Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอม

อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤศจิกายน 02, 2010, 08:12:02 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ พฤศจิกายน 02, 2010, 04:50:29 หลังเที่ยง
อาร์มดามล่างมาถึงแล้ววว
พรุ่งนี้รอใส่ที่ร้านแอ

พรุ่งนี้ไปเป็นลูกมือแอครับ นัดใว้เช้า จะตื่นทันมั๊ยไม่รู้55+

อ้างจาก: love2t เมื่อ พฤศจิกายน 02, 2010, 08:13:42 หลังเที่ยง
ฝนฟ้า น้ำเป็นไงมั่งครับ

-ดูข่าวแล้วแย่ครับ

นราฯฝนตกก็ครับ แต่ไหลลงทะเทเร็ว
ไม่เท่าพี่น้อง จ.สงขลา ท่วมหลายจุด เส้นทางคมนาคมขาดหลายช่วง

bangnara

อ้างจาก: love2t เมื่อ พฤศจิกายน 02, 2010, 08:13:42 หลังเที่ยง

ที่นี่ไม่ค่อยเท่าไหร่ ยังเอาตัวรอดได้ครับ55+ ขอบคุณครับที่เป็นห่วง ทางนั้นน้ำลดยังครับ ถ้าไม่มีที่จอด มาฝากผมก็ได้น่ะครับ55+

TONG-SE

อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2010, 09:14:04 ก่อนเที่ยง

ที่นี่ไม่ค่อยเท่าไหร่ ยังเอาตัวรอดได้ครับ55+ ขอบคุณครับที่เป็นห่วง ทางนั้นน้ำลดยังครับ ถ้าไม่มีที่จอด มาฝากผมก็ได้น่ะครับ55+
ที่นราน้ำไม่ทว่มเหรอคับท่าน อิอิ
ที่ภูเก็ตฝนตกหนักทั้งวันเลยคับ เหอๆๆ
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

bangnara

อ้างจาก: tong เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2010, 09:16:20 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2010, 09:14:04 ก่อนเที่ยง

ที่นราน้ำไม่ทว่มเหรอคับท่าน อิอิ
ที่ภูเก็ตฝนตกหนักทั้งวันเลยคับ เหอๆๆ

ลองหาสาวๆที่ภูเก็ต มาปักตะไคร้สิท่านโต้ง เผือฝนจะหยุด55+

โอม

bangnara

พี่ว่าคันเร่งเบาดีน่ะ แต่ต้องลองขี่ดูก่อน น่าจะแว้นได้แล้ว

โอม

วันนี้เช้าเข้าไปติดสติกเกอร์ เบี้ยวๆเพี้ยนๆเหมือนเจ้าของดีครับ 55+
ถนม. ถังน้ำมันร้านปิด สูกสาวเจ้าของร้าน(น่ารัก+เด็กสาว)บอกว่าเมียถูกรถชน ช่างต้องพาเมียไป รพ. ----ต้องดูพรุ่งนี้อีกวันครับ

ปล.ได้ยินเสียงท่อแล้วคันมือครับ

bangnara

สูกสาวเจ้าของร้าน(น่ารัก+เด็กสาว)

สงสัยจะเจอเนื้อคู่แล้วมั่ง55+ จีบเลยน้องโอม เผื่อวันข้างหน้าถังพี่รั่ว จะได้คิดราคาพิเศษ 

โอม

ไปรับถังมาแล้วครับ ไม่เจอลูกเจ้าของร้าน แง่ว!!!
วันนี้ร้านแอปิดอีกแล้ว ไม่รู้ไปเบตงรึปล่าว??
อ่อ เมื่อวานไปร้านขายอะหลั่ยแต่งห้าแยกกับแอ เจอคาบูฯเหลี่ยม Keihin ใหม่ๆเอี่ยมๆเลย (ไม่รู้หลงเหลือมาได้งัย) บนซองห่อเขียนไว้ว่า "KR 150 SE" จะจะเลย
กลับมานั่งคิด ๕ นาที ออกไปซื้อเลย หุหุ เกือบพัน กลับบ้านตัวเบาเลย ๕๕๕+++
ช่างซ่อมรถที่ชื่อ "เอก" บอกผมว่าเด็กแถวๆนี้นิยมของแดช ๕๕๕ ไม่รู้จักคาบูฯเทพซะแล้ว

โอม

อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤศจิกายน 04, 2010, 02:36:05 หลังเที่ยง
สูกสาวเจ้าของร้าน(น่ารัก+เด็กสาว)

สงสัยจะเจอเนื้อคู่แล้วมั่ง55+ จีบเลยน้องโอม เผื่อวันข้างหน้าถังพี่รั่ว จะได้คิดราคาพิเศษ 

๕๕++ พี่ วันนี้ไปเอาถังช่างก็ไม่คิดตังค์ผม วันก่อนหลายจุด ๖๐ บาท ลดให้ผมเหลือ ๕๐ บาท
ล้างหม้อน้ำของผม ๑๕๐ บาท รั่งไปซ่อมให้ผมฟรีอีก ฮา พอมีหวังมั๊ยเนี่ย...หุหุ...

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2010, 12:27:29 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤศจิกายน 04, 2010, 02:36:05 หลังเที่ยง

๕๕++ พี่ วันนี้ไปเอาถังช่างก็ไม่คิดตังค์ผม วันก่อนหลายจุด ๖๐ บาท ลดให้ผมเหลือ ๕๐ บาท
ล้างหม้อน้ำของผม ๑๕๐ บาท รั่งไปซ่อมให้ผมฟรีอีก ฮา พอมีหวังมั๊ยเนี่ย...หุหุ...

จีบเลย55+ ช่วงนี้ฝนตก คงต้องเก็บรถอย่างเดียว  เมื่อ2-3 วันเจอ ser สีเขียว ทะเบียน 140 กรุงเทพ ซ่อมอยู่ที่ร้านแถวทางเข้า โรงแรมรอยัล  เมื่อคืนวาน น่าจะเป็นเคอา ไม่รู้สีอะไร จอดอยู่แถวทางไปตลาดบางนาค หลังสิกขาลัย  ช่วงนี้รถมากจัง

โอม

อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤศจิกายน 06, 2010, 09:20:13 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ พฤศจิกายน 05, 2010, 12:27:29 หลังเที่ยง

จีบเลย55+ ช่วงนี้ฝนตก คงต้องเก็บรถอย่างเดียว  เมื่อ2-3 วันเจอ ser สีเขียว ทะเบียน 140 กรุงเทพ ซ่อมอยู่ที่ร้านแถวทางเข้า โรงแรมรอยัล  เมื่อคืนวาน น่าจะเป็นเคอา ไม่รู้สีอะไร จอดอยู่แถวทางไปตลาดบางนาค หลังสิกขาลัย  ช่วงนี้รถมากจัง

ถ้าเซอร์สีเขียวที่ว่าผมก็เห็นครับ สวยดี ครบๆเลย ทำสีหน่อยหล่อขึ้นเยอะ
ส่วนหลัง นส. เป็นสีดำ-เทารึป่าวครับ ถ้าใช่ก็ของ นปพ.รุ่นน้องผม ที่กองสืบฯครับ มันไม่ค่อยล้างรถเท่าไร เดิมๆครบๆเหมือนกัน

bangnara

สงสัยห้องนี้คงมีเราแค่สองคนแน่ๆ 55+ เมื่อเช้าไปร้านแอมา บอกว่าจะไปหาดใหญ่ 2 วัน กลับมาค่อมมาทำรถให้โอม ช่วงบ่ายโทรคุยกับน้องโย เห็นเงียบๆ  บอกว่าช่วงนี้ ช่วยเลี้ยงลูกเลยไม่ค่อยได้เข้าเวป อีกอย่างคือลืมพาสเวิร์ด พอคอมที่บ้านเสีย เลยไปเล่นที่ร้านทำให้เข้าระบบไม่ได้

123456

คุยกันสองคนนะครับพี่ๆ วันนี้ในรอบสามเดือนได้เข้ามาดีใจหลายๆครับ

bangnara

อ้างจาก: 123456 เมื่อ พฤศจิกายน 07, 2010, 07:03:25 หลังเที่ยง
คุยกันสองคนนะครับพี่ๆ วันนี้ในรอบสามเดือนได้เข้ามาดีใจหลายๆครับ

และแล้วก็จำพาสเวิร์ดได้55+  ไปทักทายคนอื่นด้วยน่ะ เห็นเงียบๆไปหลายคนเป็นห่วง

โอม

สรุปห้องนี้เป็นห้องซุบซิบครับ
ไม่ใช่ห้องพูดคุย
อ่อ ถังไปร้านปะอีกรอบครับ 555++ หัวเราะแบบเหนื่อยๆ
(ลูกสาวน่ารัก แกล้งเจาะถังให้รั่วเล่นๆ)
ตัวการอยู่ใต้ถัง ตรงหูยึดที่เป็นยางครับพึ่งเห็น โหดดี

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ พฤศจิกายน 08, 2010, 07:46:07 หลังเที่ยง
อ่อ ถังไปร้านปะอีกรอบครับ 555++ หัวเราะแบบเหนื่อยๆ
(ลูกสาวน่ารัก แกล้งเจาะถังให้รั่วเล่นๆ)
ตัวการอยู่ใต้ถัง ตรงหูยึดที่เป็นยางครับพึ่งเห็น โหดดี

สงสัยกะว่าจะปะถังจนได้ลูกสาวเจ้าของร้านเป็นแฟนเลยใช่ป่าว55+  ช่วงนี้อยากทำไรทำได้เลย เพราะเข้าหน้าฝนแล้ว ไหนๆต้องจอด เอาเข้าร้านเลยดีกว่า

โอม

อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤศจิกายน 08, 2010, 08:21:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ พฤศจิกายน 08, 2010, 07:46:07 หลังเที่ยง

สงสัยกะว่าจะปะถังจนได้ลูกสาวเจ้าของร้านเป็นแฟนเลยใช่ป่าว55+  ช่วงนี้อยากทำไรทำได้เลย เพราะเข้าหน้าฝนแล้ว ไหนๆต้องจอด เอาเข้าร้านเลยดีกว่า

ก็ไม่ถึงขนาดนั้นพี่ แบบพอแค่กระชุ่มกระชวยให้คนแก่ได้เลือดสูบฉีดครับ555+

bangnara

งานยุ่งๆ  ฝนตก  ห่างหายจากหน้าเวปพอสมควร เอ้า ดันไป

โอม

เข้ามา(ถังน้ำมัน) "รั่ว" ครับ
รั่วได้ รั่วดีไม่มีวันหยุด วันอาทิตย์ ถังยังรั่ว...หุหุ
หาถังได้แล้ว ของท่านกิฟท์ เปิดมา ๖๐๐ พร้อมส่ง
ฮือๆๆ...ลาก่อน ลูกสาวช่างปะถัง