Main Menu

ร้อยเอ็ด สารคาม กาฬสินธุ์ ยโสธร ครับ

เริ่มโดย cagivamod, มีนาคม 01, 2010, 10:38:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

stank

เช้ามาเชิญชวน  ชาวร้อยเอ็ด ยโสธ     กาฬสินธุ์  สารคาม  (สองจังหวัดหลังนี่ไกลไปหน่อย) 

ขี่เล่นชิว ๆ กินลมชมวิว  กับชาวอุบลคับ

http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=13393.msg177868#msg177868

piyapong

สงการนต์เชิญครับผมจะพาไปเที่ยวอุดรบ้านไอ้หมอจากร้อยเอ็ดไปอุดร  มีใครสนใจเป็นเพื่อนร่วมทางไหมครับถ้าไม่มี จะขับไปคนเดียว  เตรียมตัวนะหมอหมีจะไปหาแล้วก็ทำตัวให้ว่างละ (คิดถึงแกวะ)

ek_kikso302

อ้างจาก: piyapong เมื่อ มีนาคม 26, 2010, 02:51:59 หลังเที่ยง
สงการนต์เชิญครับผมจะพาไปเที่ยวอุดรบ้านไอ้หมอจากร้อยเอ็ดไปอุดร  มีใครสนใจเป็นเพื่อนร่วมทางไหมครับถ้าไม่มี จะขับไปคนเดียว  เตรียมตัวนะหมอหมีจะไปหาแล้วก็ทำตัวให้ว่างละ (คิดถึงแกวะ)
อืม น่าสน แต่ว่าจะรอทำเครื่องให้แจ่มก่อน
ตอนนี้มันหอนซะเหลือเกินพี่น้อง

minnsr

น่าเสียดายนะครับจัดมิตติ้งสงกรานต์ผมไปยโสวันที่2-5 เม.ย.นี้ไม่งั้นคงได้รวมตัวกันแน่ๆว่าจะเอา สมาย110 ของพ่อตาไปแจมซะหน่อยยังไงก็ขอให้สนุกกันนะครับ(เขยยโสเด้อครับ)

non krr150

อยากไปมากครับ แต่ตัวอยู่ชล รถอยู่สารคาม ...ฝึกงานอยู่ครับ อิอิ

Ekkaphob

ชื่อเอกครับอยู่ขอนแก่น ใกล้ๆ ร.ร พลตำรวจผ่านมาก็วะได้ จะกลับขอนแก่น 12/4/10
ดีชั่วรู้หมดแต่อดไม่ได้

Ekkaphob

ดีชั่วรู้หมดแต่อดไม่ได้

JaCk_2T

ใครไปยโสธร วันที่ 11 เจอกันที่ สนามกีฬาจังหวัดยโสเด้อครับไป เชียร์ทีมบั้งไฟโก้กัน 16.00

JOY NOI

JaCk_2T

cagivamod

อิอิอิ

อยู่ร้อยเอ็ด  เชียร์ร้อยเอ็ดดีกว่า

non krr150

อ้างจาก: nopadon เมื่อ มีนาคม 02, 2010, 10:16:35 ก่อนเที่ยง
คนสารคามโดยกำเนิด เกิดที่ชลบุรี โตที่ขอนแก่น ทำงานที่กาฬสินธุ์ :o

ดลคับ   :'(
โหน้าดลทำไมอยู่หลายที่จังครับ  ยังไงเปิดเทิอมนะครับเจอกานออิอิ ข่าวอัพเดทจะบอก ผมซื้อเคอา อีกคันแล้วครับน้า SSR เขียว-บรอน-ดำ ตอนนี้รถในกลุ่มผมมี12คันแล้ว มีติ้งอย่าลืมขับ nsr-sp กะ Rg-grama คู่ใจมาด้วยนะครับน้าจะได้ถ่ายรูปร่วมกัน อิอิ  :o

nopadon

มีข่าวไม่ค่อยดีบอกน้องนนท์ อิอิ โปรอามจอดอยู่เฉยๆก็ล้ม แฟริ่งแตก แฮนด์ซ้ายคด เมื่อไหรนนท์จะกลับมา
จะได้ชวนไปช้อปปิ้งที่เซียงกงซะหน่อย ตอนนี้ว้อนท์เหลือเกิน อิอิ ไปฝึกงานยังไงได้เคอาร์มาอีกคัน งง

cagivamod

อ้างจาก: nopadon เมื่อ เมษายน 07, 2010, 06:24:08 หลังเที่ยง
มีข่าวไม่ค่อยดีบอกน้องนนท์ อิอิ โปรอามจอดอยู่เฉยๆก็ล้ม แฟริ่งแตก แฮนด์ซ้ายคด เมื่อไหรนนท์จะกลับมา
จะได้ชวนไปช้อปปิ้งที่เซียงกงซะหน่อย ตอนนี้ว้อนท์เหลือเกิน อิอิ ไปฝึกงานยังไงได้เคอาร์มาอีกคัน งง

หุหุ
สงสัยทำขาตั้งข้างตั้งตรงเกินไปมั้งครับ

jser

JaCk_2T

Ran_Nadun

ชื่อโจครับ  คนกำแพงเพชร แต่เป็นเขยสารคาม เป็นพ่อค้าขนมขับสามล้อพ่วง RX-Z ตระเวณทั่วสารคาม

พบเจอทักทายได้นะครับ   
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

cagivamod

อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ เมษายน 15, 2010, 03:47:05 หลังเที่ยง
ชื่อโจครับ  คนกำแพงเพชร แต่เป็นเขยสารคาม เป็นพ่อค้าขนมขับสามล้อพ่วง RX-Z ตระเวณทั่วสารคาม

พบเจอทักทายได้นะครับ  

ใช่ขนมพวกเบเกอรี่มั้ยครับ  เหมือนจะคุ้นๆ