Main Menu

ตอนนี้เรามีกลุ่ม/ทีมอะไรบ้างครับ

เริ่มโดย ๑๒๓๔, พฤศจิกายน 23, 2009, 07:44:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

TONG-SE

ที่ภูเก็ตก็มีคับ ประมาณ 17 คันคับในทีมของผม kawa ล้วนๆคับ เพื่อนมันตั้งชื่อแก็งว่า อันดามันเรสซิ่ง 2t คับ

ส่วนชุดนี้ของผมคับ ที่มีในครอบครอง อิอิ :D :D

อันดามันเรสซิ่ง 2t
[/url]
2T PHUKET RACING TEAM

ผมคือใคร...?

อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 16, 2010, 01:08:59 หลังเที่ยง
ที่ภูเก็ตก็มีคับ ประมาณ 17 คันคับในทีมของผม kawa ล้วนๆคับ เพื่อนมันตั้งชื่อแก็งว่า อันดามันเรสซิ่ง 2t คับ

ส่วนชุดนี้ของผมคับ ที่มีในครอบครอง อิอิ :D :D

มีโอกาศไปภูเก็ตเมื่อไหร่ จะไปหาท่านโต้งก่อนเลย

TONG-SE

อ้างจาก: jew figo เมื่อ กรกฎาคม 18, 2010, 09:57:00 หลังเที่ยง
อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 16, 2010, 01:08:59 หลังเที่ยง

มีโอกาศไปภูเก็ตเมื่อไหร่ จะไปหาท่านโต้งก่อนเลย
ได้เลยคับท่านจิ๊ว ภูเก็ตยินดีต้อนรับคับ
โทรมาได้เลยคับหากว่ามาเที่ยว พักผ่อน อิอิ 086 7414442 tongคับ
[/url]

Gate ลัลล้า

ไอ้ที่เป็นซากเป็นชิ้นนี่ เอามารวมๆ กันได้ ซักคัน สองคันไม่ครับ ประธานโต้ง

velocity1000cc

[/quote]

จะไปขโมยเซอร์ท่านโต้งเหรอจิ๋ว คริ คริ  :( :( :(
อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 21, 2010, 09:19:07 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: jew figo เมื่อ กรกฎาคม 18, 2010, 09:57:00 หลังเที่ยง

ได้เลยคับท่านจิ๊ว ภูเก็ตยินดีต้อนรับคับ
โทรมาได้เลยคับหากว่ามาเที่ยว พักผ่อน อิอิ 086 7414442 tongคับ

" นัทฐิโลเก  อนินทิโต" ไม่มีใคร  ไม่เคย ถูกนินทาเลย  ในโลกนี้  ฟุ๊บุ ฟุ๊บุ

ติดต่อ 094-7986565  เปเล่ ณ นครรังสิต

SER_NEVERDIE

พี่โต้งครับ  ไม่ทราบว่าเวลาไปหาหมอ เจาะเลือด เคยสังเกตุดูไหมครับ ว่าเลือดของพี่มันสีเขียวไหม ผมว่าคงเขียว เข้มข้นน่าดูเลย .....  :(   :(

My Serpico SS 1996
             http://2strokeclub.com/smf/index.php?topic=1424.0
<<<   SERPICO  club lovers   >>>

ขายอะไหล่เซอร์นิดหน่อย เก่า-ใหม่

http://www.2tthailand.com/smf/index.php?topic=9007.0

ART- LOCK ON

OutSiDer Team  อัพเดทสมาชิกครับ เสียดายที่ขาดไปหลายคน เลยไม่เคยได้ถ่ายพร้อมหน้าพร้อมตากันซะที

ผู้ชายธรรมดาที่มีปีกสีแดง

TONG-SE

สวยคับพี่อาร์ท ไม่ทราบว่าถ่ายที่ไหนคับ รถแจ่มๆทั้วนั้นเลยคับ สวยสวยสวยคับ
อ้างจาก: ART- LOCK ON เมื่อ กรกฎาคม 23, 2010, 10:59:32 ก่อนเที่ยง
OutSiDer Team  อัพเดทสมาชิกครับ เสียดายที่ขาดไปหลายคน เลยไม่เคยได้ถ่ายพร้อมหน้าพร้อมตากันซะที

ผมก็ว่าเลือดผมมานเริ่มเขียวแล้วเหนือนกันคับพี่นัย อิอิ
อ้างจาก: SER_NEVERDIE เมื่อ กรกฎาคม 23, 2010, 08:08:22 ก่อนเที่ยง

พี่โต้งครับ  ไม่ทราบว่าเวลาไปหาหมอ เจาะเลือด เคยสังเกตุดูไหมครับ ว่าเลือดของพี่มันสีเขียวไหม ผมว่าคงเขียว เข้มข้นน่าดูเลย .....  :(   :(
[/url]

อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 26, 2010, 09:19:16 ก่อนเที่ยง
สวยคับพี่อาร์ท ไม่ทราบว่าถ่ายที่ไหนคับ รถแจ่มๆทั้วนั้นเลยคับ สวยสวยสวยคับ
อ้างจาก: ART- LOCK ON เมื่อ กรกฎาคม 23, 2010, 10:59:32 ก่อนเที่ยง

ผมก็ว่าเลือดผมมานเริ่มเขียวแล้วเหนือนกันคับพี่นัย อิอิ
อ้างจาก: SER_NEVERDIE เมื่อ กรกฎาคม 23, 2010, 08:08:22 ก่อนเที่ยง

พี่โต้งครับ  ไม่ทราบว่าเวลาไปหาหมอ เจาะเลือด เคยสังเกตุดูไหมครับ ว่าเลือดของพี่มันสีเขียวไหม ผมว่าคงเขียว เข้มข้นน่าดูเลย .....  :(   :(

ถ่ายที่ข่วงประตูท่าแพ เชียงใหม่ครับ เป้นลานเอนกประสงค์กลางเมืองเชียงใหม่ ที่นี่ก็มีหลายกลุ่มครับที่มาใช้สถานที่นี้ เช่นกลุ่มซีบีอาร์ 150 ซีเอ็มคลับ  กลุ่มรถเวสป้า กลุ่มรถคลาสสิค บางทีก้มีรถยนต์โบราณมั่ง เคยมาเจอกันโดยไม่ได้นัดหมายหลายๆกลุ่ม  รวมๆกัน 4-5 คลับพอๆกะมอเตอร์เอ็กซ์โป ย่อมๆเลย

TONG-SE

สวยมากๆเลยคับพี่อาร์ท เชียงใหม่เคยไปครั้งเดียวเองคับพี่ อยากไปอีกเหมือนกันคับ
เด้วต้องรอให้ว่างๆ จาขึ้นไปดูซั๊กทีคับ ว่าสวยงามเหมือนในรูปขนาดไหน จาได้แวะหาพี่อาร์ทด้วย
จาเป็นการรบกวนพี่หรือป่าวอ่ะคับ ถ้าไปเที่ยวเชียงใหม่ รบกวนพี่เป็นไกด์ให้ด้วยน่ะคับพี่อาร์ท ขอบคุณมากๆน่ะคับ
อ้างจาก: ART- LOCK ON เมื่อ กรกฎาคม 26, 2010, 11:00:55 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 26, 2010, 09:19:16 ก่อนเที่ยง

ถ่ายที่ข่วงประตูท่าแพ เชียงใหม่ครับ เป้นลานเอนกประสงค์กลางเมืองเชียงใหม่ ที่นี่ก็มีหลายกลุ่มครับที่มาใช้สถานที่นี้ เช่นกลุ่มซีบีอาร์ 150 ซีเอ็มคลับ  กลุ่มรถเวสป้า กลุ่มรถคลาสสิค บางทีก้มีรถยนต์โบราณมั่ง เคยมาเจอกันโดยไม่ได้นัดหมายหลายๆกลุ่ม  รวมๆกัน 4-5 คลับพอๆกะมอเตอร์เอ็กซ์โป ย่อมๆเลย
[/url]

อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 26, 2010, 06:58:01 หลังเที่ยง
สวยมากๆเลยคับพี่อาร์ท เชียงใหม่เคยไปครั้งเดียวเองคับพี่ อยากไปอีกเหมือนกันคับ
เด้วต้องรอให้ว่างๆ จาขึ้นไปดูซั๊กทีคับ ว่าสวยงามเหมือนในรูปขนาดไหน จาได้แวะหาพี่อาร์ทด้วย
จาเป็นการรบกวนพี่หรือป่าวอ่ะคับ ถ้าไปเที่ยวเชียงใหม่ รบกวนพี่เป็นไกด์ให้ด้วยน่ะคับพี่อาร์ท ขอบคุณมากๆน่ะคับ

ด้วยความยินดีครับ  ถ้ามาเมื่อไหร่รบกวนบอกล่วงหน้าสักอาทิตย์นะครับ จะได้เคลียร์เวลาให้

TONG-SE

อ้างจาก: ART- LOCK ON เมื่อ กรกฎาคม 27, 2010, 11:36:26 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: tong เมื่อ กรกฎาคม 26, 2010, 06:58:01 หลังเที่ยง

ด้วยความยินดีครับ  ถ้ามาเมื่อไหร่รบกวนบอกล่วงหน้าสักอาทิตย์นะครับ จะได้เคลียร์เวลาให้
[/quote คับพี่อาร์ท ยังไงก็ขอบคุณล่วงหน้าก่อนน่ะคับพี่ มีเวลามีโอกาศ จาไปเที่ยวแน่นอนคับผม
[/url]

NoomDasH

โซนรังสิตคับ อยู่ กม.25 มีแต่รูปทีมเก่าอ่าคับ แล้วจะเอารูปทีมใหม่มาลงคับ

killerboot

อ้างจาก: okovski เมื่อ มิถุนายน 03, 2010, 11:42:29 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: sirisak เมื่อ เมษายน 01, 2010, 03:01:27 หลังเที่ยง
ผมเองก็กำลังรวมกลุ่มกันอยู่ครับ  :)

ตอนนี้รวมตัวกันแล้ว 2-3 คัน  ครับ (จังหวัดนครสวรรค์ และพื้นที่ใกล้เคียง) ครับ  8)

รวมกลุ่มกันครับ จะได้ไปจดทะเบียนเป็นกลุ่มอย่างเป็นทางการ
รอจดทะเบียนกลุ่มอยู่ครับ ช่วยๆกันคิดชื่อกลุ่มกันครับผม

only_lek

"Be it love" หรือ โซนนวนคร ตอนนี้มี 5 คันที่เข้าบอร์ด แต่ทั้งหมดประมาณ 11 คันครับ

isuzu_mee

พมน้องใหม่ :Dสนามบินน้ำนนทบุรี :oแจังเกิดคัาบ :'( ตันคัาบบบบ
:o

TONG-SE

อ้างจาก: only_lek เมื่อ สิงหาคม 09, 2010, 03:02:14 หลังเที่ยง
"Be it love" หรือ โซนนวนคร ตอนนี้มี 5 คันที่เข้าบอร์ด แต่ทั้งหมดประมาณ 11 คันครับ

คงไม่นานคับพี่เล็ก ผมว่าจาได้ทีม ใหญ่ๆ กันแน่ๆ คับพี่ๆ
เพราะแถวนั้น 2T มีเพียบคับ อิอิ
[/url]

bangpoo 88

???กลุ่มปากน้ำรายงานตัวเช่นกันครับ

:oสมาชิกยังไม่เเน่นอนยังมีซุ่มอีกหลายคน

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

killerboot

แจ้งท่านสิทธิ์ อัพเดตชื่อกลุ่ม ครับ อิอิ
ชื่อ กลุ่ม LOWER NORTH  RACING (ภาคเหนือตอนล่าง)
อักษรย่อ LNR
ชื่อทีม  DARGON RACING OF LOWER NORTH (นครสวรรค์)
รูปโลโก้

โอ้ zx150 นครสวรรค์

อ้างจาก: NEUNG_KR_NEVERDIE เมื่อ สิงหาคม 26, 2010, 08:41:25 หลังเที่ยง
แจ้งท่านสิทธิ์ อัพเดตชื่อกลุ่ม ครับ อิอิ
ชื่อ กลุ่ม LOWER NORTH  RACING (ภาคเหนือตอนล่าง)
อักษรย่อ LNR
ชื่อทีม  DARGON RACING OF LOWER NORTH (นครสวรรค์)
รูปโลโก้

ตามนั้นครับพี่หนึ่งกลุ่มเหนือตอนล่างว่าไงครับ
089-7062425 โอ้