Main Menu

เด็กเมืองยศ รายงานโต ครับ.....ผม

เริ่มโดย JOY NOI, มีนาคม 07, 2010, 12:40:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JOY NOI

:D ผม...จ่อยน้อย.....ผู้ที่สะกดคำว่า อ้วน ไม่เป็น ครับ

เบอร์โทร บ่มีครับ ......ขายแต่งรถเบิ้ดแล้ว......คร้าบบบบบบ
............ ::).............

doohan

เด็กเมืองยศ ใช่ ยโสธรเปล่าครับ  อยู่แถวใหนรึ

ปล. รถสวย ๆๆๆๆ

JOY NOI

:D  เด็กยโสธร...เต็มๆๆๆๆๆ ครับ...ผม

:'( จวดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด เสียงบั้งไฟแสน........ก๊ากกกกกกกกกกก

JOY NOI

:D  ฐานปล่อยจรวดอวกาศ.....แห่งแรกของเมืองไทย.....ที่ยโสธร ครับ

SER_NEVERDIE

แวะมาเยี่ยมครับ  ฤดูกาล ปล่อยจรวด ขององค์การ นาซ่า แดนอีสานใกล้มาถึงเเล้ว 

อยากไปเที่ยวจังเลย ......   :o

My Serpico SS 1996
             http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1424.0
<<<   SERPICO  club lovers   >>>

ขายอะไหล่เซอร์นิดหน่อย เก่า-ใหม่

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9007.0

JOY NOI

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

น่าสนุกครับ เมืองยโส เมืองคนโก้ ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

JaCk_2T

สงกรานต์นี้พ่อกันเมืองบั้งไฟโก้เด้อ

minnsr

ไม่อยากอยู่ดูใกล้ ๆครับเสียวบั้งไฟตกใส่ห้วครับ

JOY NOI

8)  บ่ต้องไปใกล้บั้งไฟครับ.....ไปหน้าฮ้านนน หมอลำซิ่งอย่างเดียวววว
เอิ้กกกกกก ปลอดภัยจากบั้งไฟ...แต่เรื่องตีกันหน้าฮ้าน โตไผ๋ โตมัน ครับ......
ต้องใช้ความสามารถเฉพาะโต......

JOY NOI

:D บ่ต้องย้านครับ........ซ่ำบั้งไฟ ขี่สองจังหวะนี้ จังได๋กะบ่ทันเฮา

JaCk_2T

อ้างจาก: JOY NOI เมื่อ เมษายน 01, 2010, 02:50:02 หลังเที่ยง
8)  บ่ต้องไปใกล้บั้งไฟครับ.....ไปหน้าฮ้านนน หมอลำซิ่งอย่างเดียวววว
เอิ้กกกกกก ปลอดภัยจากบั้งไฟ...แต่เรื่องตีกันหน้าฮ้าน โตไผ๋ โตมัน ครับ......
ต้องใช้ความสามารถเฉพาะโต......

นึกภาพออกเลย  555

JOY NOI

:D เรื่องหน้าฮ้านนี้........เจ็ค ถนัดอยู่แล้ว ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

cagivamod

อิอิอิ

nasa เขาเอาบั้งไฟจากยโสนี่แหละไปทำเป็นจรวดออกนอกโลก

tum - proarm

อยากไปเด้ คือสิเป็นตาม่วนน่อ ....ผมก็ลูกครึ่งครับ ( ครึ่งศรีสะเกษ ครึ่งยโสธร แม่เป็นคน
บ้านหัวเมือง อ.มหาชนะชัย แต่มาถือกำเนิด เกิดที่ อ.กันทรลักษ์ ครับ  อิอิ ).... ???  ???  ???

jser

อยู่ยโสแถวได๋น้อคัฟ เดี๋ยวแวปเข้าไปรั่วนำจั๊กคราว

JOY NOI

:'(  มาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ซ้อนท้าย.....สิพากลับ ยโสธร ครับ.......ช่วงนี้ไผ๋กลับ ยโสธร หอบเอาฝนไปตกนำแนเด้อ..โดยเฉพาะทาง อ.เลิงนกทาครับ ตอนนี้ แห้งแล้ง ได้ใจจริงๆๆๆๆๆ

jirapa

JOLS125

[ ราชาส้มตำ [อุดรธานี] ]

JOY NOI

:( ฝันๆๆๆๆๆ ไว้ครับ ครั้งหนึ่ง เส้นทาง กทม.- ยโสธร โดย 2 ล้อ.....บุญบั้งไฟ ปีหน้าบ้อครับ
รูปบางรูป กล้องบ่ได้อัพ วัน เดือน ปี เด้อ ครับ .......พี่น้องซอยๆๆๆๆ กัน พิจารณาแนเด้อ ครับ