Main Menu

เด็กเมืองยศ รายงานโต ครับ.....ผม

เริ่มโดย JOY NOI, มีนาคม 07, 2010, 12:40:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JaCk_2T

อ้ายจ่อยกลับบ้านอีกทียามได๋ครับ เสียดายวันแม่ตะกี้กลับคือกันแต่บ่อได้แวะไปเล่นนำเลย

jirapa

หวัดดีครับพี่ๆผมกวางรายงานตัวครับ

JOY NOI

:o  ได้ข่าวว่าท่านกวาง ทำสีรถใหม่ แจ่มน่าดู......รถแรงไม่กลัวกลัวทำสีรถใหม่นี่สิ....กินกันไม่ลง  :( :(

JOY NOI

อ้างจาก: jirapa เมื่อ สิงหาคม 21, 2010, 03:50:08 หลังเที่ยง
หวัดดีครับพี่ๆผมกวางรายงานตัวครับ

จักประมาณกลางเดือน ก.ย. ครับ เจ๊ค กลับนำกันบ่ ......

jirapa

อ้างจาก: JOY NOI เมื่อ สิงหาคม 21, 2010, 07:33:40 หลังเที่ยง
:o  ได้ข่าวว่าท่านกวาง ทำสีรถใหม่ แจ่มน่าดู......รถแรงไม่กลัวกลัวทำสีรถใหม่นี่สิ....กินกันไม่ลง  :( :(

ว่ากันไป ว่าแต่ว่าพวกพี่ๆจะไปกาญจน์กันป่าวครับ

JOY NOI

doohan

JOY NOI

:(  ฮ่วยๆๆๆๆๆๆ รถเบิ้ดคันเบิ่งตะหม่องเดียวแท้..... >:(

JOY NOI

:o เข้ามาอัพกระทู้เจ้าของ เอิ้กกกกกกกกกกกกกกก

tum27

JOY NOI

:o จัดปายยยยยยย ครับ ผมกะเรียน รด. อยู่ ร.ร.กุดชุมครับ.... :( โอพอดีเลยยยยยย จวดดดไปกินเบียร์นำ

tum27

tum27

ไว้ประมาณเดือนธันวาจะกลับบ้านเดี๋ยวจะแวะเยี่ยมโชนยโส

JOY NOI

???  เดี๋ยวพ้อกันครับ .....โอแต่ว่า ออกพรรษา เมื่อกี้ กลับบ้านไปเบิ่งสมจิตร   บ่อทอง  อยู่บ้านคำเตย......ม่วนๆๆๆ ครับ มุ้นอุ้ยปุ้ย หน้าฮ้าน

doohan

มุ้นอุ้ยปุ้ย หน้าฮ้าน   อย่าลืมแปล   คิคิ

JOY NOI

:(  มุ้นอุ้ยปุ้ย หน้าฮ้าน ความหมายตามพจนานุกรม ฉบับล่าสุด หมายความว่า ชุลมุนด้านหน้าเวที่ แบบไม่รู้ใครเป็นใคร ....พะนะ :(

JOY NOI

tum27

JOY NOI

เส้นทางไปได้ครับ .....ท่วมแถวๆๆ โคราชอยู่เป็นช่วงๆ อยู่ กุดชุม ไทยเจริญ เลิงนกทา ปลอดภัยครับ...

inging

จ่อยน้อยรถคือเทพแท้น้อ,,
ขอซ่อนท้ายเมิงแนเด้อครับ