95

สวัสดีตอนบ่าย ตามไม่ทัน ไปกับเร็วจัง :( 

พี่ไม ยืมเงินหน่อยดิ  :P ตามงอ kr-sp สภาพเดิมๆๆ สีดำอยู่ ว่าจะขายให้ป่าว :-[

เสนอราคาสูงหลักหมื่นครับ รถสวยจริงๆๆคาบูเหลี่ยม ล้อแมกหน้า-หลัง ติกเกอร์บอก การสตารตอนเครื่องเย็นยังเดิมครับ :D

nai95

อ้างจาก: G-gamez เมื่อ มีนาคม 05, 2011, 01:29:42 หลังเที่ยง
อะรายๆๆ ตามนั้นเคลียร์ด่วน  5555
ห้องซื้อขาย มี โนวา ราคา2900บาทเข้าไปดูดิ ราคานี้เอาได้

tanakron

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มีนาคม 05, 2011, 01:59:27 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G-gamez เมื่อ มีนาคม 05, 2011, 01:29:42 หลังเที่ยง
อะรายๆๆ ตามนั้นเคลียร์ด่วน  5555
ห้องซื้อขาย มี โนวา ราคา2900บาทเข้าไปดูดิ ราคานี้เอาได้
จะเอาอีกคันหรอครับนัย

bangnara

micronz

555+ ไปยืมซัง เค้าดีกว่าครับ นัย อิอิ
เดือนที่แล้วว่างงาน เดือนนี้งานยังไม่เสร็จเลยครับ ใช้แบตตารี่เก่าอยู่ล่ะครับ
--------------------------------------
KR สภาพดี ๆๆ หลักหมื่น กว่าๆๆ เพแหละ ครับ
มาแย่ง GTO ผมดีกว่า M4 หลายคันหาดใหญ่ ยกให้ หมื่นเน้ตๆๆ หรือไม่ก็ 9พันไม่โหดครับ อิอิอิ
----------------
นี่ติดต่อให้ ท่านโอ๋ อยู่ ZX 150  สองแสนหก ครับ 555+
ไม่หา LS 125 ดู nai นั่นเคี่ยนแวีนซ ออโต้ เวฟกระจุยเห็นว่านะ แต่ไม่รู้สู้ GTO ได้มะอิอิ

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 05, 2011, 09:26:34 หลังเที่ยง
555+ ไปยืมซัง เค้าดีกว่าครับ นัย อิอิ
เดือนที่แล้วว่างงาน เดือนนี้งานยังไม่เสร็จเลยครับ ใช้แบตตารี่เก่าอยู่ล่ะครับ
--------------------------------------
KR สภาพดี ๆๆ หลักหมื่น กว่าๆๆ เพแหละ ครับ
มาแย่ง GTO ผมดีกว่า M4 หลายคันหาดใหญ่ ยกให้ หมื่นเน้ตๆๆ หรือไม่ก็ 9พันไม่โหดครับ อิอิอิ
----------------
นี่ติดต่อให้ ท่านโอ๋ อยู่ ZX 150  สองแสนหก ครับ 555+
ไม่หา LS 125 ดู nai นั่นเคี่ยนแวีนซ ออโต้ เวฟกระจุยเห็นว่านะ แต่ไม่รู้สู้ GTO ได้มะอิอิ

ดีครับลุงไมค์ น่าจะไม่เกินสองชั่วโมงถ้ายังอยู่คงได้เจอลุงโอม เช็คพิกัดครั้งล่าสุดกำลังเติมแอลกอฮอร์เข้าร่างกายตั้งแต่6โมงเย็น..

bangnara

ราตรีสวัสดิ์น่ะครับ ผมรักทุกคนครับบบบบ ???

nai95

สวัสดีตอนเช้า ครับทุกคน เงียบจัง :P

วันนี้ทำงานส่งผอ.ย้ายครับ เลยไม่ได้หยุดพัก :)

รถโนวาผมเข้าไปดูให้เกม ส่วน เคอาร์ รอคำตอบ ราคาหมื่นต้นๆ +สภาพเก่าเก็บชนิดที่หาสภาพนี้ยาก ผมยอมครับ พี่ไม :D

โอม

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มีนาคม 06, 2011, 08:45:14 ก่อนเที่ยง
สวัสดีตอนเช้า ครับทุกคน เงียบจัง :P

วันนี้ทำงานส่งผอ.ย้ายครับ เลยไม่ได้หยุดพัก :)

รถโนวาผมเข้าไปดูให้เกม ส่วน เคอาร์ รอคำตอบ ราคาหมื่นต้นๆ +สภาพเก่าเก็บชนิดที่หาสภาพนี้ยาก ผมยอมครับ พี่ไม :D

พี่นัยสวัสดีครับ

ขอรูปเคอาร์หมื่นต้นๆหน่อยจิ...

micronz

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มีนาคม 06, 2011, 08:45:14 ก่อนเที่ยง

ตูดแบนเหรอครับ ได้หมื่นกว่าๆๆ ก็หรูแล้ว เพราะราคากลาง 2st ทะลุ 2หมื่นไปแระครับ 
หาดใหญ่ คาวาเพียบ ครับแต่หยบ รู อิอิ

โอม

โอม

พี่อู๋หนีที่บ้านไปเที่ยว กลับมายัง??

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 06, 2011, 01:13:59 หลังเที่ยง
พี่อู๋หนีที่บ้านไปเที่ยว กลับมายัง??

55+ วันนี้สงสัยโอมเสียวมาก น้ำแตกเต็มถนน 55+

bangnara

แดงเดือดหงส์-ผี มันส์มาก ครึ่งแรกหงส์นำ2ต่อ0 ซัวเรซสุดยอด..

micronz

หวัดดี ครับโอม ช่้วงนี้นินจา หน่อยนะครับ ป๋ม
  บายดีทุกคนนะครั้บ ชาวนรา ธิวาส