Main Menu

แจ้งระวัง ร้านทำสีรถ nazy ของ ตี๋ใหญ่ ไม่ส่งให้ตามที่ตกลงครับ

เริ่มโดย Saranair, มกราคม 25, 2014, 02:38:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kookgook

นายอนุพงษ์ (กุ๊ก) ขุนทอง

khomkhon

อาคม นาคสง่า 
0897377074,0874697157 dtac

9100330051 ออมทรัพย์กรุงไทย สตูล

Hunterzero

ฅนดี ไร้ที่ฝัง ก็มีคนสรรเสริญ
Heart Under Blade

125cc.Only

อ้างจาก: Hunterzero เมื่อ กุมภาพันธ์ 04, 2014, 07:25:44 หลังเที่ยง
ติดต่อ ตกลงกันได้แล้วมั่ง

ก็หวังว่าให้เป็นงั้น อยากให้จบดีๆเร็วๆ
แต่ตามที่อ่าน จขกท. ขอเคลียร์หน้ากระทู้นะ ซึ่งก็เงียบ
ถ้าเคลียร์จบแล้วจริงๆ จขกท. ก็ควรล็อคนะครับผมว่า
แต่ถ้ายังไม่จบ แล้วป่านนี้ยังไม่มาเคลียร์นี่ แปลกๆอยู่นะ

Mtz

mai1111

Saranair

อย่างที่บอกครับผมรับเครียทางหน้าเวป แต่ก็ยังไม่เห็นมีการติดต่อใด ๆ มาเลย

*** ให้คำปรึกษาหน่อย ผมควรทำอย่างไรดี

Arm TZ

birdw124

เหนื่อยใจแทนจริงๆ ครับ คิดว่าจบไปนานแล้ว   :-*

ทำไมหนอ คนที่น้องๆ ให้ความนับถือ แต่ทำตัวไม่ให้คนนับถือ

ผมก็เ้ป็นหนึ่งของคนที่ต้องตามงาน แต่โชคดีที่ได้ของกลับมาแล้ว แต่ก็ไม่ครบ (ชิ้นส่วนเล็กๆ)

ก็ประมาณเกือบ 1 ปี  เอาใจช่วยนะ  :D

Tel-080-4126338

~{ Eak_ThaPra }~

ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

Hunterzero

@@TaJung@@

ง่ายๆทำใจ ไม่ได้ของคืน  ไม่มาเคลียร์  ไม่ส่งของ  ถือว่าซื้อบทเรียน  บางครั้งสิ่งที่ดูดีสวยหรู  อาจไม่เป็นอย่างที่หวัง  โดนมาเหมือนกัน แต่เป็นร้านระแวกบ้าน  เงินเข้าปากแล้วดองงาน  เสร็จช้า ทำงานลวกๆ  สงสัยมหาลัยสอนมา  เจอแต่แบบนี้  ครั้นจะเอาเข้าอู่ใหญ่ๆก็เล่นตัวไม่รับทำ

เอ๊ะ  เราบ่นมาทำไมนี่...
จรุง นามสถิตพงษ์
309/1 หมู่ 8 ถ.เหล่านาดี ต.เมืองเก่า
อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40000

บัญชี ธ.กสิกรไทย 491-2-20805-8

รถเก่าๆ...คนขี่แก่ๆ...

125cc.Only

ตามนั้น  ได้ช้า ไม่ได้เจอแค่ท่าน ในกระทู้นี้อย่างน้อยที่รู้ๆก็2คน ผมกับท่านเบริ์ด
และได้ของไม่ครบ ก็ไม่ได้มีแค่ท่าน ท่านเบริ์ดบอกได้ไม่ครบ ผมก็ขะบอกว่า ของผมก็ได้ไม่ครบเหมือนกัน

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ กุมภาพันธ์ 04, 2014, 11:57:02 หลังเที่ยง
ง่ายๆทำใจ ไม่ได้ของคืน  ไม่มาเคลียร์  ไม่ส่งของ  ถือว่าซื้อบทเรียน  บางครั้งสิ่งที่ดูดีสวยหรู  อาจไม่เป็นอย่างที่หวัง  โดนมาเหมือนกัน แต่เป็นร้านระแวกบ้าน  เงินเข้าปากแล้วดองงาน  เสร็จช้า ทำงานลวกๆ  สงสัยมหาลัยสอนมา  เจอแต่แบบนี้  ครั้นจะเอาเข้าอู่ใหญ่ๆก็เล่นตัวไม่รับทำ

เอ๊ะ  เราบ่นมาทำไมนี่...

ตามนี้ครับ ทำใจ เพราะที่ดูจากสถานการณ์ ร้านเค้าทราบแล้ว ไม่มาเคลียร์ใดๆ ทำแบบยื้อเวลาให้เรื่องเงียบ เหมือนยื้องานทำสีท่านนั่นแหล่ะ
และอดีตเหตุการณ์แบบนี้ที่ท่านเบิร์ดเคยโพส ทางร้านได้แสดงออกมา ทำให้คนอ่านเข้าใจว่า
ทางร้านโกรธที่มี่คนมาโพสทำให้เค้าเสียชื่อเสียง "กูจะผิดไม่ผิดมึงก็ห้ามโพส" อารมณ์ประมาณนี้ ตอนนั้นผมอ่านผมยังอึ้งเลย
เอาตามจริง ไม่มีใครช่วยท่านได้หรอกครับ ใครๆเค้าก็ไม่อยากเปลืองตัวก็รู้กันอยู่
ผมแนะนำคือ หาซื้อชุดสีที่ขาด แล้วส่งไปทำสี กะท่าน ลมโชย หรือ 2T_DD ครับ 2ท่านนี้เท่าที่ดูงานดี  (แต่ผมไม่เคยทำนะแต่ยังไม่เคยได้ยินข่าวด้านลบ และขออภัยทั้ง2ท่านที่ยกตัวอย่าง)
เพื่อจะใช้งาน ส่วนชุดที่มีปัญหานี้ ท่านก็มาดันกระทู้เรื่อยๆ อย่าให้ตก จนกว่าจะได้ (แต่ไม่ต้องหวัง) เพราะมันเป็นประเด็นได้ถ้ายังไม่คืน
ทุกครั้งที่ท่านดันกระทู้ ผมจะมาดันให้อีกแรง จะได้ไม่ตก อย่างน้อยจะได้มีคนอ่านต่อๆไป หน้าใหม่ๆจะได้ไม่โดน
ถ้าเคลียร์แล้วปรับปรุงตัว ล็อคกระทู้ กระทู้ตกไป มันก็แฟร์ดี

ปล. เพิ่มเติมนิกนึง ผมไม่ได้ต้องการ เห็นการทะเลาะวิวาท ไม่ได้เคียดแค้นใส่ไฟนะครับ เพียงเคยตกในสถานการณ์แบบนี้ เห็นใจเจ้าของกระทู้
อยากให้เคลียร์กันโดยดีให้จบเร็วๆ

Hunterzero

อ้างจาก: @@TaJung@@ เมื่อ กุมภาพันธ์ 04, 2014, 11:57:02 หลังเที่ยง
ง่ายๆทำใจ ไม่ได้ของคืน  ไม่มาเคลียร์  ไม่ส่งของ  ถือว่าซื้อบทเรียน  บางครั้งสิ่งที่ดูดีสวยหรู  อาจไม่เป็นอย่างที่หวัง  โดนมาเหมือนกัน แต่เป็นร้านระแวกบ้าน  เงินเข้าปากแล้วดองงาน  เสร็จช้า ทำงานลวกๆ  สงสัยมหาลัยสอนมา  เจอแต่แบบนี้  ครั้นจะเอาเข้าอู่ใหญ่ๆก็เล่นตัวไม่รับทำ

เอ๊ะ  เราบ่นมาทำไมนี่...
โดนมากับตัวอ่าดิ

ปล.ไม่ได้ใส่ไฟนะ แต่ดูได้แอดมินเข้ามาตอบกี่คน คือเค้าเงียบๆกันเพราะเอือมการกระทำแล้วมั่ง

ALLaser

กสิกรไทย       1682522077       ภานุพงษ์

SE_boy

รักที่จะโต ใจต้องกว้าง 0810111707