Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอม

ยังไม่นอนเหรอครับพี่
พรุ่งนี้ประมาณช่วงเที่ยงจะเอารถเข้าร้านแบแอ และนัดคนที่ระแงะไว้ บอกผมว่าจะขับ RRW มาให้ดู
(ปล.KR 2คันจอดใกล้กันแล้วดูดีจัง อิอิ)

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ ตุลาคม 24, 2010, 11:24:00 หลังเที่ยง
พรุ่งนี้ประมาณช่วงเที่ยงจะเอารถเข้าร้านแบแอ และนัดคนที่ระแงะไว้ บอกผมว่าจะขับ RRW มาให้ดู
(ปล.KR 2คันจอดใกล้กันแล้วดูดีจัง อิอิ)

วันนี้ร้านแอปิดครับ

TONG-SE

อ้างจาก: bangnara เมื่อ ตุลาคม 25, 2010, 11:37:41 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ ตุลาคม 24, 2010, 11:24:00 หลังเที่ยง

สบายดีกันม้ายคับพี่น้องทางโน่น อิอิ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

โอม

อ้างจาก: tong เมื่อ ตุลาคม 25, 2010, 01:23:57 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ ตุลาคม 25, 2010, 11:37:41 ก่อนเที่ยง

สบายดีกันม้ายคับพี่น้องทางโน่น อิอิ

สบายดีครับน้าหลวงโต้ง
ภูเก็ตฝนตกบ้างม้าย

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ตอบแทนเสี่ยโต้ง ภูเก็ตฝนตกเป็นหย่อมๆ อิอิ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

bangnara

อ้างจาก: braidism เมื่อ ตุลาคม 26, 2010, 01:18:33 ก่อนเที่ยง
ตอบแทนเสี่ยโต้ง ภูเก็ตฝนตกเป็นหย่อมๆ อิอิ

แต่ที่นี่ระเบิดเป็นหย่อมๆ มียิงกันบ้างเล็กน้อย  55+

โอม

อ้างจาก: bangnara เมื่อ ตุลาคม 26, 2010, 11:34:44 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ ตุลาคม 26, 2010, 01:18:33 ก่อนเที่ยง

แต่ที่นี่ระเบิดเป็นหย่อมๆ มียิงกันบ้างเล็กน้อย  55+

ส่ง ว.8 ไปให้แล้วครับ

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ ตุลาคม 26, 2010, 11:48:37 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ ตุลาคม 26, 2010, 11:34:44 ก่อนเที่ยง

ส่ง ว.8 ไปให้แล้วครับ

ขอบคุณครับ

bangnara

ว.8 ได้รับแล้ว แต่ทำไมpm ตอบไม่ได้เลย ลบข้อความหมดแล้วก็ส่งไม่ได้

สองzx korat

บึ้มกันหลายจุดเลยช่วงนี้ พี่น้องโซนนี้เปนไงกันมั่งน้อ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

bangnara

bangnara

"โอม" พี่ PM ไปหาไม่ได้เลย ขึ้นว่าข้อความเต็มตลอด ลบจนหมดแล้ว (เสียดายข้อความเก่าๆมากๆเลย) ไปแอบเห็นมีเรื่องไม่เป็นเรื่องเกี่ยวกับภาษารัสเซียเหรอ55+ อย่าไปคิดมากเลย บางคนอีโก้สูงมากเกินไป  เหมือนกับที่เคยบอกไว้ ถ้าหาสมาชิกอยากให้ที่คุยกันรู้เรื่อง ได้น้อยก็ไม่เป็นไร มีมากแต่คุยกันไม่รู้เรื่องมีน้อยๆดีกว่า   ช่วงนี้พี่ว่าต้องเบรคโครงการออกทริปกันก่อนดีกว่าดูๆแล้วถ้าไปสงสัยงานเข้าแน่ๆ 55+

nai95

สวัสดีครับ ตอนนี้ผมกำลังย้ายที่ทำงานใหม่ ไปอยู่หาดใหญ่ ว่างๆจะเข้ามาคุยด้วย

mra68

อ้างจาก: nai95 เมื่อ ตุลาคม 28, 2010, 10:18:19 ก่อนเที่ยง
สวัสดีครับ ตอนนี้ผมกำลังย้ายที่ทำงานใหม่ ไปอยู่หาดใหญ่ ว่างๆจะเข้ามาคุยด้วย

ยินดีต้อนรับสู่ หาดใหญ่
มาอยู่แถวใหนครับ
เอารถมาด้วยมั้ยครับ

โอม

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ ตุลาคม 27, 2010, 04:57:32 หลังเที่ยง
บึ้มกันหลายจุดเลยช่วงนี้ พี่น้องโซนนี้เปนไงกันมั่งน้อ

ซำบายดี อยู่ดีมีแฮง อยู่แดงมีฮีเด้อครับพี่น้อง....
ขอบคุณครับที่เป็นห่วง 32ครบครับ เจ้านายบอกห้ามเจ็บ ห้ามป่วย ห้ามตาย กำ ใครจะไปทำได้เนี่ย?? 55+

อ้างจาก: bangnara เมื่อ ตุลาคม 27, 2010, 08:28:35 หลังเที่ยง
"โอม" พี่ PM ไปหาไม่ได้เลย ขึ้นว่าข้อความเต็มตลอด ลบจนหมดแล้ว (เสียดายข้อความเก่าๆมากๆเลย) ไปแอบเห็นมีเรื่องไม่เป็นเรื่องเกี่ยวกับภาษารัสเซียเหรอ55+ อย่าไปคิดมากเลย บางคนอีโก้สูงมากเกินไป  เหมือนกับที่เคยบอกไว้ ถ้าหาสมาชิกอยากให้ที่คุยกันรู้เรื่อง ได้น้อยก็ไม่เป็นไร มีมากแต่คุยกันไม่รู้เรื่องมีน้อยๆดีกว่า   ช่วงนี้พี่ว่าต้องเบรคโครงการออกทริปกันก่อนดีกว่าดูๆแล้วถ้าไปสงสัยงานเข้าแน่ๆ 55+

ปัญญาอ่อนน่าพี่ ผมว่า
ส่วนเรื่องออกทริปติดปัญหาอะไรก็แล้วแต่สะดวกครับ เพราะรถผมอีกหลายวันกว่าจะสมบูรณ์

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ ตุลาคม 28, 2010, 10:18:19 ก่อนเที่ยง

ยังไม่ได้พบปะกันเลย ย้ายไปแล้ว55+ แต่ไม่เป็นไรครับ เพื่อนๆโซนหาดใหญ่มีมาก ยังไงก็คอเดียวกันทั้งนั้น แต่ยังไงก็แวบมาทักทายกันมั้งน่ะครับ

bangnara

อ้างจาก: mra68 เมื่อ ตุลาคม 28, 2010, 06:07:28 หลังเที่ยง

ยินดีต้อนรับสู่ หาดใหญ่

ฝากดูแลน้องเค้าด้วยน่ะครับ
มาอยู่แถวใหนครับ
เอารถมาด้วยมั้ยครับ

โอม

อาร์มดามล่างมาถึงแล้ววว
พรุ่งนี้รอใส่ที่ร้านแอ

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ พฤศจิกายน 02, 2010, 04:50:29 หลังเที่ยง
อาร์มดามล่างมาถึงแล้ววว
พรุ่งนี้รอใส่ที่ร้านแอ

ตอนเย็นแวะไปร้านแอ เห็นแล้ว สวยดี แต่คงได้แต่ดู ช่วงนี้งบหมดแล้วครับ55+        ฝนตกอีกแล้ว  สงสัยเป็นช่วงพักรถแน่ๆ

love2t

ฝนฟ้า น้ำเป็นไงมั่งครับ

-ดูข่าวแล้วแย่ครับ

ขอบคุณในน้ำใจ มิตรภาพทุกท่าน  บอกแล้วไงว่า Ride Running are never die