Main Menu

ตอนนี้เรามีกลุ่ม/ทีมอะไรบ้างครับ

เริ่มโดย ๑๒๓๔, พฤศจิกายน 23, 2009, 07:44:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โชค..โซนรั่ว ... ลั้ัลลา

โซนบางเขน นวมินทร์ ลาดปลาเค้ากำลังรวบรวมสมาชิกอยู่น่ะครับ ตอนนี้เพิ่งได้ 4 - 5 คันเองครับ
เจ็บมาเยอะ  หมดมาเยอะ กับสองคันนี้

JaCk_2T

nodzaa

ฝั่งธนครับ ...แต่ยังไม่มี2จังหวะ เดี๋ยวมองหารถก่อนนะครับ

VR_LIMITED

Mikelinkin

กำลังช่วยกันหาแนวร่วมเพิ่มครับ

จากกลุ่มลาดปลาเค้า - เสนา - รามอินทรา - นวมินทร์ - เกษตร - บางเขน  ครับ อิอิ

SAB_KR

ขอเป็นส่วนหนึ่งในของทุกๆกลุ่มด้วยคนครับผม
"พวกคุณจะเป็นใครมาจากไหนผมไม่รู้ ขอให้รู้ไว้ว่าพวกคุณคือเพื่อนผม"

khantaseree

กำลังหารถอยู่ครับ เดี๋ยวคงได้ร่วมกลุ่มบ้างล่ะน่า

ArmMc18

ทางนี้ ไม่มีเพื่อน เลย ขี่คนเดียว เฮ้ยยย เศ้า

chao_kr150sp

โซนธนบุรี ถ้าใครจะเอาโลโก้ไปทำสติ๊กเกอร์ทำเผื่อด้วยนะคร้าบบบ

prayna71club ( เต่า )

อ้างจาก: vp1980 (chok) เมื่อ ธันวาคม 07, 2009, 11:21:35 หลังเที่ยง
โซนบางเขน นวมินทร์ ลาดปลาเค้ากำลังรวบรวมสมาชิกอยู่น่ะครับ ตอนนี้เพิ่งได้ 4 - 5 คันเองครับ

เข้ากลุ่มด้วยคนครับ..............ใกล้บ้าน.........หุหุ
ในที่สุดเราก้ได้จากกัน... VICTOR SE
อะไหล่เก่า-ใหม่ --- > http://www.2strokeclub.com/smf/index.php/board,72.0.html  คลิ๊กเลยครับ
572-2-26884-0 กสิกรไทย สาขา บางใหญ่ นาย ธีรพล เกตุแก้ว
ติดต่อ  เต่า  092-468-5949

japu2T

spm.rider..........สังคม ของคนมอเตอร์ไซด์

NUT

อ้างจาก: vp1980 (chok) เมื่อ ธันวาคม 07, 2009, 11:21:35 หลังเที่ยง
อย่าลืมอีก4คันน่ะ

123456

หาเสียงนะคับ ยะลาใครอยู่ใกล้มาตั้งกลุ่มรวมกันคับ
ขับคนเดียวเหงาคับ
ผมอยากรวมกิจกรรมกับกลุ่มแต่ติดที่อยู่ไกลไม่มีใครคบเอย....ไม่มีใครคับ.......................................

เด็กชาย_โหน่ง_

มีกลุ่ม เฒ่าแว๊น อยู่นะครับ

เกือบ สิบคันแหน่ะ

ทางใต้ ก็มีเยอะ นะครับ

โหน่งครับ

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

โอม

เฮ้อ......นราธิวาสก็เห็นมีหลายคันอยู่  แต่ส่วนใหญ่กระจัดกระจายกันจัง :o

ob1st

>>ฟิวส์ GTO ZRX<<

โลโก้ฝั่งธนเท่มาก ถ้าผมจะเอาไปทำมีใครสนใจบ้างครับ จะได้สั่งร้านแถวๆบ้านเอา ผมว่าจะเอามาแปะข้างๆถัง มีพี่ๆคนไหนสนใจบ้างครับ ถ้าเยอะจะได้ทำเยอะ ถ้าสัก 6-7 คนก็เยอะอยู่ ^_^

อเวจี.......เร็ว แรง แหกนรก 555+

kan18

55555
อยู่หนองจอก...
แต่ สาวก อยู่ที่ ชมรมคนสองล้อ รังสิต...
ไม่ว่าอยู่ที่ไหน ก็ คนสองล้อเหมือนกันครับ...
เจอะเจอกันที่ไหนก็ทักทายกันบ้างนะครับ...
:( :( :(

mik

โซนนนทบุรีมีใครบ้างครับอยากมีเพื่อนขับรถเล่นด้วยจะได้ไปขับด้วยขอบคุณครับ

unminess

บุรีรัมย์ เปอร์ ครับ  ชาวบุรีรัมย์ยังไม่ค่อย มี ตอนนี้ต้องรีบ โกย รถ 

SER แห้งๆๆครับบบ