Main Menu

โซน นราธิวาส LOVE RIDE 2T CLUB

เริ่มโดย bangnara, สิงหาคม 10, 2010, 08:26:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nai95

เป็นอย่างไรกันบ้างหวังว่าสบายดีกันทุกคน ตอนนี้ผมย้ายที่ทำงานแล้วมาอยู่หาดใหญ่ ว่างๆจะโทรหา

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ พฤศจิกายน 15, 2010, 10:14:38 ก่อนเที่ยง
เข้ามา(ถังน้ำมัน) "รั่ว" ครับ
รั่วได้ รั่วดีไม่มีวันหยุด วันอาทิตย์ ถังยังรั่ว...หุหุ
หาถังได้แล้ว ของท่านกิฟท์ เปิดมา ๖๐๐ พร้อมส่ง
ฮือๆๆ...ลาก่อน ลูกสาวช่างปะถัง

ดีใจด้วยที่ได้ถังใหม่ แต่เสียใจที่ไม่มีโอกาสได้เจอลูกสาวช่างปะถัง เอางี้ถ้าคิดถึงลูกสาวช่างปะถัง ก็เอาถังใหม่เจาะรูอีก55+

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ พฤศจิกายน 15, 2010, 03:56:04 หลังเที่ยง
เป็นอย่างไรกันบ้างหวังว่าสบายดีกันทุกคน ตอนนี้ผมย้ายที่ทำงานแล้วมาอยู่หาดใหญ่ ว่างๆจะโทรหา

ดีใจด้วยน่ะครับ ที่ได้เปลี่ยนไปอยู่ทีทำงานที่ใหม่ เมืองใหญ่ๆคงมีที่เที่ยวมาก อย่าลืมเอารถมาโชว์บ้างน่ะครับ

โอม

เมื่อวานไปนั่งดริ๊งกันที่ร้านลุงแย้มครับ
ไม่ได้โทรหาพี่อู๋ ผมไปเกือบสองทุ่มแล้ว...เกรงใจพี่
(โอนค่าถังไปแล้ว รอดูสภาพครับ)

nai95

ตอนนี้รอเนื้อคู่คันใหม่ ตอนนี้ใช้ฮอนด้า บีชอยู่ สีน้ำเงิน-ขาว

bangnara

อ้างจาก: G19 เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2010, 07:54:31 หลังเที่ยง
เมื่อวานไปนั่งดริ๊งกันที่ร้านลุงแย้มครับ
ไม่ได้โทรหาพี่อู๋ ผมไปเกือบสองทุ่มแล้ว...เกรงใจพี่
(โอนค่าถังไปแล้ว รอดูสภาพครับ)

ได้ถังใหม่หวังว่าคงไม่รั่วน่ะ   เมื่อวานนั่งลุ้นบอลแทบตาย   ดริ้งเบาๆด้วย ไม่ต้องกลัว ใครแย่งกินเค้าผลิตเรื่อยๆ เดี๋ยวจะรั่ว55+

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2010, 03:40:40 หลังเที่ยง
ตอนนี้รอเนื้อคู่คันใหม่ ตอนนี้ใช้ฮอนด้า บีชอยู่ สีน้ำเงิน-ขาว

บีทก็สวยดีน่ะ  กระทัดรัดดี  เนื้อคู่ยังไม่ต้องหาใหม่ก็ได้    แต่ถ้าอยากจะอัพนิดนึง อย่าลืมหาเคอาน่ะ  รับรองความมันส์55+

โอม

อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2010, 07:47:40 หลังเที่ยง
อ้างจาก: G19 เมื่อ พฤศจิกายน 16, 2010, 07:54:31 หลังเที่ยง

ได้ถังใหม่หวังว่าคงไม่รั่วน่ะ   เมื่อวานนั่งลุ้นบอลแทบตาย   ดริ้งเบาๆด้วย ไม่ต้องกลัว ใครแย่งกินเค้าผลิตเรื่อยๆ เดี๋ยวจะรั่ว55+

ลุ้นทีมชาติไทย หังใจแทบวาย บ่ายวันนี้เจอญี่ปุ่นครับ

อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2010, 07:58:33 หลังเที่ยง
อ้างจาก: nai95 เมื่อ พฤศจิกายน 17, 2010, 03:40:40 หลังเที่ยง

บีทก็สวยดีน่ะ  กระทัดรัดดี  เนื้อคู่ยังไม่ต้องหาใหม่ก็ได้    แต่ถ้าอยากจะอัพนิดนึง อย่าลืมหาเคอาน่ะ  รับรองความมันส์55+

๕๕๕+++ ขับเคอาร์แล้วติดใจ ตามสโลแกน "Kawasaki ความสุขที่เร้าใจ"

nai95

ผมกำลังมองหา nโปร เคยใช้ เคอาร์ มาก่อน

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ พฤศจิกายน 19, 2010, 09:10:36 หลังเที่ยง
ผมกำลังมองหา nโปร เคยใช้ เคอาร์ มาก่อน

ขอให้ได้เร็วๆน่ะครับ  เอ็นโปร ก็สวยดี ขี่แล้วได้อารมณ์รถแข่ง

nai95

ขอบคุณครับ ศุกร์นี้จะกลับเบตงแล้ว

meechai_s

ขออนุญาตแจมด้วยคนได้ไหมครับผมบ้านอยู่ตานี แต่ตอนนี้ทำงานสระบุรีครับ กลับบ้านปีละสองหน

ป.ล. เอ็นโปรที่แถวๆพูนทรัพย์(ปทุม) มีหลายคัน ไปดูมาแล้ว ราคาหมื่นต้นๆ ถึงหมื่นกลางๆ สภาพสวย(เจ้าของร้านคนใต้ด้วยหล่าวครับ)
จาก เอ็น 2 ตากลม สู่ เซอร์ฯ เอสๆ

bangnara

อ้างจาก: meechai_s เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2010, 05:02:29 หลังเที่ยง

ขออนุญาตแจมด้วยคนได้ไหมครับผมบ้านอยู่ตานี แต่ตอนนี้ทำงานสระบุรีครับ กลับบ้านปีละสองหน

ป.ล. เอ็นโปรที่แถวๆพูนทรัพย์(ปทุม) มีหลายคัน ไปดูมาแล้ว ราคาหมื่นต้นๆ ถึงหมื่นกลางๆ สภาพสวย(เจ้าของร้านคนใต้ด้วยหล่าวครับ)

ยินดีที่ได้รู้จักและยินดีต้อนรับครับ ความจริงห้องนี้ก็มีน้องๆ และเพื่อนๆจากยะลาเข้ามาคุยด้วยเหมือนกัน ไม่ใช่นราที่เดียว  แต่ก็ได้แค่ทักทายกันครับ เพราะโอกาสที่จะไปหากัน ระยะทางไม่ไกลแต่เหตุการณ์ทำให้ไปหากันยากครับ  เพราะเมื่อสองเดือนที่แล้ว น้องจากยะลาสองคนที่จะรวมกลุ่มกัน ก็เสียชีวิตไปกับ เอ็นโปร ส่วนคนอื่นๆก็ยังติดต่อกันอยู่ครับ หวังว่าวันหน้าจะรวมกลุ่มกันให้ได้ ทั้งสามจังหวัดครับ

bangnara

อ้างจาก: nai95 เมื่อ พฤศจิกายน 23, 2010, 04:28:31 หลังเที่ยง
ขอบคุณครับ ศุกร์นี้จะกลับเบตงแล้ว

เอ็นโปรเห็นในห้องสงขลา ของคุณเดียร์ที่อยู่หาดใหญ่ก็ขายอยู่น่ะ น่าจะลองไปดูอาจจะถูกใจ หรือไม่ก็ลองติดต่อด้านบน คุณ meechai จากตานีบอกว่าแถวตลาดพูนทรัพย์มีเยอะน่ะ

โอม

เดือนหน้าจะไปเอา Npro จากยี่งอให้พี่ชาย
ส่วน RR คงปล่อยออก (เห็นว่าราคาตัว RR ดีมากๆเลย)
เสียดาย เมื่อคืนคลาดกันไม่ถึงสองนาทีครับ

bangnara

โอม

อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2010, 07:11:10 ก่อนเที่ยง
เคอาเข้าห้องซ่อมแล้วยัง

ไม่รู้มันเป็นอะไรพี่ กำคลัตช์เข้าเกียร์ แต่รถไม่ไป เร่งเครื่องได้ตามปกติ เข้าเกีบร์แบบไม่บีบคลัตช์ก็ได้ไล่ไปจนถึงเกียร์หกเลยแต่รถไม่ไป
เปลี่ยนผ้าคลัตช์ใหม่ก็แล้ว(เมื่อวานโดนไปเกือบสามร้อย)ก็ยังเหมือนเดิม ไม่อยากจะรื้อเครื่องเลยจริงๆครับ

nai95

โอม

อ้างจาก: nai95 เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2010, 01:29:12 หลังเที่ยง
ลองเสริมสปิงกดคลัชดุครับ

ขอบคุณครับ
หายแล้วครับ คลัตช์จับแล้วไม่ปล่อย
นึกว่างานงอกแล้วครับ  บังคับเด็กซ่อมจนถึงตีสอง สงสารจัง

อ้างจาก: bangnara เมื่อ พฤศจิกายน 24, 2010, 07:11:10 ก่อนเที่ยง
เคอาเข้าห้องซ่อมแล้วยัง

วันนี้ว่างมั๊ยครับ อยากกินกาแฟ
ผมโทรหาดีกว่า

bangnara