Main Menu

สอบถามแอดมินครับ เกี่ยวกับคนใช้ สองยูสเซอร์

เริ่มโดย makatho_2T_PL, พฤษภาคม 22, 2013, 09:59:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

makatho_2T_PL

ขอรบกวนสอบถามแอดมินหน่อยครับ ว่าคนที่เค้าเล่นสองชื่อน่ะ ไม่มีเตือนกันบ้างหรือครับ
เค้าเล่นชื่อแรกต่อราคาเท่านี้ อีกชื่อต่อราคาเท่านั้น
ผมก็ไม่อยากเอ่ยนามคนที่ทำอย่างนี้หรอกครับ แต่ผมดูแล้ว มันเหมือนกับมาก่อกวนอะไรสักอย่าง คนขายของเค้าจะรำคาญเอาครับ

มีคนลงขายแดช หมื่นสี่ คนนี้ก็ใช้ยูสเซอร์อีกอัน พิมพ์ว่าต้องการซื้อ เก้าพัน
มีคนลงขายคาจิว่า จำราคาไม่ได้ ท่านคนนี้ก็ใช้อีกยูสนึง ว่าต้องการซื้อ สี่พัน แม่จ้าวววว......ไม่เกรงใจกันบ้างเลยหรือ

ที่ผมรู้ว่าเค้าเล่นสองยูสเพราะผมติดตามจากข้อมูลการเสนอราคาของเค้าน่ะครับ เพราะเค้าจะทิ้งเบอร์โทรไว้ตามท้ายกระทู้เค้าน่ะ

ฝากแอดมินด้วยครับ ช่วยจัดระเบียบหน่อยครับผม

banjong

มีแอดมินท่านใดอยากได้ข้อมูลไหมครับ เดี๋ยวผมส่ง PM ไปให้ครับ

~{ Eak_ThaPra }~

เคยมีข้อสรุปเกี่ยวกับการใช้ 2 ยูชแล้วครับ

ว่าถ้าเราใช้แล้วไม่เดือดร้อนเพื่อนๆสมาชิก ก็ไม่เป็นไร

ผมก็เคยเจอครับ ไอคนที่มันขาดความอบอุ่น ใช้ 2 ยูชเล่น ปั่นกระทู้ ถามกระทู้เอง-ตอบกระทู้เอง หรือแม้กระทั้งโพสก่อกวนกระทู้

บอกมาเลยครับ ผิดถูกยังไง ผมเชื่อว่าคนที่มีสมองเค้าต้องแยกแยะได้ครับ
ท่อ PDK / ปลาย TSUKIGI / อะไหล่ท่อ PDK
www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,107473

www.facebook.com/Eak.Thaphra

นายศุภกร เลาหโรจน์กุล ธ. กรุงไทย  070-0-06906-2

nuttakit

อ้างจาก: ~{ Eak_ThaPra }~ เมื่อ พฤษภาคม 22, 2013, 10:40:27 หลังเที่ยง
เคยมีข้อสรุปเกี่ยวกับการใช้ 2 ยูชแล้วครับ

ว่าถ้าเราใช้แล้วไม่เดือดร้อนเพื่อนๆสมาชิก ก็ไม่เป็นไร

ผมก็เคยเจอครับ ไอคนที่มันขาดความอบอุ่น ใช้ 2 ยูชเล่น ปั่นกระทู้ ถามกระทู้เอง-ตอบกระทู้เอง หรือแม้กระทั้งโพสก่อกวนกระทู้

บอกมาเลยครับ ผิดถูกยังไง ผมเชื่อว่าคนที่มีสมองเค้าต้องแยกแยะได้ครับ
อย่างนี้ก้มี555

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

G-Gamez ณ โซนรั่ว

ใครสนใจของเล่น โมเดล PM หรือโทรสอบถามได้ครับ

HS7QBT

HS7CXL Service Centre.
160 Khunpan Road. Tambon Tharahad. Muang Suphanburi 72000
Tel : (66) 08 6516 5729

125cc.Only

แต่ก่อนเวบไ ม่ได้บล็อคการให้แรงม้า
ก็จะมีพวก2ยูสเซอร์นี่แหล่ะ คอยให้แรงม้าตัวเอง (ผมยังฮาเลย ทำไปเพื่อ?)
หรือ ถาม-ตอบ กระทู้เอง
เอาเหอะ ถ้าไม่เดือดร้อนใครก็ทำเหอะครับ
เค้าคงมีความสุขในโลกของเค้า

แต่ถ้าก่อกวนก็ควรต้องมีมาตราการกันแล้ว
ว่ากันเป็นเรื่องๆ คนๆ ไป

pp20000

อ้างจาก: 150CC.only เมื่อ พฤษภาคม 23, 2013, 09:04:04 ก่อนเที่ยง
แต่ก่อนเวบไ ม่ได้บล็อคการให้แรงม้า
ก็จะมีพวก2ยูสเซอร์นี่แหล่ะ คอยให้แรงม้าตัวเอง (ผมยังฮาเลย ทำไปเพื่อ?)
เอาเหอะ ถ้าไม่เดือดร้อนใครก็ทำเหอะครับ

แต่ถ้าก่อกวนก็ควรต้องมีมาตราการกันแล้ว

ยังงี้มีด้วย 555++
สุรศักดิ์ นิชรอด 899/1-2 ม.1 ต.ท่าตะโก
อ.ท่าตะโก จ.นครสวรรค์ 60160
0913832623  น้องพี
ระเบิดแดชแว้นๆ มาดูกันครับ
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/topic,132989.msg2314680.html#msg2314680
วิธ๊เชื่อมพาสติกบ้านๆ ><
http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?topic=97350.new

อ้างจาก: 150CC.only เมื่อ พฤษภาคม 23, 2013, 09:04:04 ก่อนเที่ยง

มันไม่ใช่อย่างนั้นน่ะซิครับ
ยูสเซอร์แรก เค้าลงขายอะไร มันต่อ ผมต้องการซื้อเท่านั้นเท่านี้ มันต่อครึ่งราคา ต่อหน้าเว็บเลย พร้อมลงราคาตัวใหญ่ๆ
ส่วนยูสอีกอัน มันลงขายของบ้าง ตอบกระทู้บ้าง แบบของกูแน่กว่าคนอื่น อะไรแบบนี้น่ะครั

ผมเลยอยากรู้ว่าเค้าทำไปเพื่อ....
สงสัยคนพวกนี้มีความสนุกกับการได้กวนคนอื่น

เดช..ไอ้เสื้อทอง

ฮึ่ย....อันนี้ อาการหนัก เข้าขั้น โรคจิต เลย นะเนี่ย  

มัน  เข้าขั้น  โคม่า แล้ว  ไม่รู้ตัวเลย  รึ  นิ

ของผมที่เจอ    คือ   บางคน  เคย มาพูด ไม่ดี  กับผม    พอต่อมา  อยากจะ ซื้อ ของที่ผม เอามาขาย  

ก็ เอาอีกชื่อ นึง  มาซื้อ ... ที่รู้ เพราะ สไตล์การพูด   เหมือนเดิม เปะ

บางคน   เอา แบบ แยบยล หน่อย  .... ให้เพื่อน  มาซื้อให้   โอนตังค์มาให้เพื่อน ซื้อ ของ ของผม  แล้วเพื่อน จึง ส่งให้ เขาอีกที

ใจ คนเรา  ยากเย็น เกิน ไป    ไม่เห็น ต้อง ทำ ให้ยาก เลย  

ก่อน จะ ตอกตะูปู ลงไป  ทำไม ไม่คิดให้ดี ๆ ก่อน  เวลาต่อมา แม้จะถอน ตะปู ดอกนั้น ออก แล้ว  แต่ รูของตะูปู ที่ทำเนื้อไม้เสียไป  ก็ ยังคงอยู่  

.  

ใจคนเรา  ยากเย็น เกินไป
" ความซื่อสัตย์ จะสร้างความสุขที่แท้จริง  ให้แก่เรา  "

เบิร์ด ณ โซนรั่ว

อ้างจาก: makatho_2T_PL เมื่อ พฤษภาคม 23, 2013, 09:47:35 ก่อนเที่ยง

มันไม่ใช่อย่างนั้นน่ะซิครับ
ยูสเซอร์แรก เค้าลงขายอะไร มันต่อ ผมต้องการซื้อเท่านั้นเท่านี้ มันต่อครึ่งราคา ต่อหน้าเว็บเลย พร้อมลงราคาตัวใหญ่ๆ
ส่วนยูสอีกอัน มันลงขายของบ้าง ตอบกระทู้บ้าง แบบของกูแน่กว่าคนอื่น อะไรแบบนี้น่ะครั

ผมเลยอยากรู้ว่าเค้าทำไปเพื่อ....
สงสัยคนพวกนี้มีความสนุกกับการได้กวนคนอื่น

ถ้าท่านมั่นใจว่าใช่แน่ ประจานเลยครับ

เวปค่อนข้างที่จะเปิดอิสระจะคุมเรื่องยูสเซอรืคงลำบากครับ
เจตนาส่วนใหญ่ที่มี2ยูซเซอร์ ก็มั่นใจได้ว่าเกินครึ่ง ตั้งใจในการทำอะไรไม่ดีครับแต่จะอะไรคงเจาะจงไม่ได้ ว่าจะใช่ทำอะไร เมื่อไหร่ ยังไง
บางคนอาจจะเอาไว้สร้างกระแสให้ของที่ขาย เอาไว้ป่วนคนอื่น หรืออาจจะเป็นคนที่ติดแบล็คลิสหน้าเวปเลยต้องเปลี่ยนแล้วมาขายของก้มี

ถ้าท่านใดเห็นว่าเค้าผู้นั้น ใช่แน่ และสร้างความลำคาญ ท่านก็อปทั้งสองชื่อแล้วประจานครับ
(นี่คือแนวทางของผมครับ)
แต่ถ้าเค้ามีสองยูซเซอร์ แต่ไม่ได้ทำให้ท่านอื่นท่านใด มีความเสียหายใด ก็คงต้องปล่อยเลยตามเลยครับ
เบิร์ด ดอนเมือง ณ โซนรั่ว
0839166524///0806290060

"หน้าตาไม่เกี่ยว...อาศัยที่เปลี่ยวและกำลัง"

ส่วนอันนี้มาจาก Leose120

ข้อมูลล่าสุด

http://www.2strokeclub.com/smf/index.php?action=profile;u=21738;sa=showPosts

หากเจ้าตัวเค้าเข้ามาอ่าน อยากให้เค้าทราบว่าผม ไม่มีเจตนาประจาน แต่ ผมสงสัยในการกระทำของเค้าครับ ว่าทำเพื่ออะไร แค่นั้น

125cc.Only

อ้างจาก: เดช..ไอ้เสื้อทอง เมื่อ พฤษภาคม 23, 2013, 09:52:19 ก่อนเที่ยง

ฮึ่ย....อันนี้ อาการหนัก เข้าขั้น โรคจิต เลย นะเนี่ย  

มัน  เข้าขั้น  โคม่า แล้ว  ไม่รู้ตัวเลย  รึ  นิ

ของผมที่เจอ    คือ   บางคน  เคย มาพูด ไม่ดี  กับผม    พอต่อมา  อยากจะ ซื้อ ของที่ผม เอามาขาย  

ก็ เอาอีกชื่อ นึง  มาซื้อ ... ที่รู้ เพราะ สไตล์การพูด   เหมือนเดิม เปะ

บางคน   เอา แบบ แยบยล หน่อย  .... ให้เพื่อน  มาซื้อให้   โอนตังค์มาให้เพื่อน ซื้อ ของ ของผม  แล้วเพื่อน จึง ส่งให้ เขาอีกที

ใจ คนเรา  ยากเย็น เกิน ไป    ไม่เห็น ต้อง ทำ ให้ยาก เลย  

ก่อน จะ ตอกตะูปู ลงไป  ทำไม ไม่คิดให้ดี ๆ ก่อน  เวลาต่อมา แม้จะถอน ตะปู ดอกนั้น ออก แล้ว  แต่ รูของตะูปู ที่ทำเนื้อไม้เสียไป  ก็ ยังคงอยู่  

.  

ใจคนเรา  ยากเย็น เกินไป

อยากจะ+1 จริงๆ 108พันเก้าจริงๆใจคนเรา
ที่เจอบ่อย ก็จะตามโพสที่มันดราม่า ก็สมัครอีกยูสมาเกรียนก็มี อันแรกสุภาพ อัน2เอาไว้เกรียน
นึกว่าเวบนี้ คนไม่มีสมองคิดมั้ง อ่านดูก็รู้ บางครั้งฮา จนหงายเงิบเลยผม

ส่วน ยูสที่ จขกท. ให้มานั้น  ต่อโหดไม่โหด มันเป็นเรื่องซื้อขาย ผมมองว่าไม่ได้ก่อกวนอะไรครับ เพราะคำพูดที่ใช้ไม่ได้บ่งบอกว่าก่อกวน

ที่เคยเห็นก่อกวนจะประเภท

ราคาแพงจัง แค่นี้....บาทก็พอมั้ง
เก็บไว้เหอะ ขาย....ยังแพงเลย

อะไรแบบนี้

ของตัวเองดีทุกอย่าง ราคาต้องตามเป้า แต่พอของคนอื่นพี่ท่านเล่นซะของเค้าหมดราคาไปเลย เห้อ.......

HS7QBT

ผมเป็นคนเปิดเผยครับ ท่านไม่กล้าต่อล่ะซิ... อิอิ
HS7CXL Service Centre.
160 Khunpan Road. Tambon Tharahad. Muang Suphanburi 72000
Tel : (66) 08 6516 5729

อ้างจาก: HS7QBT เมื่อ พฤษภาคม 23, 2013, 02:08:31 หลังเที่ยง
ผมเป็นคนเปิดเผยครับ ท่านไม่กล้าต่อล่ะซิ... อิอิ

ผมก็กะจะต่อเคอาร์เค้าเหมือนกันแหละพี่ แต่เค้าล็อกกระทู้ไปล่ะ จะต่อหน้าเว็บเหมือนที่เค้าต่อคนอื่นอะ 555

THANACHOT