Main Menu

แจ้งระวัง ร้านทำสีรถ nazy ของ ตี๋ใหญ่ ไม่ส่งให้ตามที่ตกลงครับ

เริ่มโดย Saranair, มกราคม 25, 2014, 02:38:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kookkai

tongzasingburi

โอนเงิน 403-628-9228 ไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์  นาย อิฐิพันธ์ กลิ่นแก้ว (โอนแล้วส่งPMมาว่าของชิ้นใหน)
ส่ง นาย อิฐิพันธ์ กลิ่นแก้ว 37/1 ม.3 ต.โพชนไก่ อ.บางระจัน จ.สิงห์บุรี 16130
เบอร์โทร 098-4747234 ต้อง

DEDOR

กลัวจัง  ขอคัดค้านการใช้ความรุนแรงในการแก้ไขปัญหานะครับ ;) ;)

วิธีการซ่อมกล่องไฟ เอ็นโปร RW และ FSXครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,94916.0.html

Silvia S15

ไม่มีความรับผิดชอบ เกิดมาเป็นคนเสียชาติเกิดจริงๆ สมองมีแค่นั้นมันก็ทำได้แค่นั้น
เคยเจอเหมือนกัน ไอ้พวกร้าน no name 
เห็นใจนะครับ เล่ามาขนาดนี้ นึกถึงตัวเองเคยเจอ ขึ้นเหมือนกัน!!!

125cc.Only

จขกท. เห็นไหม มีคนเห็นใจท่านเยอะแยะเลย ถึงจะไม่ลงความเห็นแต่ก็ดันกระทู้ให้
ถ้าท่านไม่มาดันกระทู้ สมช.อื่นเค้าจะคิดว่าเรื่องจบแล้วนะครับ
ถ้ายังไม่ได้ของอย่าให้เรื่องเงียบหายไปนะครับ

ผมคือใคร...?

เด็กชาย_โหน่ง_

หมายเลขที่ท่านเรียก ไม่สามารถติดต่อได้ในขณะนี้

ตู๊ด ตู๊ด ตู๊ด ตู๊ด ตุ๊ด

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

ALLaser

....ทำผิด ออกมาขอโทษ เคลียกันก็จบ
ไม่ผิด ออกมาชี้แจง     ก็จบ
ไม่ผืด หรือ ทำผิด  แต่ไม่ออกมาชี้แจง  ือว่าผิด....................................งงดี
กสิกรไทย       1682522077       ภานุพงษ์

Saranair

ขอบคุณ ทุกท่านนะครับ

*ที่ออกมาโพสไว้ที่นี่เพื่อตามงาน และเพื่อเตือนเพื่อนสมาชิกอย่าได้พลาดย่างผม
*ที่ผมเงียบเพราะผมเห็นว่า กะทู้มันเงียบๆ (ไม่ค่อยมีใครกล้าเข้ามาออกความคิด )
**ถ้า พวกท่าน เห็นว่าที่ผมทำถูกแล้ว ผมก็จะตามงานไปเรื่อย ๆ จนกว่าจะ ไม่ใครมาช่วยดันกระทู้
***  ฝากทางแอดมิน ผมว่าท่านน่าจะรับรู้เรื่องนี้ พวกท่านน่าจะรู้การกระทำของอู่ทำสี ที่ผมเรียกร้องอยุ่ ผมเสนอว่า เอามันออกไปจากบอร์ดซะอย่าให้คนอื่น โดนโกงไปเรื่อย ๆ เถาะครับ เคสของผม ผมว่าไม่ใช่คนแรกที่โดน แต่ถ้าก่อนหน้านี้มีคนเข้ามาเรียกร้องหรือทำอะไรให้มันถูกต้อง ก่อนที่ผมจะตกลงว่าจ้างไป ผมคงไม่โดนหลอก

pu966

Peek2TZ

มาดู  :-* :-*
ร้านดังงานเยอะครับ เคยรออยู่เกือบปี สุดท้ายไปทำที่อื่น
MY BIKE MY STYLE - (ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ 106-0-215268 ธัญญพัฒน์)-0831646286

aoaaued

maxybobby

นี่เป้นสาเหตุ 1 ที่ผม ไม่กล้าส่งชุดสีไปทำ ต่างจังหวัด  เพราะกลัว

เรื่องแบบนี้แหละครับ  นั่งคุมร้านทำสีรถยนที่บ้าน  อาทิตย์เดียวเสร็จ

ถึงงานจะออกมาไม่เนียนตามที่คิดไว้  แต่ก็ติดตามงานได้  และเห็นความคืบหน้า

เข้าใจอารมณื  ของคน รอ  ครับ  มันทรมาน  จริง ๆ   

........  เจ้าของร้านก็น่าจะออกมารับผิดชอบบ้างนะครับ.........

ชื่อเล่น  แมค ขับ tzm มหาสารคาม
เลขบัญชี 476 0 15451 5 ธ.กรุงไทย สาขา5 แยกมหาสารคาม จักรพันธุ์ นวลศรี ..ออมทรัพย์
โทร 080 7506588

O2

มีพี่น้องเพื่อนฝูง ก็เตือนๆกันครับ

ไม่ต้องกลัว ดี-ไม่ดี ก็ว่ากันไปตามจริง

อยากจะรู้ว่าสังคมไทย จะมีคนดีหรือเลว มากกว่ากัน

เป็นกำลังใจให้ครับ

ผมคือใคร...?

JO

ล่าสุดLSเต็มชุด4วันได้  งานผมคิดว่าผมพอใจ ถามว่าทำไมเร็วจัง คำตอบ เงินใครก็อยากได้ไวๆ เออจริงของเขา

@@TaJung@@

อ้างจาก: JO เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2014, 10:41:34 หลังเที่ยง
ล่าสุดLSเต็มชุด4วันได้  งานผมคิดว่าผมพอใจ ถามว่าทำไมเร็วจัง คำตอบ เงินใครก็อยากได้ไวๆ เออจริงของเขา
4 วันเสร็จ  ไวแท้  สีแห้งด่วนป่าวนี้  คุณภาพจะสู้สีสูตรแห้งช้านานข้ามปีป่าว  อิอิอิ(แซว)
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...