Main Menu

ผมสมาชิกใหม่ นราธิวาส

เริ่มโดย leespotline, พฤษภาคม 06, 2010, 05:44:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

leespotline

??? ??? ???
ชอบ NSR ตั้งแต่อยู่ป.6 แต่ได้มาครอง 2T คันแรกตอนม.2 ปี 2532 (โนวา อาเอส)
มหา'ลัย ปี 2 ครอง โนวาแดช เป็นคันที่ 2 (ปี 2541)
ทั้งสองคันเป็นรถที่พ่อซื้อ
ปี'51 ครอง Vespa  ครอง N proarm 
ปี'52 ครอง N RW สีน้ำเงิน-ขาว  ครอง NRW สี ฟ้า-ขาว
ปี'53 ครอง Beat รุ่นแรก แปลงเป็น LS  และได้ครองรถตำนาน RG GAMMA
ทั้งหมดที่กล่าวมาตอนหลัง ผมซื้อเองครับ จากการทำงานมา 8 ปี
กระผมขอรายงานตัวเป็นสมาชิก 2strokeclub ด้วยคนนะครับ

tangdpu

leespotline

รู้วิธีลงรูปแล้ว หาเวลาลงรูปปัจจุบันของnova-rs,dash,nsr,beat,gamma,vespa และc70

ผมคือใคร...?

อ้างจาก: leespotline เมื่อ พฤศจิกายน 03, 2010, 05:58:32 หลังเที่ยง
รู้วิธีลงรูปแล้ว หาเวลาลงรูปปัจจุบันของnova-rs,dash,nsr,beat,gamma,vespa และc70

รถเยอะจัง เอาใว้เก็บเงินกู้ ชิมิ ตามนั้น จิ๋วครับ

ESSO2012

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ชื่อเอสครับ

ใจมีนรัก  แว้นนนน :o :o :o
เอส 7 MOTO RACING TEAM

leespotline

คุณเอสเห็นตระกูลโนวาสภาพ 90% สแตนดารท์ผม(แมนครับ)คนใต้ใจรัก2t อนาคตจะเลือกcagivaแต่งแว้นๆอย่างคุณเอสพึ่งได้มาคับ

โอม

killerboot

โอม

อ้างจาก: Chalalai เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2010, 12:55:43 หลังเที่ยง
แพรค่ะ โสด55555+

โอมครับ โฉด55555+

ยินดีที่ได้รู้จักครับ

พ่อน้องพีม

ยินดีต้อนรับสู่ "บ้านหลังนี้มีแต่รั่ว" ครับ >:(

leespotline