Main Menu

ระวัง นะคับ ถ้า จะซื้อ - ขาย รถ มอไซค์ อะไหล่ อะไหล่ ระวัง นะคับ KRAUTOMAC150

เริ่มโดย polo005, มิถุนายน 15, 2010, 07:25:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Romeo

ผมจะซื้อของนะต้องไปให้ถึงที่ดูของกับดูคนที่ขายครับ  แล้วก้ต้องเตรียมเงินไปให้ครบต่อได้ก้ต่อไม่ได้เงินพอก้เอาเอกสารต้องครบถ่ายรูปสินค้า คนซื้อคนขายใว้เลย
รถที่ขายไปแล้วตามนี้เลยครับ  http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=56414.0

ผมคือใคร...?

gordon

อ้างจาก: tong เมื่อ มิถุนายน 15, 2010, 09:09:16 หลังเที่ยง
อ้างจาก: krr150 เมื่อ มิถุนายน 15, 2010, 08:09:10 หลังเที่ยง
ขายเงินผ่อน แสดงว่าเชื่อใจมากนะนี่

ถ้าใงมีข้อมุลว่าเขาระเบิดรถมาขายในเวป กะทุ้ใหนบอกด้วยคับ

คนเราเรื่องเิงิน นี่เรื่องใหญ่ พ่อแม่ พี่น้องยัง มีปัญหาเรื่องเงินเลย  นับประสาอะไร กับเพื่อนในเวป   อย่าใว้ใจกันมาก โดนมาก็พูดไม่ออก

อย่างพี่เอกว่า ดูแล้วน่าจารู้จักกัน
ท่านออโต้แม็ก kr150 รีบเคลียร์เรยคับ อย่าให้เสียชื่อเว็ปคับ
เด้วต่อไปการซื้อขายในเว็ป มันจาเป็นเรื่องน่ากลัวคับ ตามนั้นคับ

โต้งพูดถูกครับ.....+1ม้า
เล่นเว็ปด้วยมิตรภาพ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี
อยู่แต่ในสถานที่ดีๆ

gordon

อ้างจาก: prayna71club ( เต่า ) เมื่อ มิถุนายน 15, 2010, 10:48:20 หลังเที่ยง
เท่าที่ดูตามกระทู้อะไหล่เยอะแล้วขายราคาถูกพอสมควร.....แล้วขายไปหลายอย่างแล้วด้วย

ยังไงให้เจ้าของกระทู้และผู้ที่ถูกอ้าง.....ออกมาอธิบายให้สาธารณชนที่นี่ได้รับฟังด้วยครับ....อยากทราบเรื่องราวถ้าเป็นจริง..อย่างที่เจ้าของกระทู้กล่าวหา

แบบนี้คนที่กล่าวหาก็อยู่ไม่สุขแล้วหละครับ....เพราะว่าคงมีคนไปซื้อถึงบ้านท่านแล้ว และก็คงหาตัวไม่ยาก.....

แต่ถ้าไม่จริงอย่างที่เจ้าของกระทู้ว่า....ก็ออกมาปกป้องสิทธิ์ของท่านดีกว่าอย่าให้ใครมาว่าได้นะครับ....

http://webcache.googleusercontent.com/search?q=cache:b181kKjcYUUJ:2strokeclub.com/smf/index.php%3Ftopic%3D15831.0+AUTOMACKR150&cd=2&hl=th&ct=clnk&gl=th&client=firefox-a    กระทู้นี้นะครับที่เป็นปัญหา

http://webcache.googleusercontent.com/search?q=cache:eOUCnst2v1gJ:www.2strokeclub.com/smf/index.php%3Faction%3Dprintpage%3Btopic%3D14023.0+AUTOMACKR150&cd=1&hl=th&ct=clnk&gl=th&client=firefox-a  และนี่อีกกระทู้นึง
ช่วยกรุณาออกมาเคลียร์ด่วนครับ....สมา สมา กันไว้....ช่วงบอลโลกครับ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี

teeservice

ผู้ถูกกล่าวหาเป็น ไว้รุ่นนิคับ ผมเคยเห็นเคยคุยเค้าบอกว่าซื้อมา3000บาท รู้สึกว่าที่ระเบิดขายจะหมดทั้งคันแล้วด้วย เออใช้ KR สีเขียวป่าวคับ

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ผมขอสารภาพบาปครับ ผมเองครับ หนุ่มคนนั้น ก็คือฉันนี่เอง ตามนั้น เวร
ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

gordon

เร็วๆๆๆๆครับสมาชิกทุกท่าน...ผู้ถูกกล่าวหาออกมาตั้งกระทู้แก้ตัวแล้วครับ
และขอให้ทุกท่าน...หยุดการเคลื่อนไหวก่อน...ไปดูกระทู้นั้นก่อนครับ

คิดดี
พูดดี
ทำดี
ปฎิบัติดี

nick452

ลองไปเคลียร์กันดีๆ นะครับ ไม่ต้องด่ากันรุนแรง มันไม่ดีอย่างไรก็คุยกันครับ

SIT_KRR-SSR

ควรไปแก้ไขปัญหา ทั้ง2ท่าน ระหว่างคน2คนซะ

ผมว่าไม่ควรมาด่ากันอย่างนี้ เหมือนด่าฝากหว่านแหนไป อ่าน เหมือนเว็บมีคนเลวๆ

ปลุกอารมณ์ เพือน สมชิกเปล่าๆ  บ้านหลังนี้มีแต่เพือนครับ คนในเว็บดีๆๆเค้ามีกันอีกเยอะครับ

แก้ปัญหากันมามาชี้แจงให้ทุกคนเข้าใจด้วย

พยามอย่าเอาปัญหา ที่คน2คน ก่อเพื่อความต้องทางการเงิน และการต้องสินค้าคือ รถ เมือความต้องที่สมเหตุและผล ในเงือนไข ต่างๆของคน2คน

นำมาปัญหาซึ่งเพือนๆๆ อีกหลาย ในเว็บ

ผมรักเว็บนี้ไม่อยากใครมาทำลาย ถึงผมจะเข้ามาทีหลังก็ตาม

บ้านหลังนี้มีแต่เพือนครับ

2strokeclub.com คนที่รักจริง กับ คนรักเพียงแค่เล่น เล่น ลึกๆ แล้วมันต่างกัน คุณค่ากับมูลค่า  ก็เช่นเดียวกัน  2strokeclub.com

ผมคือใคร...?