Main Menu

ร้อยเอ็ด สารคาม กาฬสินธุ์ ยโสธร ครับ

เริ่มโดย cagivamod, มีนาคม 01, 2010, 10:38:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cagivamod

เนื่องจากกระทู้เก่ามันหายไปไหนก็ไม่รู้  เลยอยากตั้งกระทู้รายงานตัวกันเลยครับ

ผมขอประเดิมคนแรกเลยละกัน     ชื่อที่ใช้  CAGIVA_MOD

ชื่อเล่น  มด

รถที่ใช้  cagiva stella115  belle-r   wave100

อยู่ที่ร้อยเอ็ดครับ  วันๆขี่แต่ cagiva วนเวียนอญู่ในนี่แหละครับ หมดร้อยเอ็ดเเห็นประมาณ2คันมั้ง

รถผม 1 คัน รถใครก็ไม่รู้อีกหนึ่งคัน  ถ้าเห็นผมถักกันได้ครับ  รูปร่างหน้าตาดีขี่ cagiva

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ผมเกิดและเติบโตที่ ปารีส
พอดีย้ายมาอยู่อุดรครับ
ผม วิลลี่ แมคอินทอช

เฮ้ยยยยย...ผิด เอาใหม่ๆๆ                                           

หมี ขารั่ว 085-6460669 อุดรธานีครับ
มาอุดรโทรมาเลย ตามนั้น
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

nopadon

คนสารคามโดยกำเนิด เกิดที่ชลบุรี โตที่ขอนแก่น ทำงานที่กาฬสินธุ์ :o

ดลคับ   :'(

piyapong

ผมบ้านเกิดอยู่สารคาม  แต่ทำงานที่ร้อยเอ็ดครับ    ขับ RG II,คาจิว่า 125 PDK,CBR 150,และเอ็นโปร(ที่ยังไม่ติด..กล่องพัง)  ว่างก็นัดกันรวมกลุ่มสิครับ  ช่วงวันหยุดเดือนเมษายน  081-7685783  top  ครับ  พอดีผมก็คิดว่าจะไปเยี่ยมไอ้หมอที่อุดรพอดี ไปด้วยกันไหมละ   

JOY NOI

;D รายงานโตเด้อครับ ....เด็กเมืองยศ...ฝากเนื้อฝากโตแนครับ แต่ปัจจุบันนี้ zx โตนี้ได้แปลงร่างแล้วละ...โปรดติดตามตอนต่อไป พะนะ

ek_kikso302

อยู่สารคาม แต่เป็นคนร้อยเอ็ด ขับ KR ,WAVE, FINO, และ กำลังปั้น R1 ฮิ ๆ

doohan

sutas

เกิดบุรีรัมย์แต่เป็นเขยร้อยเอ็ดครับ สาวงามเมืองร้อยเอ็ดของเขาดีจริงๆลูกสองแล้วครับ

JaCk_2T

cagivamod

อ้างจาก: JaCk_2T เมื่อ มีนาคม 09, 2010, 12:18:27 หลังเที่ยง
สงกรานต์นี้จัดมิตติ้งมั๊ยครับ ยโสธร

เหอะๆ  คงจะไปไม่ได้ครับ   ( ครอบครัวต้องมาก่อน  อิอิอิ  )   แต่ถ้าได้จัดคงดีไม่น้อย

JOY NOI

:( จัดมิตติ้งที่ ยโสธร ฝากข่าวทาง จส.4 แนเด้อ ครับ นำอ้ายวิฑูลย์ วงษ์ไกร ครับ

Gsus

อยู่ร้อยเอ็ดครับ ชื่อ โบธครับ

ขับ ls แดงๆๆๆ

ปล.เคยเห็นใครสักคนถาม เรื่องยิงทราย ร้อยเอ็ดมีนะครับ

สอบถามได้ครับ
Sunspeed Racing part

แชมป์นอกทำเนียบ

red motor shop

cagivamod

อ้างจาก: Gsus เมื่อ มีนาคม 10, 2010, 10:55:42 ก่อนเที่ยง
อยู่ร้อยเอ็ดครับ ชื่อ โบธครับ

ขับ ls แดงๆๆๆ

ปล.เคยเห็นใครสักคนถาม เรื่องยิงทราย ร้อยเอ็ดมีนะครับ

สอบถามได้ครับ

อิอิอิ

ยิงทราย แถวหลังโรงเรียนอนุบาล   โค้งประปาครับ  ช่างน้อย

goy_2daxh

น้องเล็กครับผมขับแดชด้วยหวัดดีพี่ๆครับ ก้อยครับ
คน ไทบ้าน

chalala

หวัดดีคับผมเด็กใหม่ อยู่ขอนแก่นคับ  ;) :-[

ร้าน คิดดีมีปัญญา by Chalala
จริงใจ ทั่งรถ ทั่งคน (อดีตเซอร์ขี้เมา555) วันวานยังหวานอยู่

ek_kikso302

อ้างจาก: piyapong เมื่อ มีนาคม 05, 2010, 01:49:18 หลังเที่ยง
ผมบ้านเกิดอยู่สารคาม  แต่ทำงานที่ร้อยเอ็ดครับ    ขับ RG II,คาจิว่า 125 PDK,CBR 150,และเอ็นโปร(ที่ยังไม่ติด..กล่องพัง)  ว่างก็นัดกันรวมกลุ่มสิครับ  ช่วงวันหยุดเดือนเมษายน  081-7685783  top  ครับ  พอดีผมก็คิดว่าจะไปเยี่ยมไอ้หมอที่อุดรพอดี ไปด้วยกันไหมละ   

อยู่แถวไหนของร้อยเอ็ดครับ ถ้ากลับร้อยเอ็ดจะได้แวะไปเยี่ยม

JOY NOI

:D   แถวๆๆๆๆ บ้านเรามีรถสวยๆๆๆ ทั้งน้านนนนนนนนนนนนนนนน

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

อ้างจาก: chalala เมื่อ มีนาคม 13, 2010, 09:01:56 หลังเที่ยง
หวัดดีคับผมเด็กใหม่ อยู่ขอนแก่นคับ  ;) :-[
.....

เนียนเหลือเกิน ตามนั้น
คนนี้แหละลูกพี่ผม พี่เสก
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

มังกรหยก

finalza ไฟนอล

คนร้อยเอ็ด ทำงานสารคาม

แฟนทอม150(2t) / เท่น่า /

dararatsatan007