Main Menu

ร้อยเอ็ด สารคาม กาฬสินธุ์ ยโสธร ครับ

เริ่มโดย cagivamod, มีนาคม 01, 2010, 10:38:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ran_Nadun

อ้างจาก: CAGIVA_MOD เมื่อ เมษายน 15, 2010, 10:24:09 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Ran_Nadun เมื่อ เมษายน 15, 2010, 03:47:05 หลังเที่ยง
ชื่อโจครับ  คนกำแพงเพชร แต่เป็นเขยสารคาม เป็นพ่อค้าขนมขับสามล้อพ่วง RX-Z ตระเวณทั่วสารคาม

พบเจอทักทายได้นะครับ  

.ใช่ครับ ขายส่งแซนวิช ชื่อ สารคามแซนวิชครับ ส่งตามสถานศึกษาใหญ่ๆทั่วเมืองสารคาม

ใช่ขนมพวกเบเกอรี่มั้ยครับ  เหมือนจะคุ้นๆ
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

มังกรหยก

อ้างจาก: ek_kikso302 เมื่อ มีนาคม 07, 2010, 08:15:56 หลังเที่ยง
อยู่สารคาม แต่เป็นคนร้อยเอ็ด ขับ KR ,WAVE, FINO, และ กำลังปั้น R1 ฮิ ๆ
อ เอก ได้ R1 มาจากไหนครับ

djjtin

ป๊าดดดดด   สารคาม ซ่ะมาหลายแท่ะน้อ....ฮิ้ววววววววววววววววว
แนะนำโตแนครับ   ซือ  ทิน เด้อครับ 
สารคามโดยกำเนิด  เฮดงาน วิทยุ สโมสรฟุตบอล  มหาสารคาม ซิตี้
รถ..ที่ใช้อยู่  ฮอนด้า 3 ประตู (เกี่ยวบ่อนิ)
     ตอนนี้วางมัดจำ SER ss คาดวา บ่อเกินมื้อสองมื้อ
กะสิได้ขึ้น หย่อง อิอิ  เข้าไปยามกันแนเด้อครับ    www.mahasarakhamcity.com       :(

non krr150

อ้างจาก: djjtin เมื่อ พฤษภาคม 04, 2010, 08:40:39 ก่อนเที่ยง
     ป๊าดดดดด   สารคาม ซ่ะมาหลายแท่ะน้อ....ฮิ้ววววววววววววววววว
แนะนำโตแนครับ   ซือ  ทิน เด้อครับ 
สารคามโดยกำเนิด  เฮดงาน วิทยุ สโมสรฟุตบอล  มหาสารคาม ซิตี้
รถ..ที่ใช้อยู่  ฮอนด้า 3 ประตู (เกี่ยวบ่อนิ)
     ตอนนี้วางมัดจำ SER ss คาดวา บ่อเกินมื้อสองมื้อ
กะสิได้ขึ้น หย่อง อิอิ  เข้าไปยามกันแนเด้อครับ    www.mahasarakhamcity.com       :(
ยินดีที่ได้รุ้จักครับ ผมอยู่ 150spotclub mahasarakham ยังไงถ้านัดพบปะกันติดต่อกันได้นะครับ [email protected]
:D

ek_kikso302

อ้างจาก: finalza เมื่อ พฤษภาคม 03, 2010, 01:07:56 หลังเที่ยง
อ้างจาก: ek_kikso302 เมื่อ มีนาคม 07, 2010, 08:15:56 หลังเที่ยง
อยู่สารคาม แต่เป็นคนร้อยเอ็ด ขับ KR ,WAVE, FINO, และ กำลังปั้น R1 ฮิ ๆ
อ เอก ได้ R1 มาจากไหนครับ

ตอนนี้ยังไม่ได้ทำโปรเจค R1 เลย มัวแต่อ่านหนังสือสอบ ก็พอ ๆ กับพี่สง่านั้นหล่ะ อ่านหนังสือทั้งคู่
ก็กำลังมอง ๆ อะไหล่หลายรายการอยู่ เพื่อจะมาทำโปรเจค แต่ต้องให้สอบเสร็จก่อน ถึงจะมีเวลาทำเต็มที
ปล.ตอนนี้กำลังหาเซอร์เป็นคันพร้อมโอนราคาไม่แรงอยู่ เจอแล้วช่วยบอกหน่อยเด้อ

djjtin

อ้างจาก: non krr150 เมื่อ พฤษภาคม 04, 2010, 10:42:53 หลังเที่ยง
อ้างจาก: djjtin เมื่อ พฤษภาคม 04, 2010, 08:40:39 ก่อนเที่ยง
     ป๊าดดดดด   สารคาม ซ่ะมาหลายแท่ะน้อ....ฮิ้ววววววววววววววววว
แนะนำโตแนครับ   ซือ  ทิน เด้อครับ 
กะสิได้ขึ้น หย่อง อิอิ  เข้าไปยามกันแนเด้อครับ    www.mahasarakhamcity.com       :(
ยินดีที่ได้รุ้จักครับ ผมอยู่ 150spotclub mahasarakham ยังไงถ้านัดพบปะกันติดต่อกันได้นะครับ [email protected]
:D
แอด เมล์,แล้วนะครับ   ผมก้อ   [email protected]     

MAYA

สวัสดีครับ ชื่อเดย์ครับ สมาชิกใหม่เด้อ..... เป้นคนกาฬสินธุ์  เฮ็ดงานอยู่สารคามครับ อยากมีขี่จักคันเด้  kr เนี่ย 555

Ran_Nadun

บ้านพี่มีรถขายหลายคัน  เชิญมาเที่ยวเยี่ยมชมได้ครับ อยู่หน้าวัดปัจฉิมทัศน์ ซ. 26 ครับ  serpico - kr 150

nsr-pro สั่งหาได้ครับ
สัจจะ และความจริงใจ เป็นเครื่องสร้างบุคลิกภาพ 
             พี่โจ 0850305907
โปรดระวังมิจฉาชีพหลอกลวงอิงแอบอ้างชื่อพี่โจในหลายๆรูปแบบ..
เปลี่ยนหมายเลขบัญชีโอนเงินเดิมครับ เป็น นายสถาพร
ออมทรัพย์ เลขบัญชี 438-2-49396-5 ทหารไทย
https://www.facebook.com/joepart.banphasri?ref=tn_tnmn

MAYA

สวัสดีครับพี่โจ บ้านพี่โจเย้๊น เย้น คุยกับพี่แล้ว ได้ความรู้ดีจัง ผมไม่ได้เล่นรถนานแล้ว มีโอกาสคงได้แวะ ไปหาบ่อยๆ นะครับ 
  ปล. หลงรัก KR คันนั้นเข้าแล้วสิ 5555555 ยินดีที่ได้รู้จักครับ

EOT.

คนยโสธรโดยกําเนิดครับ เทคนิคยโสธรปี 2527 ครับ

......คนบนทาง

teeyuth

หวัดดีคะรับ ผมบ่าวตี๋ยุทธ คนเมืองเกินร้อยโดยกำเนิด อยู่พนมไพรครับแต่ตอนนี้เฮ็ดงานอยู่บางปะกงครับ เป็นช่างอยู่ดับเบิ้ล เอ เด้อพีน่อง 15 ค่ำเดือน 7 อย่าลืมพ้อกันเด้อครับ บุญบั้งไฟพนมไพรครับผม รถที่ขี่กะมี RC100,Wave 100,(จอดอยู่เฮือน) โนวาแด๊ช(เอาไว้แว๊นซ์) LS เอาไว้แล่นงาน ,เซอร์คันโก้ เอาไว้ขี่โก้ๆซื้อกลับแกล้มครับ อิอิอิ เอาซำนี่สาก่อนน้อครับ มื่อหน่ามื่อในสิมาเว่านำใหม่ครับ

singhaaaa

คนสารคาม มารายงานตัว
เจอกันทักทายได้เน้อ
??? ???

non krr150

อ้างจาก: singhaaaa เมื่อ พฤษภาคม 15, 2010, 02:20:20 หลังเที่ยง
??? ???
ยินดีที่ได้รู้จักครับ  ช่วงมิ.ย นี้จะมีมี๊ตติ้งอยู่แต่ยัง ไม่ได้สรุปว่าที่ใหนครับ ต้องรอดูทางน้าดลที่อยู่กาฬสิน อีกทีครับ ยังไงก็เชิญชวน ณ ที่นี้เลยนะครับ ???

chalala

อ้างจาก: non krr150 เมื่อ พฤษภาคม 17, 2010, 09:18:32 หลังเที่ยง
อ้างจาก: singhaaaa เมื่อ พฤษภาคม 15, 2010, 02:20:20 หลังเที่ยง
??? ???
ยินดีที่ได้รู้จักครับ  ช่วงมิ.ย นี้จะมีมี๊ตติ้งอยู่แต่ยัง ไม่ได้สรุปว่าที่ใหนครับ ต้องรอดูทางน้าดลที่อยู่กาฬสิน อีกทีครับ ยังไงก็เชิญชวน ณ ที่นี้เลยนะครับ ???

มิตติ๊งกันวันไหนอย่าลืม pm มาบอกแน่เด้อถ้าว่างจะไปนำ :o

ร้าน คิดดีมีปัญญา by Chalala
จริงใจ ทั่งรถ ทั่งคน (อดีตเซอร์ขี้เมา555) วันวานยังหวานอยู่

singhaaaa

อ้างจาก: non krr150 เมื่อ พฤษภาคม 17, 2010, 09:18:32 หลังเที่ยง
??? ???
สิไปแถวได๋น้อ
ถ้ามีโอกาสก็อยากไปเล่นไปหัวนำอยู่แต่ช่วงนี้บ่อค่อยว่างปานได๋

non krr150

ยินดีครับ ที่อยู่บ่อยๆคือ ร้านรัตนกิจยานยนต์ มมส หน้าอาคารพละครับ จะเห็น NSR SP กะ KR นำเงินจอดอยู่ เจ้าของร้าน เป็นกันเองครับ
หรือถ้าเย็นๆหน่อยก็จะเห็นจอดอยู่หลายคันครับ ยังไงก็ลองแวะเข้ามาเล่นดูครับผม ???

JaCk_2T

มิตติ้งอีสานเป็นตาม่วนหลาย ชวนข่อยนำแหน่เด้อ

sittipong

BOB

คนขอนแก่นแต่ว่าเป็นเขยร้อยเอ็ดครับขอแจมด้วยคน
ก็ขี่  R1  ไปทางนั้นบ่อยอยู่ก็ทักกันแน๊เด้อพี่น้อง
ควันโขมง

แดงสมคิด

คนนครสวรรค์ มีหลานชายอยู่กุดชุม ยโสธร เคยขี่ NSR ตาเดียวคนเดียวไปเทียวหาหลานที่กุดชุมมาแล้วครับ ถ้าขับรถยนต์ก็ 7 ครั้งแล้วครับ...จริงใจครับ
รู้..ก็บอกว่ารู้...ไม่รู้..ก็บอกว่าไม่รู้...จึงจะเป็นคนรู้จริง