Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micronz

คนมันน้อยน่ะครับ ก็ตามที่เคยแสดงความ คิดเห็นไปไม่รู้ปีใหม่ นี้จะเพิ่มมาได้กี่คน
   ห้อง  4 จชด. (แปลออกอยู่แล้ว)
-------------------------------
  ห้อง ภูเก็ต คนเยอะอยู่แล้วครับ จังหวัดใหญ่ สาวก คาวาเยอะ ยุบมารวมคง คุยกันงง
หน่อยเพราะสมาชิกเค้าเยอะอยุ่แล้ว
--------------------------------------
  สงขลา ก็ไม่ใช่เล็กๆๆ
น่ะ แหล่ว ไส้ ผรั่นพรื่อ  ผรั่นหนี่ หว้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  ห้องนรานี่ สมาชิก หน่วย........ทั้งนั้น หาคนกรีดยางเล่นเน้ตไม่มี อิอิ
   ยะลา....กรีดยางเหม้ด
   ปัตตานี.....กรีดยางหม้ด
  ยุบรวมก็ดีครับ คุยง่ายไม่มึนดี  แล้วแต่นะครับ อันนี้ความคิดผม ก็แล้วแต่ความเห็นส่วนใหญ๋ ละกัน

bangnara

อ้างจาก: TONG เมื่อ มกราคม 23, 2011, 06:06:12 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ มกราคม 23, 2011, 05:59:05 หลังเที่ยง
อ้างจาก: TONG เมื่อ มกราคม 23, 2011, 05:55:58 หลังเที่ยง
ผมคงไปไม่ได้คับพี่อู๋ เพราะที่นี่ก็มีรออยู่คับ อึบอึบ

ไม่ต้องมา จัดไว้ที่ภูเก็ตเลย เดี๋ยวไปเองครับ55+
มาวันไหนกันคับพี่อู๋ ปิดเกาะสวิงกันเลยดีไม๊ 55555555

เปิดโรงแรมกลัวห้องไม่พอ ปิดเกาะกันไปเลย อึบอึบ

เล่นปิดเกาะแบบนี้ จะหาน้องๆเค้าเจอหรือป่าว555+

nai95

ตกลงพี่อยู่ห้องไหนครับผมตามไม่ทัน

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ มกราคม 23, 2011, 08:33:13 หลังเที่ยง
คนมันน้อยน่ะครับ ก็ตามที่เคยแสดงความ คิดเห็นไปไม่รู้ปีใหม่ นี้จะเพิ่มมาได้กี่คน
   ห้อง  4 จชด. (แปลออกอยู่แล้ว)
-------------------------------
  ห้อง ภูเก็ต คนเยอะอยู่แล้วครับ จังหวัดใหญ่ สาวก คาวาเยอะ ยุบมารวมคง คุยกันงง
หน่อยเพราะสมาชิกเค้าเยอะอยุ่แล้ว
--------------------------------------
  สงขลา ก็ไม่ใช่เล็กๆๆ
น่ะ แหล่ว ไส้ ผรั่นพรื่อ  ผรั่นหนี่ หว้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  ห้องนรานี่ สมาชิก หน่วย........ทั้งนั้น หาคนกรีดยางเล่นเน้ตไม่มี อิอิ
   ยะลา....กรีดยางเหม้ด
   ปัตตานี.....กรีดยางหม้ด
  ยุบรวมก็ดีครับ คุยง่ายไม่มึนดี  แล้วแต่นะครับ อันนี้ความคิดผม ก็แล้วแต่ความเห็นส่วนใหญ๋ ละกัน

ห้องนี้ก็มีกันอยู่สองคนกับน้องโอม  แต่ทำเหมือนมีคนเป็นสิบ 55+ น้องโย นานๆถ้าแม่ยายให้ใช้เนต ก็เข้ามาคุย55+ ส่วนน้องนัย ท่านไมครอนซเอาไปหาดใหญ่ซ่ะแล้ว 55+

วันนี้น้องนัยโทรมาคุย บอกหาดใหญ่ รถ 2t มีมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  ถ้ารวมกลุ่มกันได้ โซนหาดใหญ่ น่าจะใหญ่มากเลย

nai95

เหมือนที่คุยกันตอนบ่ายละครับ ผมอยากให้มีสติ๊กเกอร์กลุ่มช่วยออกแบบด้วย
สวัสดีท่านโอม :D

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มกราคม 23, 2011, 09:43:54 หลังเที่ยง
ตกลงพี่อยู่ห้องไหนครับผมตามไม่ทัน

ห้องนี้ครับนัย 55+ กำลังคิดจะจับมารวมกันให้หมด  คอยน้องโอมกลับจากเมาก่อน พรุ่งนี้น่าจะรวบรวมความคิดเห็น น้องนัยลองคุยกับท่านไมคร่อมดู ว่าถ้าจับมารวมกันห้องเดียว ตั้งชื่อกลุ่มคลุมให้หมด จะดีหรือป่าว

bangnara

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มกราคม 23, 2011, 05:46:02 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ มกราคม 23, 2011, 05:35:09 หลังเที่ยง
จับรวมห้องกันให้หมดดีกว่าพี่ 555 สงขลา,นรา,ยะลาและตานี
พักหลังผมเริ่มหลงห้อง ถามมาทู้นึง ไปตอบอีกทู้นึง ว่าแล้ว กลับมาหาที่ตัวเองโพสต์ใว้ไม่เจอ แหง่มๆ

คืดเหมือนกัน  จะลองส่งโอมไปเป็นฑูต เจรจากับท่านไมคร่อม (ตามท่านนัย55+) และท่านนัย ขอร้องแกมบีบบังคับ จัดที่อยู่ใหม่  ส่วนน้องโย จะเอาปืนไปจี้มาเอง ไม่ต้องคุย 55+ ฝากน้องโอมลองคิดชื่อกลุ่มดู ไม่เอาประเภท คิ้ตตี้ 2t หรือ เบ็นเท็น 2 ล้อ ประเภทนี้ไม่เอาน่ะ ดักไว้ก่อน ไม่งั้นโอมจัดแบบนี้แน่ๆ 55+รู้ทัน    แล้วก็เอาความรู้ความสามารถของโอมที่มีอยู่ทั้งหมด ออกแบบโลโก้ ตัดเป็นสติ้กเกอร์ ใช้ในกลุ่ม หรือถ้าขยันน้อย ก็ออกแบบแล้วให้ที่ร้าน หน้าเทคนิคตัดให้  ก็น่าจะดี    ขั้นแรกน้องโอมไปเจรจา กับท่านไมครอนซกับท่านนัยก่อน

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มกราคม 23, 2011, 05:48:28 หลังเที่ยง
ลืมไป ถ้าไม่ได้ผล เจ้าไม่ต้องกลับมา 55+ (เหมือนหนังจีนมั้ย)

เออ ถ้าไม่กลับมา ก็เหลือพี่คนเดียวสิ  ถ้างั้น ถ้าไม่ได้ผล กลับมาตั้งหลักต่อ  55+

nai95

อ้างจาก: bangnara เมื่อ มกราคม 23, 2011, 09:49:33 หลังเที่ยง
อ้างจาก: nai95 เมื่อ มกราคม 23, 2011, 09:43:54 หลังเที่ยง
ดีครับเอาชื่อสี่ชายแดนใต้ หรือ อ่าวไทยตอนล่าง

ห้องนี้ครับนัย 55+ กำลังคิดจะจับมารวมกันให้หมด  คอยน้องโอมกลับจากเมาก่อน พรุ่งนี้น่าจะรวบรวมความคิดเห็น น้องนัยลองคุยกับท่านไมคร่อมดู ว่าถ้าจับมารวมกันห้องเดียว ตั้งชื่อกลุ่มคลุมให้หมด จะดีหรือป่าว

nai95

ท่านไมคร่อมไปไหนครับ และท่านอื่นๆด้วย :'(

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มกราคม 23, 2011, 09:51:31 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ มกราคม 23, 2011, 09:49:33 หลังเที่ยง
ดีครับเอาชื่อสี่ชายแดนใต้ หรือ อ่าวไทยตอนล่าง

ดีครับคิดชื่อไว้ก่อน  เดี๋ยวเอาเข้าประชุมบอร์ด ให้บอร์ดตัดสินเลือกชื่ออีกครั้ง  ในบอร์ดมี 5 คน มีพี่ ท่านไมครอนซ โอม แล้วก็นัย ส่วนโย ช่วงนี้ขาดประชุม 55+

nai95

ตัดเงินเดือนท่านโยด้วยและปรับเป็นเบียร์สองขวด เหตุขาดประชุม :(

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มกราคม 23, 2011, 09:57:54 หลังเที่ยง
ตัดเงินเดือนท่านโยด้วยและปรับเป็นเบียร์สองขวด เหตุขาดประชุม :(

ในใบลาการขาดประชุม   แจ้งว่าแม่ยายไม่อนุญาตให้เข้าร่วมประชุม  เป็นเหตุผลที่ฟังขึ้นครับ  ยกประโยชน์ให้แม่ยาย เอ้ย โย 55+

nai95

ยอมรับฟังเหตุผลได้ ยกประโยชน์ให้จำเลยไป :-X
วันนี้พอก่อน เพราะหมดเวลา ราตรีสวัสครับพี่อู๋ :P

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ มกราคม 23, 2011, 10:04:50 หลังเที่ยง
ยอมรับฟังเหตุผลได้ ยกประโยชน์ให้จำเลยไป

นัยเอารูปรถมาทำเป็นลายเซนต์สิ จะได้เห็นรถชัดๆ

micronz

หุหุ ไปโด้ป อาหารค่ำ ครับ
  ผมบอก นัย ไปแล้ว ว่าหาดใหญ่ รถ 2 จังหวะเยอะครับ
  อย่างช่วงนี้เห็น แดช ออกมาวิ่งกันหลายคัน แต่เสียไม่มาเล่นเว็บ 2T นี่สิ แต่เหมือนรู้นะว่าเค้าฮิต 2T
กะ TZR R ยังเห็นเลยครับเมื่อวาน
   ชื่อห้องผมเสอนไปละ ครับ  ห้งอ 4 จชด.   (สงขลา  นราธิวาส  ปัตตานี ยะลา) เพื่อง่ายแก่การปกครอง
เมื่อมีประชากรเยอะ ค่อยย้าย จังหวัดออก  ตามหลักการบริหาร เป๊ะ 555+

โอม

แหม่ๆๆๆ...ออกไปหาเมาแป๊บเดียว มีการจัดตั้งองค์กร วาระการประชุมเรียบร้อย....
จากที่ผมนั่งฟังการประชุม(เมื่อไรฟร่ะ)พอสรุปได้ว่า....
.
.
.
.
.พรุ่งนี้ละกัน เมาแอนด์มึน คิดถึง เลยแวบเข้ามาหา
ปล.พรุ่งนี้จัดการเรื่องแบบให้นะครับ

123456

นานๆมาที มาดูครับว่าคุยเรื่องอะไรกัน 

พี่อู๋ พี่โอม ออกแบบติกเกอร์กลุ่มได้แล้วครับ จะเอามาติดรถให้มีสังกัดหน่อย (2tจุ๊บ จุ๊บ ซื่อนี้ไหวไหมพี่อู๋ พี่โอม)

bangnara

อ้างจาก: 123456 เมื่อ มกราคม 24, 2011, 07:11:23 ก่อนเที่ยง

นานๆมาที มาดูครับว่าคุยเรื่องอะไรกัน 

พี่อู๋ พี่โอม ออกแบบติกเกอร์กลุ่มได้แล้วครับ จะเอามาติดรถให้มีสังกัดหน่อย (2tจุ๊บ จุ๊บ ซื่อนี้ไหวไหมพี่อู๋ พี่โอม)

ชื่อกลุ่ม ดุดีครับ นึกว่ามีแต่น้องโอม ที่ชอบชื่อแนวนี้ 55+

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ มกราคม 24, 2011, 04:00:26 ก่อนเที่ยง
แหม่ๆๆๆ...ออกไปหาเมาแป๊บเดียว มีการจัดตั้งองค์กร วาระการประชุมเรียบร้อย....
จากที่ผมนั่งฟังการประชุม(เมื่อไรฟร่ะ)พอสรุปได้ว่า....
.
.
.
.
.พรุ่งนี้ละกัน เมาแอนด์มึน คิดถึง เลยแวบเข้ามาหา
ปล.พรุ่งนี้จัดการเรื่องแบบให้นะครับ

กลับมาตี 4 ยังหอบร่างมาเข้าเวปได้อีก นับถือๆ55+ ยังไงใช้ความสามรถที่มีอยู่อันมหาศาล แต่เอาไปใช้ในวงเหล้าหมด ช่วยคิดชื่อ และโลโก้กลุ่ม แล้วนำเข้าประชุมบอร์ดบริหาร ว่าจะเอากันแบบไหน สอบถาม เสธ ทั้งสองท่านที่อยู่สงขลาด้วย ว่าทั้งสองท่านคิดชื่อกลุ่มว่าอะไร  แล้วลองเลือกดู ส่วนของน้องโย เสนอมาชื่อกลุ่ม 2t จุ๊บ จุ๊บ โดยมีสัญญาลักษณ์ เป็นรูปตุ๊กตาบาร์บี้ ขี่มอไซค์ มันจะดูดุไปป่าว 55+

bangnara

อ้างจาก: micronz เมื่อ มกราคม 23, 2011, 11:24:03 หลังเที่ยง
หุหุ ไปโด้ป อาหารค่ำ ครับ
  ผมบอก นัย ไปแล้ว ว่าหาดใหญ่ รถ 2 จังหวะเยอะครับ
  อย่างช่วงนี้เห็น แดช ออกมาวิ่งกันหลายคัน แต่เสียไม่มาเล่นเว็บ 2T นี่สิ แต่เหมือนรู้นะว่าเค้าฮิต 2T
กะ TZR R ยังเห็นเลยครับเมื่อวาน
   ชื่อห้องผมเสอนไปละ ครับ  ห้งอ 4 จชด.   (สงขลา  นราธิวาส  ปัตตานี ยะลา) เพื่อง่ายแก่การปกครอง
เมื่อมีประชากรเยอะ ค่อยย้าย จังหวัดออก  ตามหลักการบริหาร เป๊ะ 555+

อ้างจาก: G19 เมื่อ มกราคม 24, 2011, 04:00:26 ก่อนเที่ยง
.
.
.
.

ส่วนท่านไมคร่อมเสนอชื่อ 4 จชต. เหตุผลเพื่อง่ายแก่การปกครอง 55+