Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micronz

มีพิกัด คนปล่อย แฟนท่อม TA200 ครับ คันนี้ผมปล่อย ไม่กั้ก นะนัย สนใจมะ อิอิอิ
  ราคา 4 ทะลุ เหนียงๆๆ แฟนท่อมไม่ได้ถามราคาเค้าทีี แต่ผมมีเบอร์ ล่ะอิอิ
รายนี้ไม่กั้ก สนใจ  พี่เอ็มมาขอได้ อิอิ

โอม

งานงอกตอนตีสอง 55+

เบาๆก็พอคืนนี้ 1 กลม 2 คนกับหน้าไอ้แก่ 55+ สรรพสามิตจงเจริญ

bangnara

tanakron

อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 03, 2011, 11:25:19 หลังเที่ยง
แก้ ผ้าถอดเสื้อโชว์กล้าม พอไหว ครับ นัย อิอิอิ
ค่อยๆๆหาไปครับรถ อย่ารีบ
แนะว่าคราวหลังให้ดูรถที่ใกล้ตัวก่อนดีกว่า อย่าไปดูของไกล และก็คงต้องตั้งงบ
หนักๆๆ หน่อยแล้วครับ  ถ้าจะเอา ตะกูล นี้ผมว่านะ
-----------------------------
   ขนาด GTO ผมตั้งไว้เลยว่ากำเงินหมื่น ครับ เจอปุ้บถูกใจ วิ่งได้ มีเงินจ่ายเลย.... แต่ตอนนี้เตรียม
หยอดหมู ก่อน อิอิ
---------------------------------
CG ก็พอได้ครับแต่ อยากได้ GTO M6 มากกว่า   ตอนนี้ศึกษาข้อมูล
รถรุ่นนี้ไปก่อน  ฉายา รถขนแก๊ซ  5555+  M4 เพียบเลยหว่าหาดใหญ๋
หน้าจะอีก 2เดือนได้หยอดเริ่มหยอดกระปุก ลูกพี่พึ่งแจ้ง ว่างานต่อเนื่องที่เขียนต่อเป็นอะไร
คงมีเหลือ ให้หยอด หมูออมสิน  มั่งอิอิ
---------------------------
  ถึ่งท่านโอ๋ ภูเก็ต เห้นว่าได้คุยกับ เจ้าของบ้างแล้วเดี่ยวพรุ่งนี้ผมค่อยโทรไปคุยด้วยกับเจ้าของ
เผื่อมีโอกาศได้ไปชมรถเค้าครับ  วันนี้  ส่งแบบให้วิศวกรไปคำนวณ เลยรีบไม่ได้กะดิกเข้าเว็บเลย
ครับ พึ่งได้มานี่แหละ  ยิงฟันยิ้ม
ขอบคูณพี่ไม๊ค์ มากคับพี่

bangnara

อ้างจาก: tanakron เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 08:45:17 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 03, 2011, 11:25:19 หลังเที่ยง
แก้ ผ้าถอดเสื้อโชว์กล้าม พอไหว ครับ นัย อิอิอิ
ค่อยๆๆหาไปครับรถ อย่ารีบ
แนะว่าคราวหลังให้ดูรถที่ใกล้ตัวก่อนดีกว่า อย่าไปดูของไกล และก็คงต้องตั้งงบ
หนักๆๆ หน่อยแล้วครับ  ถ้าจะเอา ตะกูล นี้ผมว่านะ
-----------------------------
   ขนาด GTO ผมตั้งไว้เลยว่ากำเงินหมื่น ครับ เจอปุ้บถูกใจ วิ่งได้ มีเงินจ่ายเลย.... แต่ตอนนี้เตรียม
หยอดหมู ก่อน อิอิ
---------------------------------
CG ก็พอได้ครับแต่ อยากได้ GTO M6 มากกว่า   ตอนนี้ศึกษาข้อมูล
รถรุ่นนี้ไปก่อน  ฉายา รถขนแก๊ซ  5555+  M4 เพียบเลยหว่าหาดใหญ๋
หน้าจะอีก 2เดือนได้หยอดเริ่มหยอดกระปุก ลูกพี่พึ่งแจ้ง ว่างานต่อเนื่องที่เขียนต่อเป็นอะไร
คงมีเหลือ ให้หยอด หมูออมสิน  มั่งอิอิ
---------------------------
  ถึ่งท่านโอ๋ ภูเก็ต เห้นว่าได้คุยกับ เจ้าของบ้างแล้วเดี่ยวพรุ่งนี้ผมค่อยโทรไปคุยด้วยกับเจ้าของ
เผื่อมีโอกาศได้ไปชมรถเค้าครับ  วันนี้  ส่งแบบให้วิศวกรไปคำนวณ เลยรีบไม่ได้กะดิกเข้าเว็บเลย
ครับ พึ่งได้มานี่แหละ  ยิงฟันยิ้ม
ขอบคูณพี่ไม๊ค์ มากคับพี่

ไปไหนกันหมด..

bangnara

สาระดีๆก็มีน่ะครับ ....

Kaede Matsushima โบกมือลาวงการ AV

บทสัมภาษณ์ของ Kaede Matsushima ตีพิมพ์ใน Blog เธอกำลังจะลาจากวงการเอวีแล้วในเดือน หน้านี้คือ เดือนกรกฎาคม Kaede Matsushima ถือเป็นนักแสดง AV อีกคนที่ประสบความสำเร็จ อย่างมากในอาชีพนี้ เธอเริ่มต้นงานแสดงเอวีครั้งแรกกับค่าย Alice Japan และก็เหนียวแน่นกับ ค่ายนี้มาโดยตลอดตั้งแต่ปี 2002 เธอมีผลงานออกมาร่วม 100 เรื่อง และผลงาน Magazine อีกจำนวนมาก ที่ตราตรึงใจของผู้ชมอย่างไม่รู้ลืม

Kaede Matsushima จะออกจากวงการเอวีอย่างเป็นทางการในวันที่ 31 กรกฎาคม 2007 และจะมีผลงานทิ้งท้ายให้แฟนคลับของเธอได้ดูกัน 2 เรื่อง ต่อจากนั้นคงไม่มีโอกาสได้เห็นเธออวดเรือนร่าง และลีลาที่น่าประทับใจอีก เธอกล่าวว่าการโบกมือลาวงการ AV ในครั้งนี้ก็เพราะเธอต้องการไปเริ่มต้นชีวิตใหม่กับแฟนหนุ่มของเธอ และแฟนหนุ่มของ Kaede Matsushima อยากให้เธอเลิก ตลอดระยะเวลา 5 ปีที่อยู่ในวงการ เธอได้คบกับแฟนมาหลายคน และนี่คือคนที่ Kaede Matsushima คิดว่าใช่ และเป็นตัวจริง เมื่อแฟนหนุ่มของเธอเอ่ยปากขอมาและการเริ่มต้นชีวิตใหม่ในเร็วๆ นี้

Kaede Matsushima กล่าวขอบคุณทึมงาน และผู้ร่วมงานทุกคนที่ได้ทำงานมาร่วมกันตลอดระยะ เวลา 5 ปี การตัดสินใจเลิกแสดงเอวีก็ทำให้เธอใจหายเหมือนกัน แต่ก็มีความสุขที่จะได้อยู่กับแฟน ของเธออย่างมีความสุข แฟนคลับที่ทราบข่าวการโบกมือลาวงการเอวี ก็มีทั้งที่ดีใจ และเสียใจ แต่ส่วนใหญ่เห็นว่าเธอนั้นได้ตัด สินใจในสิ่งที่ถูกต้องแล้ว

Kaede Matsushima ถือว่าเป็นดาราที่อยู่ยื่นยั่งกับวงการนี้มาโดยตลอด ไม่ว่าจะมีดาราหน้าใหม่เข้ามากี่คน เธอก็ยังคงได้รับความนิยมอย่างมากจากแฟนคลับ ถือว่าเธอมาได้ไกลขนาดนี้ เป็นความสำเร็จที่น่าภูมิใจสำหรับเธอแล้ว และ แฟนคลับคนหนึ่งได้กล่าวว่า สุดท้ายนี้คงต้องขอให้เธอโชคดีกับการเริ่มต้นชีวิตใหม่ ที่เป็นสุขเสียที

Sora Aoi กับผลงานก่อนอำลาวงการ AV อีกคน

หากจะพูดถึงดารา AV ที่อยู่ในดวงใจของมหาชนแล้วละก้อ เธอคนนี้ Sora Aoi ต้องเป็นหนึ่งในนั้นแน่ และผลงานเกือบ 50 กว่าเรื่องของเธอที่ออกมาสู่สายตาของแฟน เป็นเครื่องการันตีว่าเธอคือ Super Star แห่งวงการอีกคนที่ดังและมีชื่อเสียงมาก และล่าสุดเธอได้ ร่วมแสดงหนังใน ปิดเทอมใหญ่หัวใจว้าวุ่น ของประเทศไทย และยังได้ออกอัลบั้มเป็นนักร้องให้เราเหล่าแฟนเพลงของเธออีก ซึ่งเธอคนนี้มีความสามารถมากทีเดียว

หลายคนบ่นคิดถึงเธอเพราะปีนี้เธอมีผลงานออกมาน้อยมาก และทิ้งช่วงห่างมากกว่าจะมีผลงานออกมา อีกครั้ง บางคนสงสัยว่าเรตติ้งเธอตกหรือ ถึงผลงานออกมาน้อย หรือ เลิกเล่น AV ไปแล้วและ ปลายปีนี้จะมีดาราดังๆ หลายคนอาจโบกมือลาวงการตามมาอีกเป็นแถว

Sora Aoi ก็เป็นหนึ่งในนั้นด้วย แม้ว่าจะไม่ได้ประกาศชัดเจนออกมาเหมือนดาราดังๆ อื่นๆ แต่สิ่งที่เรา รับรู้ได้คือเธอเริ่มห่างเหินวงการ AV ไปเรือยๆ นับว่าก็ยิ่งลดบทบาทลง และไปทุ่มเทให้กับการแสดง ในหนังแนวดราม่า กับทาง TV ปกติมากกว่า

โดยผลงานด้าน Drama ของเธอที่กำลังแพร่ภาพในญี่ปุ่น มีด้วยกันถึง 2 เรื่อง แม้จะไม่ได้เป็นบทเด่นอะไรมากมาย แต่ก็เป็นหันเหชีวิตสู่วงการบันเทิงที่ไม่ต้อง ใช้สรีระในการดึงดูดผู้ชมเหมือนอย่างหนัง AV นี่ถือว่าเป็นการหาทางลง สำหรับดาราดังๆ ของ AV สำหรับที่จะมีที่ยื่นในวงการบันเทิงต่อไป

เหมือนอย่างเช่น Ai Lijima หลังออกจากวงการแล้วก็ไปเป็นพิธีกรเกมโชว์ และอีกคนที่ทุกคนต้องรู้จักแน่นอน คือ Maria Takagi คนนี้ดังมากๆ ในช่วงปี 2003-2005 หลังออกจากวงการก็มาเป็นนักแสดงที่ได้รับ การต้อนรับจากแฟนๆ เช่นเดิม

สังขารและเรื่อนร่างหญิงสาวเป็นสิ่งที่แปรเปลี่ยนไปตามกาลเวลาที่เพิ่มขึ้น ฉะนั้นแล้วดาราดังๆ หลายคน ก็หาทางออกให้กับตัวเองได้ดีหลังเลิกจากวงการ แต่ก็มีดาราดังๆ หลายๆ คนที่ออกจากวงการไปแล้ว ก็ต้องวนกลับมาเข้าวงการใหม่อีกครั้ง อย่างเช่นที่ออกแล้วยังต้องวนกลับมาเล่นใหม่อีกหลายๆคน

โอม

สวัสดีครับ 555+

จะครบ 30 ชั่วโมงแล้ว เริ่มมีอาการนิดหน่อย ต้องเติมพลังแอลกอฮอล์เข้าร่างกายโดยพลัน...

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 02:42:34 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ 555+

จะครบ 30 ชั่วโมงแล้ว เริ่มมีอาการนิดหน่อย ต้องเติมพลังแอลกอฮอล์เข้าร่างกายโดยพลัน...

กลับจากจับแย้ที่รือเสาะแล้วเหรอลุง  +1

โอม

ครับ พระเจ้าตา...

หุหุพี่อู๋...สภาพภูมิประเทศ สารภาพเลย ตอนกลางดึกนั่งรถขึ้นเขาโครตชันรู้สึกเฉยๆ

แต่ขากลับตอนเที่ยงนี่ หัวใจแทบวาย เหว หน้าผาเพียบ ถนนแคบอีก

เมื่อคืนพวกเรามากันได้งัยเนี่ย(ฟร่ะ) 55+

ปล.โจรไม่กลัว กลัวรถพลัดเหวมากกว่า

tanakron

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 02:52:59 หลังเที่ยง

หุหุพี่อู๋...สภาพภูมิประเทศ สารภาพเลย ตอนกลางดึกนั่งรถขึ้นเขาโครตชันรู้สึกเฉยๆ

แต่ขากลับตอนเที่ยงนี่ หัวใจแทบวาย เหว หน้าผาเพียบ ถนนแคบอีก

เมื่อคืนพวกเรามากันได้งัยเนี่ย(ฟร่ะ) 55+

ปล.โจรไม่กลัว กลัวรถพลัดเหวมากกว่า
ขนาดนั้นเลยเหรอโอม
ได้แย้กลับมากี่ตัวละ555

bangnara

อ้างจาก: tanakron เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 02:58:42 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 02:52:59 หลังเที่ยง

ขนาดนั้นเลยเหรอโอม
ได้แย้กลับมากี่ตัวละ555

ดูแล้วไม่น่าจะได้ จะวิ่งไล่ทันยังไง ลูกเปตองหนักขนาดนั้น 55+

โอม

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 03:09:01 หลังเที่ยง
อุปกรณ์ดักแย้ครับ

อ้าว ลุงโอมเป็นลูกเสือเหรอ ที่คุยเรื่องยาบ้า ของลุงโอ๋น่ะครับ ไปก่อนหล่ะ55+

tanakron

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 03:24:05 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 03:09:01 หลังเที่ยง

อ้าว ลุงโอมเป็นลูกเสือเหรอ ที่คุยเรื่องยาบ้า ของลุงโอ๋น่ะครับ ไปก่อนหล่ะ55+
อ้าวพี่อย่าโยนมาคนเดียวดิ ที่พี่สั่งมาผมก็จัดให้แล้วนี่นา 5555

tanakron

bangnara

อ้างจาก: tanakron เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 03:34:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 03:24:05 หลังเที่ยง

อ้าวพี่อย่าโยนมาคนเดียวดิ ที่พี่สั่งมาผมก็จัดให้แล้วนี่นา 5555

ผมพูดเล่นๆครับลุงโอ๋ อย่าจริงจังสิ 55+

micronz

+1 ทุกท่าน  ช่วงนี้เปน นินจา แระ ให้พี่อู๋ ยามเฝ้าห้อง  สาระดี คาเอดะ ด้วยอิอิ

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 03:48:55 หลังเที่ยง
+1 ทุกท่าน  ช่วงนี้เปน นินจา แระ ให้พี่อู๋ ยามเฝ้าห้อง  สาระดี คาเอดะ ด้วยอิอิ

+1ลุงไมค์

Kaede Matsushima ขวัญใจผมครับ 55+

micronz

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 03:51:20 หลังเที่ยง
อ้างจาก: micronz เมื่อ มีนาคม 04, 2011, 03:48:55 หลังเที่ยง

+1ลุงไมค์

Kaede Matsushima ขวัญใจผมครับ 55+

5 เหรอครับ  โคนิชิวะ โอม  งั้น  555+

bangnara