Main Menu

**น้องใหม่ มาแนะนำตัวคร๊าบบบบ **

เริ่มโดย Big-vr150, กรกฎาคม 02, 2010, 01:19:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Big-vr150

เพิ่งสมัครสมาชิก วันนี้เองครับ ผมชื่อบิ๊กครับ อยู่แหลมฉบัง ชลบุรี ฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆน้องๆด้วยนะครับ

ตอนนี้ขี่vr-150 อยู่ครับ แต่ไม่เดิมแล้ว เพราะแปลงโฉมแล้ว  8)
ทีรถละชอบเก่าๆ...ทีเมียละชอบใหม่ๆ

พ่อน้องพีม

ยินดีต้อนรับครับ อยากเห็นวีอาร์ของท่านจัง

Big-vr150

อ้างจาก: พ่อน้องพีม เมื่อ กรกฎาคม 02, 2010, 01:28:59 หลังเที่ยง
ยินดีต้อนรับครับ อยากเห็นวีอาร์ของท่านจัง

ได้ครับ ท่านพ่อน้องพีม เดี๋ยวถ่ายรูปก่อน พอดีรูปในคอม มันหาย ตอนไปลงโปรแกรมใหม่อ่ะครับ
ทีรถละชอบเก่าๆ...ทีเมียละชอบใหม่ๆ

Big-vr150

มาแล้วครับ เพิ่งถ่ายเมื่อกี้เอง ติชมกันได้ตามสบายคร๊าบบบ พี่น้อง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

พ่อน้องพีม

miki

ESSO2012

พี่ชื่อเอสครับ เด็กอัสสัมศรีราชา(เก่า) แต่จบมานานและ >:( >:( >:(

เอส 7 MOTO RACING TEAM

ผมคือใคร...?

ยินดีที่ไม่รู้จัก - 25 Hours

ยินดีที่ไม่รู้จัก   ;)  บ้านหลังนี้มีแต่รั่ว ตามนั้น จิ๋ว ครับ

killerboot

:( ตามลุงจิ๋วมารั่วด้วยคน ยินดีต้อนรับครับ  >:( >:( >:( >:(

joy-fino

ยินดีต้อนรับ ถูกใจไหมครับ จะมาจากใหน ใหนก็มาเถอะ เย้ววว..

หนุ่ย ณ.โซนรั่ว

แนวดีครับ...ยินดีที่ได้รู้จักครับ

bas7026

ยินดีที่ไม่รู้จักครับ อิอิ

ตามนั้น จุ บุ ๆ
084-102-6501.  บาสครับ

Big-vr150

ขอบคุณพี่ๆมากนะคร๊าบบ ที่ให้การต้อนรับ

โดยเฉพราะลุงจิ๋ว มีเพลงเพราะๆมาฝากด้วย

ส่วนคันนี้แถมให้ชมครับ  เป็นเป็น4จังหวะCLASSICครับ