Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TONG-SE

ไปไหนกันหมดนิ โซนนราฯเงียบจัง อิอิ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

bangnara

อ้างจาก: TONG เมื่อ มกราคม 24, 2011, 11:52:37 ก่อนเที่ยง
ไปไหนกันหมดนิ โซนนราฯเงียบจัง อิอิ

แวะมาต้อนรับท่านประธานครับ

yoshi

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มกราคม 24, 2011, 11:58:19 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: TONG เมื่อ มกราคม 24, 2011, 11:52:37 ก่อนเที่ยง
ขอเข้ามารั่วในโซนนราฯบ้างนะคับ อึบ อึบ

bangnara

อ้างจาก: yoshi เมื่อ มกราคม 24, 2011, 11:59:32 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ มกราคม 24, 2011, 11:58:19 ก่อนเที่ยง
ขอเข้ามารั่วในโซนนราฯบ้างนะคับ อึบ อึบ

มาต้อนรับท่านโยด้วยความยินดีครับ  ถ้าปวดหัวกับประธานโต้ง แวะมาพักที่นี่ก่อได้ครับ 55+

bangnara

เลียนแบบประธานโต้งบ้าง สักนิดนึง55+

โอม

ผมขออนุญาตไปเปิดห้องใหม่นะ รวมกันให้หมด สงขลา(พี่ไมค์ กับพี่นาย) ยะลา(บักโย) ตานี(?) นราฯ(พี่อู๋กับผมเอง)
แล้วมีใครนอกจากนี้อีกมั๊ยครับ??

อ้างจาก: micronz เมื่อ มกราคม 23, 2011, 08:33:13 หลังเที่ยง
คนมันน้อยน่ะครับ ก็ตามที่เคยแสดงความ คิดเห็นไปไม่รู้ปีใหม่ นี้จะเพิ่มมาได้กี่คน
   ห้อง  4 จชด. (แปลออกอยู่แล้ว)
-------------------------------
  ห้อง ภูเก็ต คนเยอะอยู่แล้วครับ จังหวัดใหญ่ สาวก คาวาเยอะ ยุบมารวมคง คุยกันงง
หน่อยเพราะสมาชิกเค้าเยอะอยุ่แล้ว
--------------------------------------
  สงขลา ก็ไม่ใช่เล็กๆๆ
น่ะ แหล่ว ไส้ ผรั่นพรื่อ  ผรั่นหนี่ หว้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  ห้องนรานี่ สมาชิก หน่วย........ทั้งนั้น หาคนกรีดยางเล่นเน้ตไม่มี อิอิ
   ยะลา....กรีดยางเหม้ด
   ปัตตานี.....กรีดยางหม้ด
  ยุบรวมก็ดีครับ คุยง่ายไม่มึนดี  แล้วแต่นะครับ อันนี้ความคิดผม ก็แล้วแต่ความเห็นส่วนใหญ๋ ละกัน

ตามที่ว่าครับ เวลาตอบใดไม่หลงทู้
ส่วนห้องภูเก็ต สมช.เยอะแล้ว เราไม่รวมครับ แต่เดี๋ยวเราจะไปบุกถึงที่55

อ้างจาก: micronz เมื่อ มกราคม 23, 2011, 11:24:03 หลังเที่ยง
หุหุ ไปโด้ป อาหารค่ำ ครับ
  ผมบอก นัย ไปแล้ว ว่าหาดใหญ่ รถ 2 จังหวะเยอะครับ
  อย่างช่วงนี้เห็น แดช ออกมาวิ่งกันหลายคัน แต่เสียไม่มาเล่นเว็บ 2T นี่สิ แต่เหมือนรู้นะว่าเค้าฮิต 2T
กะ TZR R ยังเห็นเลยครับเมื่อวาน
   ชื่อห้องผมเสอนไปละ ครับ  ห้งอ 4 จชด.   (สงขลา  นราธิวาส  ปัตตานี ยะลา) เพื่อง่ายแก่การปกครอง
เมื่อมีประชากรเยอะ ค่อยย้าย จังหวัดออก  ตามหลักการบริหาร เป๊ะ 555+

แนะนำพี่ไมค์จับบีบคอมารวมกันให้หมดครับหุหุ แล้วค่อยขยายอาณาเขตครับ
ส่วนผมช่วงนี้แทรกซึมเข้าไปในมาเลเซียแล้ว
อ้างจาก: 123456 เมื่อ มกราคม 24, 2011, 07:11:23 ก่อนเที่ยง

นานๆมาที มาดูครับว่าคุยเรื่องอะไรกัน 

พี่อู๋ พี่โอม ออกแบบติกเกอร์กลุ่มได้แล้วครับ จะเอามาติดรถให้มีสังกัดหน่อย (2tจุ๊บ จุ๊บ ซื่อนี้ไหวไหมพี่อู๋ พี่โอม)

พอไหวอยู่นะ น่ารักดีด้วย เอาใว้ขู่แกงค์ฟีโน่
น้องโย พอดีพี่มีแบบอยู่สามสี่แบบ ลองเลือกดูครับ

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มกราคม 24, 2011, 10:00:02 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ มกราคม 24, 2011, 04:00:26 ก่อนเที่ยง

แหม่ๆๆๆ...ออกไปหาเมาแป๊บเดียว มีการจัดตั้งองค์กร วาระการประชุมเรียบร้อย....
จากที่ผมนั่งฟังการประชุม(เมื่อไรฟร่ะ)พอสรุปได้ว่า....
.
.
.
.
.พรุ่งนี้ละกัน เมาแอนด์มึน คิดถึง เลยแวบเข้ามาหา
ปล.พรุ่งนี้จัดการเรื่องแบบให้นะครับ

กลับมาตี 4 ยังหอบร่างมาเข้าเวปได้อีก นับถือๆ55+ ยังไงใช้ความสามรถที่มีอยู่อันมหาศาล แต่เอาไปใช้ในวงเหล้าหมด ช่วยคิดชื่อ และโลโก้กลุ่ม แล้วนำเข้าประชุมบอร์ดบริหาร ว่าจะเอากันแบบไหน สอบถาม เสธ ทั้งสองท่านที่อยู่สงขลาด้วย ว่าทั้งสองท่านคิดชื่อกลุ่มว่าอะไร  แล้วลองเลือกดู ส่วนของน้องโย เสนอมาชื่อกลุ่ม 2t จุ๊บ จุ๊บ โดยมีสัญญาลักษณ์ เป็นรูปตุ๊กตาบาร์บี้ ขี่มอไซค์ มันจะดูดุไปป่าว 55+

หลับคาโน๊ตบุ๊คเลยพี่ 55 ขำตัวเอง

bangnara

พอไหวอยู่นะ น่ารักดีด้วย เอาใว้ขู่แกงค์ฟีโน่
น้องโย พอดีพี่มีแบบอยู่สามสี่แบบ ลองเลือกดูครับ

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มกราคม 24, 2011, 10:00:02 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ มกราคม 24, 2011, 04:00:26 ก่อนเที่ยง

แหม่ๆๆๆ...ออกไปหาเมาแป๊บเดียว มีการจัดตั้งองค์กร วาระการประชุมเรียบร้อย....
จากที่ผมนั่งฟังการประชุม(เมื่อไรฟร่ะ)พอสรุปได้ว่า....
.
.
.
.
.พรุ่งนี้ละกัน เมาแอนด์มึน คิดถึง เลยแวบเข้ามาหา
ปล.พรุ่งนี้จัดการเรื่องแบบให้นะครับ

เข้าใจหา เป็นชื่อกลุ่มที่ดุดันมาก ใครเห็นมีแต่ความหวาดกลัว55+ 

โอม

นี่งัย...ผมไม่ต้องตั้งห้องใหม่แล้ว เย่ๆๆ
เอาอันนี้แหละพี่ หลายหน้าดี ใช้ระบบเผด็จการยึดรวมหมด ๕๕๕
ส่วนชื่อผมขอเสนอ ๑ ชื่อ พร้อมแบบครับ
.
.

น่ารักไหม?

โอม

โอม

หัวข้อแรกที่พี่โพสต์ใว้ พิมพ์ให้มีอะไรมากๆหน่อยครับ เผื่อคนมาใหม่จะได้ไม่งงนะผมว่า

ยาวๆเลย ไหนๆรวมกันได้แล้วในทู้นี้ อิอิ แน่จริงพี่เราเผด็จการเลย

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มกราคม 24, 2011, 12:40:31 หลังเที่ยง
นี่งัย...ผมไม่ต้องตั้งห้องใหม่แล้ว เย่ๆๆ
เอาอันนี้แหละพี่ หลายหน้าดี ใช้ระบบเผด็จการยึดรวมหมด ๕๕๕
ส่วนชื่อผมขอเสนอ ๑ ชื่อ พร้อมแบบครับ
.
.

น่ารักไหม?

น่ารักดีครับ  พี่ว่าเจอชื่อทีมนี้ ฮายา ยังต้องหลบ 55+

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มกราคม 24, 2011, 12:42:30 หลังเที่ยง
+1 พี่อู๋ครับ
อ้างจาก: G19 เมื่อ มกราคม 24, 2011, 12:45:45 หลังเที่ยง
หัวข้อแรกที่พี่โพสต์ใว้ พิมพ์ให้มีอะไรมากๆหน่อยครับ เผื่อคนมาใหม่จะได้ไม่งงนะผมว่า

ยาวๆเลย ไหนๆรวมกันได้แล้วในทู้นี้ อิอิ แน่จริงพี่เราเผด็จการเลย

มั่วๆไปก่อน รอผลสรุปจากบอร์ดบริหาร ค่อยว่ากันอีก + มา1 เอาคืนไป 100 เลย แต่ค่อยๆทยอยน่ะ 55+

โอม

ที่จริงแล้วพวกสติกเกอร์พวกนี้ผมมีเยอะมาก โหลดมาเป็นแบบไฟล์เลย๕๕ ขำ+กวนดี สมัยนี้ไม่ค่อยเห็นแล้ว
เอามโพสต์เล่นขำๆครับ
ปล.พี่สนไปติดเคอาร์สักแผ่นไหม

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มกราคม 24, 2011, 01:01:47 หลังเที่ยง
ที่จริงแล้วพวกสติกเกอร์พวกนี้ผมมีเยอะมาก โหลดมาเป็นแบบไฟล์เลย๕๕ ขำ+กวนดี สมัยนี้ไม่ค่อยเห็นแล้ว

เคยไปดูหน้าเทคนิคมาแล้ว กำลังคิดอยู่ น่าจะไปซื้อเลยวันนี้ ติดมันตรงบังไมล์นี้แหละ 55+

โอม

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มกราคม 24, 2011, 01:08:23 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ มกราคม 24, 2011, 01:01:47 หลังเที่ยง

เคยไปดูหน้าเทคนิคมาแล้ว กำลังคิดอยู่ น่าจะไปซื้อเลยวันนี้ ติดมันตรงบังไมล์นี้แหละ 55+

ซื้อแจกให้ครบตามจำนวนคันรถ ใครไม่ติดไล่ออกจากกลุ่มเลย ๕๕

วันนี้ไปไหนมั๊ยพี่

หรือไปร้านสติกเกอร์ดีมั๊ย ผมกะว่าจะไปดูแบบแปลกๆบ้าง

micronz

ยุบ รวมกระทู้ ทำ พรั่นพรื่อ  ครับ  ..........งง หน่อย
พี่อู๋ ทำเหรอครับ  อ้าว พรานหา...ของป่า นี่เก่ง คอมด้วยนะครับ อิอิ

ป. ลิง สมาชิก สงขลา ที่ ยังพอมีลมหายใจ อยู่ กรุณารายงานตัวที่กระทู้นี้นะครับ ภายใน 5 วันไม่มา
จะจำหน่ายว่าเสียชีวิต แล้ว รวมทั้งรถด้วย อิอิอิ

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มกราคม 24, 2011, 01:33:43 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ มกราคม 24, 2011, 01:08:23 หลังเที่ยง

ซื้อแจกให้ครบตามจำนวนคันรถ ใครไม่ติดไล่ออกจากกลุ่มเลย ๕๕

วันนี้ไปไหนมั๊ยพี่

หรือไปร้านสติกเกอร์ดีมั๊ย ผมกะว่าจะไปดูแบบแปลกๆบ้าง

เค้าจะกล้าติดแบบเราหรือป่าวหล่ะโอม เพราะเราสองคน รั่ว55+

วันนี้ไม่ทันแล้ว พรุ่งนี้ค่อยว่ากันอีกทีก็แล้วกัน

โอม

อ้างจาก: micronz เมื่อ มกราคม 24, 2011, 02:02:09 หลังเที่ยง
ยุบ รวมกระทู้ ทำ พรั่นพรื่อ  ครับ  ..........งง หน่อย
พี่อู๋ ทำเหรอครับ  อ้าว พรานหา...ของป่า นี่เก่ง คอมด้วยนะครับ อิอิ

ป. ลิง สมาชิก สงขลา ที่ ยังพอมีลมหายใจ อยู่ กรุณารายงานตัวที่กระทู้นี้นะครับ ภายใน 5 วันไม่มา
จะจำหน่ายว่าเสียชีวิต แล้ว รวมทั้งรถด้วย อิอิอิ

จำหน่ายว่ามูสังกินและยึดรถเลยครับ

สรุปเป็นว่าห้องนี้เลยนะครับ พี่ไมค์เห็นด้วยแล้ว และฝากกระจายข่าวด้วย
ส่วนพี่นัยก็แวบๆ เอาเป็นว่าแกโอเคละกัน
ส่วนบักน้องโย ๑ เสียง ห้ามเถียง จับมารวมกันที่นี่ ๕๕
เดี๋ยวรอท่านประทานพี่อู๋มาอีกรอบ

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ มกราคม 24, 2011, 02:02:09 หลังเที่ยง

แนวการฑูตเหมือนโอมเลย ไม่มีเจรจา บังคับขืนใจอย่างเดียว ไม่ยอมมีต่อยท้อง 55+

micronz

เดี่ยว แจ้ง ผู้ตรวจ ช่วยล็อค กระทู้ สงขลา  ปัตตานี   ไปละกันครับ ง่ายแก่การ บริหารราชการ
ไม่ใช้ได้ไม่ต้องอัพ  อิอิอิ   
    ที่จริง แล้วโซนภาคใต้ต้องมี mod south ซักคนนะครับได้จัดการพวกกระทู้ต่างๆๆ จะง่ายดีครับ
อันนั้นเดี่ยวค่อยว่าากันแจ้ง ผุ้ตรวจ ล้อคไปก่อนได้ ครับ