Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pinyo

คันนี้ก็ลงใต้ ไปปัตตานี (เห็นในบร์อทซื้อ-ขาย

nai95

สวัสดีครับ ผมnai95 อยู่ อ.เบตง ขอเข้ากลุ่มด้วย ผมเข้ายะลาเป็นประจำขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ ขอบคุณครับ

bangnara

bangnara

อ้างจาก: pinyo เมื่อ กันยายน 30, 2010, 02:22:17 หลังเที่ยง
คันนี้ก็ลงใต้ ไปปัตตานี (เห็นในบร์อทซื้อ-ขาย

ถ้ามาปัตตานี อาจจะได้เจอกับคันนี้ ขอบคุณครับ

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ กันยายน 30, 2010, 04:05:52 หลังเที่ยง
สวัสดีครับ ผมnai95 อยู่ อ.เบตง ขอเข้ากลุ่มด้วย ผมเข้ายะลาเป็นประจำขอเบอร์ติดต่อด้วยครับ ขอบคุณครับ

โทรมาคุยกันได้ครับ  ยินดีคุยได้ทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่องเงิน55+

โอม

อ้างจาก: bangnara เมื่อ ตุลาคม 01, 2010, 10:01:32 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: nai95 เมื่อ กันยายน 30, 2010, 04:05:52 หลังเที่ยง
555+
ท่านประทานอู๋มาตอบเอง
สวัสดีครับท่าน nai95

คันนี้ก็ลงใต้ ไปปัตตานี (เห็นในบร์อทซื้อ-ขาย[/color]
ครับ ผมก็เห็น กำลังเล็งๆอยู่ด้วย อย่างว่า ตานีใกล้ กทม.มากกว่านรา 55+

braidism [ก้อ] ณ โซนรั่ว

ดีครับ ไม่ใช่คนนรา แต่มีกล่องอยู่นราครับ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

โอม

ใช่กล่องนี้รึป่าวครับ

ถ้าใช่มารับคืนด่วนครับ เดี๋ยวผมแถมเรือใบให้อีกถุงครับ อิอิ
(ปล.นอนดึกจังครับ)

อ้างจาก: G19 เมื่อ ตุลาคม 03, 2010, 02:23:03 ก่อนเที่ยง

ถ้าใช่มารับคืนด่วนครับ เดี๋ยวผมแถมเรือใบให้อีกถุงครับ อิอิ

กล่องแบบนี้ขอผ่านครับ

กล่องผมเดินได้ครับ อิอิ

ยอมรับว่า > " ลั้นล้า "แต่เวลารักใคร " ก็รักเดียว "...
ยอมรับว่า > " ชอบเที่ยว " แต่ก็ไม่เคย ทำตัว " เสียหาย "...
ยอมรับว่า > " เคยมีรัก " แต่ต้องอกหักเพราะ " ความไม่เข้าใจ "
ยอมรับว่า > " อยากเริ่มใหม่ " กับใครก็ได้ที่ไม่แคร์ " อดีต " ของเรา

bangnara

อ้างจาก: braidism เมื่อ ตุลาคม 03, 2010, 02:34:45 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ ตุลาคม 03, 2010, 02:23:03 ก่อนเที่ยง

อ้างจาก: braidism เมื่อ ตุลาคม 03, 2010, 02:34:45 ก่อนเที่ยง

งงกับกล่องเดินได้  ที่นี่มีแต่กล่องระเบิดได้ครับ 55

โอม

งงกับกล่องเดินได้  ที่นี่มีแต่กล่องระเบิดได้ครับ 55
[/quote]

55+ เห็นบ่อยด้วย

อ้างจาก: G19 เมื่อ ตุลาคม 04, 2010, 11:37:37 หลังเที่ยง

[/quote]

กล่อง = แฟน , เมีย , กิ๊ก , เด็ก ตามนั้นครับ อิอิ

bangnara

อ้างจาก: braidism เมื่อ ตุลาคม 04, 2010, 11:50:02 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ ตุลาคม 04, 2010, 11:37:37 หลังเที่ยง

กล่อง = แฟน , เมีย , กิ๊ก , เด็ก ตามนั้นครับ อิอิ

[/quote]

พึ่งจะรู้น่ะเนี้ย

bangnara

nai95 ติดต่อมาแล้ว ถ้ามีโอกาสคงได้เจอกันครับ น้องโย อาจจะอยู่ใกล้กว่าลองติดต่อดูน่ะครับ

nai95

ผมได้เบอร์โทรแล้วครับ ขอบคุณมาก :( 8) ???

สองzx korat

อ้างจาก: bangnara เมื่อ กันยายน 29, 2010, 12:20:53 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tong เมื่อ กันยายน 28, 2010, 11:28:23 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ กันยายน 27, 2010, 08:37:10 หลังเที่ยง
เงียบจัง  สงสัยจะแอบโจรใต้กัน 55
โจรใต้เยอะเหรอคับพี่แถวนั้น ว่าจาลงไปเที่ยวก็ไม่กล้าคับ
วันก่อนลงไปกับเพื่อน แล้วพักที่ รร. อะไร ผมจำไม่ได้ ตื่นเช้ามามันวางระเบิดหน้า รร.เลย ตายไป 3 เจ็บอีก 20 กว่า
ชิ่งหนีกลับบ้านแทบไม่ทันเลยคับ อิอิ หลาบเลยคับ

ถ้ามาอีกจะเอาเครื่อง จีที200 ไปตรวจหาระเบิดให้ก่อนครับ55+ ส่วนน้องโยที่อยู่รามัน ก็ติดต่อกันได้แล้ว แต่ไม่มีโอกาสขี่รถไปหากันซ่ะที เพราะรถยังไม่เรียบร้อยดี เพราะระหว่างทางนรากับยะลา ถ้าขี่แล้วเครื่องดับ ชีวิตคงดับพร้อมเครื่อง55+  เพราะเส้นทางต้องผ่าน อ.ยี่งอ อ.บาเจาะ อ.รือเสาะ ถึงจะเข้า อ.รามัน แต่ถ้าจะนั่งคุยกัน ต้องเข้าไปในยะลา ถ้าจะไปจริงต้องวางแผนกันก่อน  แล้วไหนจะต้องกลับทางเดิมอีก 55+
แว๊บบบ มาแลพี่น้องทางใต้ครับ ทำไมมันน่ากลัวจังเลยครับ
ราคาไม่เท่าไหร่ แต่ยิ่งใหญ่ในความรู้สึก
"ขอความร่วมมือกัน ให้ใช้ภาพลายเซนต์ที่ไม่ใหญ่เกินไป และ ลิงค์ที่มากจนเกินไป"
"รูปหาย กระทู้หาย อย่าตกใจ คุณทำผิดกฏ แก้ไขแร้วลงใหม่นะครับ"

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ ตุลาคม 07, 2010, 03:24:50 หลังเที่ยง
ผมได้เบอร์โทรแล้วครับ ขอบคุณมาก :( 8) ???

:Dมีอะไรจะได้ช่วยเหลือกันได้ครับ ถึงจะช่วยได้ไม่มาก แต่ดีกว่าไม่รู้จักใครเลยครับ  ขอโทษด้วยน่ะ เมื่อกี้แบตโทรศัพท์หมดพอดีเลย ??? :o

bangnara

อ้างจาก: สองzx korat เมื่อ ตุลาคม 07, 2010, 03:40:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ กันยายน 29, 2010, 12:20:53 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tong เมื่อ กันยายน 28, 2010, 11:28:23 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: bangnara เมื่อ กันยายน 27, 2010, 08:37:10 หลังเที่ยง
เงียบจัง  สงสัยจะแอบโจรใต้กัน 55
โจรใต้เยอะเหรอคับพี่แถวนั้น ว่าจาลงไปเที่ยวก็ไม่กล้าคับ
วันก่อนลงไปกับเพื่อน แล้วพักที่ รร. อะไร ผมจำไม่ได้ ตื่นเช้ามามันวางระเบิดหน้า รร.เลย ตายไป 3 เจ็บอีก 20 กว่า
ชิ่งหนีกลับบ้านแทบไม่ทันเลยคับ อิอิ หลาบเลยคับ

ถ้ามาอีกจะเอาเครื่อง จีที200 ไปตรวจหาระเบิดให้ก่อนครับ55+ ส่วนน้องโยที่อยู่รามัน ก็ติดต่อกันได้แล้ว แต่ไม่มีโอกาสขี่รถไปหากันซ่ะที เพราะรถยังไม่เรียบร้อยดี เพราะระหว่างทางนรากับยะลา ถ้าขี่แล้วเครื่องดับ ชีวิตคงดับพร้อมเครื่อง55+  เพราะเส้นทางต้องผ่าน อ.ยี่งอ อ.บาเจาะ อ.รือเสาะ ถึงจะเข้า อ.รามัน แต่ถ้าจะนั่งคุยกัน ต้องเข้าไปในยะลา ถ้าจะไปจริงต้องวางแผนกันก่อน  แล้วไหนจะต้องกลับทางเดิมอีก 55+
แว๊บบบ มาแลพี่น้องทางใต้ครับ ทำไมมันน่ากลัวจังเลยครับ

อยู่นานๆแล้วมันจะชินไปเองครับ 55  ขอบคุณครับที่แวะเข้ามา

123456

เห็นมีเพื่อนใหม่เข้า-ออกมาเลบ่อย ใช่ไหมพี่อู๋ ทีนี้แหละอะไหลคาวาขนมาถมให้พี่น้อง2tบ้านเราให้เต็มชะที ที่มาเลเห็นเขาทำzx ser อยู่เลยนะพี่ อะไหล่คงหาไม่ยากแต่เรื่อวราคาต้องเช็คอีกทีว่าแพงไหม มันส์หละทีนี้

อ้างจาก: bangnara เมื่อ ตุลาคม 05, 2010, 09:32:53 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: braidism เมื่อ ตุลาคม 04, 2010, 11:50:02 หลังเที่ยง

พึ่งจะรู้น่ะเนี้ย
[/quote]

ครับ ในนี้เค้าเรียกกันแบบนี้ละครับ

เหมือนทางฝั่งโคราช เค้าเรียกเด็กงัดยากครับ