Main Menu

เด็กเมืองยศ รายงานโต ครับ.....ผม

เริ่มโดย JOY NOI, มีนาคม 07, 2010, 12:40:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผมคือใคร...?

วันเสาร์ 6 - 11 - 53 นี้ ไปยโสธร บ้าน ผบ.ครับ คำเขื่อนแก้ว ตามนั้น เมา

JOY NOI

อ้างจาก: jew figo เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2010, 08:34:56 หลังเที่ยง
วันเสาร์ 6 - 11 - 53 นี้ ไปยโสธร บ้าน ผบ.ครับ คำเขื่อนแก้ว ตามนั้น เมา

เอ้า......บ้านเดียวกันครับ ช่วงนี้อากาศเริ่มหนาวแล้วววววว ต้องเอาดีกรี เข้าเส้นเลือดหน่อย ครับ เพื่อความอบอุ่น....

JOY NOI

:-*    ตามนั้นครับพี่อิง......รถยังบ่ออกจากอู่ เลยครับ.....

อ้างจาก: JOY NOI เมื่อ พฤศจิกายน 02, 2010, 09:16:11 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jew figo เมื่อ พฤศจิกายน 01, 2010, 08:34:56 หลังเที่ยง

เอ้า......บ้านเดียวกันครับ ช่วงนี้อากาศเริ่มหนาวแล้วววววว ต้องเอาดีกรี เข้าเส้นเลือดหน่อย ครับ เพื่อความอบอุ่น....

หนาวมากมั้ย กี่องศา จะได้เตรียม ดีกรี ไปถูก อิอิ ตามนั้น ยโสธรเมามาก

JOY NOI

:(  เรื่องของดีกรี จัดไปเลยครับ เกินดีกว่าขาด......

doohan

JOY NOI

doohan

ของมึนเมาผมกินไม่ได้ครับ  แต่เป็นจำพวก ของแกล้ม ผมซัดหมดก่อนใคร  ฮ่า ๆ

DEDOR

แวะเข้ามาเมาด้วยคน  เหล้าโทนี่มันเป็นยังไงครับ  ผมคนในเมืองไม่รู้จัก   คริๆ

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

ยโสธร เมามาก ตามนั้น กลับมา กทม. ร้อน....

JOY NOI

อ้างจาก: jew figo เมื่อ พฤศจิกายน 09, 2010, 12:20:18 ก่อนเที่ยง
ยโสธร เมามาก ตามนั้น กลับมา กทม. ร้อน....

ตามนั้นครับ มิตรภาพแห่งดรีกรี........

JOY NOI

อ้างจาก: DEDOR เมื่อ พฤศจิกายน 08, 2010, 07:15:23 หลังเที่ยง
แวะเข้ามาเมาด้วยคน  เหล้าโทนี่มันเป็นยังไงครับ  ผมคนในเมืองไม่รู้จัก   คริๆ
ต้องลองยกเหล้าโทสักไห่ ครับ....โอจอร์จ........จะรู้ว่า เหล้านอก ชัดๆๆๆ

JaCk_2T

อ้ายจ่อยเมือบ้านแต่ยามได๋หว่า   ปีใหม่เมืออีกบ่อนี่

JOY NOI

JaCk_2T

ปีใหม่แวะกินลาบงัวบ้านอ้ายจ่อยก่อนดีกว่า อิอิ ทางผ่าน

JOY NOI

???   ถ่ายุเด้อ......แวะมาเลยยยยยยย จัดมา จัดมา

JOY NOI

:D  จัดดดดด มาเลยยยยคร้าบบบบบ ท่านเจ๊ค  สิตั้งฮ้านไว้ถ่า  ???

BanKDash18+

รายงาน ตัว ครับ

ผมเด็ก ยโสธร 1คน

ฝาก ตัวด้วย ล่ะ กัน

เพิ่ง สมัคร ใหม่ 555+  ???

JOY NOI

อ้างจาก: BanKDash18+ เมื่อ ธันวาคม 08, 2010, 04:24:31 หลังเที่ยง
รายงาน ตัว ครับ

ผมเด็ก ยโสธร 1คน

ฝาก ตัวด้วย ล่ะ กัน
จัดมาเลยครับ คนบ้านเดียวกัน ครับ.....

เพิ่ง สมัคร ใหม่ 555+  ???