Main Menu

ใครขับ YAMAHA TZR-TZM มาลงชื่อกันหน่อย

เริ่มโดย tunder, มีนาคม 17, 2010, 10:02:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

^_^BIG

สวัสดีพี่ๆ ทุกคน มีเรื่องปรึกษากันหน่อยนะครับ ครัยพอจะรู้มั้ยว่า TZM คันนี้ใช้โช๊คหน้าของอะไร แล้วจะหาได้ที่ไหนครับ ช่วยหน่อยครับอยากได้นะครับสวยดีนะครับ

ZeeS_TZ(R)

อ้างจาก: ^_^BIG เมื่อ เมษายน 16, 2010, 08:08:20 หลังเที่ยง
สวัสดีพี่ๆ ทุกคน มีเรื่องปรึกษากันหน่อยนะครับ ครัยพอจะรู้มั้ยว่า TZM คันนี้ใช้โช๊คหน้าของอะไร แล้วจะหาได้ที่ไหนครับ ช่วยหน่อยครับอยากได้นะครับสวยดีนะครับ

ไม่เห็นรูปเลยครับ

seilencer_TZR

ร้านไทยเจริญ ส่วนใหญ่จะขายของแพงครับ

ผมจะไป ส.สว่างอะไหล่ยนต์มากกว่าครับ  มีของเยอะกว่า ราคาไม่แพงด้วย

ไปประจำครับ

^_^BIG

อ้างจาก: ZeeS_TZ(R) เมื่อ เมษายน 16, 2010, 08:13:44 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ^_^BIG เมื่อ เมษายน 16, 2010, 08:08:20 หลังเที่ยง

ไม่เห็นรูปเลยครับ

รูปมาแล้วนะครับ ข่วยบอกทีครัยพี่ๆ ว่าเป็นของอาราย รุ่นไหน แล้วจะหาอย่างรัย ด้วยความเคารพครับ

^_^BIG

บอกหน่อยสิครับว่าเป็นโช๊กรุ่นไหน อยากรู้มากเลยครับอยากใสมากเลย

ช่วยทีนะพี่ๆ

Mtz

ไม่รู้ซินะ ไม่ชำนาญ แต่จะเอามาแปลง ก็ลองๆดูครับ ส่วนใหญ่เขาเอาของพวก250-400C.c มาแปลงใส่ครับ ว่าแต่พวกพี่อยู่แถวไหนกันครับ รถtzm เพียบเลย สวยๆกันทั้งนั้น

cagivamod

>:(     >:(   >:(    >:(

แบบนี้เข้าข่ายด้วยรึเปล่าครับ  ใช้ เครื่อง tzr (ตูดเป็ด)

Mtz

อ้างจาก: CAGIVA_MOD เมื่อ เมษายน 17, 2010, 08:56:30 ก่อนเที่ยง
>:(     >:(   >:(    >:(

แบบนี้เข้าข่ายด้วยรึเปล่าครับ  ใช้ เครื่อง tzr (ตูดเป็ด)

เอ้า  ยินดีต้อนรับพี่ เอารถไปแปะลายtz ซะ จัดไปๆ อิอิ

Vilator

โห แจ่มเลยครับ รวมรุ่น TZM เลยครับ อยากรวมกลุ่มด้วยครับ เพิ่งจะได้รถมานะครับ  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ
สองผู้เฒ่า  TZ ออกทริปทั่วไทย ตามล่าฝันไม่หยุดนิ่ง

nick452

mamakachi

ผมเคนครับอยู่บางแคเหมือนกัน ซอย48ครับ

ZeeS_TZ(R)

อ้างจาก: mamakachi เมื่อ เมษายน 18, 2010, 07:41:08 หลังเที่ยง
ผมเคนครับอยู่บางแคเหมือนกัน ซอย48ครับ

รถจะทำสีเพิ่มรึเปล่าครับ
ถ้าดำด้านยอมรับว่าดุมากครับ

Mtz

โหดๆกันทั้งนั้น คันสีฟ้าคันแรกอยากรู้เขาทำตูดยังไง เฟรมหลังเดิมดูเหมือนไม่ได้ตัดด้วย

globblinknight

อ้างจาก: mamakachi เมื่อ เมษายน 18, 2010, 07:41:08 หลังเที่ยง

สีนี้กำลังนิยมกันเลยครับ ดำด้าน

ไปรท์ ลูกบอส

ส่วนใหญ่ ช่วงหน้านี้เอา ของเดิมกันเลยนะ อกไก่ กับ หน้ากาก แค่โป้ว ใส่ไฟใหม่ ส่วนชุดหลังเดิมๆ ก็สวยอิอิ

อยากทำมั้งจัง แต่เอาเดิมๆดีกว่าดีและอิอิ แค่นี้ก็ไม่มีเวลาขี่กำ

VR►LEMON◄ทีเด้ดพระประแดงนะเออ

สวยๆๆกันทุกคันเลยวุ๊ย
:D :D :D :D :D :D :D :D :D

วันรุ่นมันต้องTZ-R เลยคับเเรงสุโค่ยๆๆๆ

เชื่อผม

มิตรภาพสำคัญกว่า เงิน

VR►LEMON◄ทีเด้ดพระประแดงนะเออ

คันบนโหดมากๆๆๆๆๆ

ข้างนอกเน่า สุดยอดที่ภายในอิอิอิอิ

มิตรภาพสำคัญกว่า เงิน

Mtz

อ้างจาก: kikluxtae เมื่อ เมษายน 19, 2010, 07:30:03 หลังเที่ยง
สวยๆๆกันทุกคันเลยวุ๊ย

วันรุ่นมันต้องTZ-R เลยคับเเรงสุโค่ยๆๆๆ

เชื่อผม
ตามนั้น แต่ทางโค้งตัวใครตัวมัน อิอิ เคยซัดกะ TZ แซงได้ก็ตอนถึงโค้งนี้ละ อิอิ เขาลงมาเต็ม ล้อเล็ก โช๊คโน เราก็เต็ม  ยางโตโฃ๊คเดิม (เครื่องเดิมด้วยกันทั้งคู่) พอเขายกตอนจะเข้า เราสวน อิอิ แอบแซง เพราะแรงน้อย ตามนั้น

mansoapp

สวัสดีครับพี่ๆ ผมพึ่งได้ tzr ของคุณลุงมาวันนี้เอง แต่เหมือนถังน้ำมันจะรั่วเลยไปฝากร้านไว้
เส็ดแล้วจาแวะมาปรึกษาพี่ๆนะค๊าบ อิอิ