Main Menu

ตอนนี้เรามีกลุ่ม/ทีมอะไรบ้างครับ

เริ่มโดย ๑๒๓๔, พฤศจิกายน 23, 2009, 07:44:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

๑๒๓๔

คืออยากจะทราบจำนวนอะครับว่าเรามีทั้งหมดกี่กลุ่ม
ที่ทราบๆก็มี

กรุงเทพและปริมณฑล

ธนบุรี

นวลฉวี

ชมรมคนสองล้อรังสิต

ORIGINAL

กลุ่มปากน้ำ

Be it love

K7-SE

ภาคตะวันออก

ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ

2 Wheel Korat Club [ชมรม 2 ล้อ โคราช]

ภาคเหนือ

OUTSIDER TEAM

LOWER NORTH  RACING

ภาคใต้

เพชรบุรี

ทีมงาน เฒ่าแว๊น

C2 Club And Raider Club

อันดามันเรสซิ่ง 2t

2T ตรัง

ยังมีกลุ่มไหน หรือโซนไหนอีกครับ

ถ้ายังไงรบกวน
ไปโหวดหาตัวแทนกลุ่มมาหน่อยครับ
แล้วก็ส่งโลโก้กลุ่มด้วย

คืออยากจะให้มีชื่อเว็บของเราแล้วก็มีสัญลักษณ์ประจำกลุ่ม
ทั้งหมดนี้เพื่อที่จะเก็บรวบรวมข้อมูลให้ชัดเจนยิ่งขึ้นครับ
จะได้ไม่กระจัดกระจายกันออกไป

ม่อน TZR เพชรบุรี ร้าน นะโม โมดิฟาย

แล้ว โซนเพชรบุรี จัดเป็นกลุ่มได้หรือไม่ครับ  ตอนนี้มีประมาณ 6-7คันแล้วและกำลังเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

เป้าหมาย คือ บินได้ คิกๆๆๆๆ

ART- LOCK ON

OutSiDer Team รายงานตัวครับ  ส่งไฟล์โลโก้กลุ่มมาให้ครับ

ผู้ชายธรรมดาที่มีปีกสีแดง

เด็กชาย_โหน่ง_

มีทางใต้ ด้วยนะครับ

ทีมงาน เฒ่าแว๊น

ส่วนโลโก้ ตกแต่งอีกนิดหน่อยครับ แล้วจะส่งไฟล์ไปให้

โหน่งครับ

อย่าเรียกผมว่า"ช่าง"ผมไม่ใช่ "ช่าง"ผมไม่ชอบ
"จน" แล้วยังไม่"เจียม"เงินหน่ะมีน้อยใช้สอยให้คุ้มค่า ใช้ปัญญาให้เยอะ ๆ หวังว่าน่าจะได้"รถซิ่ง"ค่อนข้างดีซักคันเอาไว้คลุ้มคลั่ง บ้าพลังกับเขาบ้างก็พอ
"แรงตามเงิน"

bangpoo 88

เง้อ..อยากมีกลุ่มกะเค้ามั่งจัง...เเถวบางปูหรือใกล้เคียงมีใครบ้างมั้ยน้อ..ขอเข้ากลุ่มด้วยคน..อิอิ..

เมื่อ2ล้อหมุนคุณจะรู้จักคำว่าอิสระ...

**จุดหมายปลายทาง...ที่ต้องค้นหาต่อไป  **

....เก๋งไม่มีขับ....โทรศัพท์ก็เสีย....ข้อดีไม่มีเมีย..ข้อเสียไม่มีตังค์..

ผมมันเด็กเลยแพ้ผู้ใหญ่

] ก็มัน จี๊ดสปู๊ด จู๊ดสป๊าด มันวุ๊ดๆๆ สุดๆ อะ อิอิ
เลขที่ 5 ซ.ประชาอุทิศ 5 แยก 3-5

Freedom First

ฝั่งธน ถือว่าเป็นกลุ่มใด้หรือเปล่าเนี่ย

seilencer_TZR

chao_kr150sp

ฝั่งธนตอนนี้มีกี่คันหว่า นับเป็นอีก 1 ทีมได้ป่ะ

ทำเล่น ๆ แต่ถ้าชอบก็จัดเลย  ;D

krr150

<< ZenSoNic >>

กลุ่มโคราช จะมีชื่ออย่างเป็นทางการก็คงเป็น

"Korat-2T Engine Club" ล่ะครับ

ท่านประธาน แขก
รองประธานโอ๊ต
และเลขาเอ

ช่างกิ๊ก

อ้างจาก: krr150 เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2009, 12:13:45 ก่อนเที่ยง
้เมืองใหม่บางพลี คลับ มี 1 คัน อิอิ 
ขอเข้ากลุ่มด้วยได้ไหมครับ คุณเอก  อิ..อิ..
ร้านช่างกิ๊ก รับซ่อมกันสะบัดkr ตีปลอก2จังหวะ  ตกแต่ง โมดิฟาย และอุปกรณ์สำหรับรถแข่ง  https://web.facebook.com/Naychangkiksservice

GOLF rr ขาว

ขออยู่กับส่วนกลางละกันครับ ที่ติดสติ๊กเกอร์จำกัด รอทำเซอเสร็จค่อยหาที่ติดเพิ่ม

อยู่อ่อนนุช46 ตรงข้ามห้างซีคอนครับ Tel.086-3534413
เลขที่บัญชี 232-4-41061-8 ครรชิต สวัสดิ์ศรี
บัญชีออมทรัพย์ ธนาคารกรุงเทพ สาขาซีคอนสแควร์

http://www.pantipmarket.com/mall/nutmotoparts/

JaCk_2T

VR_LIMITED

กลุ่มรังสิตชื่อชมรมคนสองล้อรังสิตจ๊ะ...มีกันอยู่21คัน+....อับเดทให้ด้วย

npro3

คร๊าบอัฟเดท...ผมคึ๊ดว่าม่ายว่าครายกลุ่มไหนเท่าที่ดูในเขตต่างๆอาจต่อเนื่องหรือไกล้เคียงอาจพบปะและพูดคุยเชื่อมโยงมานม๊ะใช่กลุ่มน๊ะเรียกเปญเครือข่ายดีม๊ะ อย่างเช่นเขตไกล้เคียง สมุทรปราการติดต่อกับกลุ่มชลฯแต่กลุ่มชลบางฅนอาจติดต่อกับทางระยองหรือกลุ่มโคราชติดต่อกับกลุ่มทางขอนแก่น,เหนือ,เพชรบุรี,รังสิต,ฯลฯ คือเพื่อนพ้อง-น้องพี่พร้อมเจอกันได้ตามโอกาสแลความพร้อมจาเอื้ออำนวยได้มาพบกัน แต่บางครั้งอยู่ไกล้กันแท้ๆกลับม๊ะรู้จักกัน ก๊อยากให้เปิดกระทู้ผู้กล้าว่ามีใครอยู่ที่ไหน(ไม่ต้องบอกว่าทำอารายม๊ะต้องให้เบอร์โทรฯ)ให้ใช้PMเปญตัวเชื่อมโยงระหว่างกันหรือส่งต่อก๊จาเปญเครือข่ายที่สมบูรณ์ นอกจากว่า...ฯลฯ
"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"

ชัยรัตน์

กลุ่มผู้ด้อยโอกาส...ทางการ Meeting ครับ  :-\
วาล์วเปิด ก็..ระเบิดความมันส์

promjan

กลุ่มสงขลา.หาดใหญ่ มีบ้างไหมครับ ขี่อยู่คนเดียว  ไม่รู้ทำไมคนชอบมองผมเหมือนของแปลกหรือสัตว์ประหลาดอะไรประมาณนั้น รู้สึกเขินครับ

npro3

อ้างจาก: promjan เมื่อ ธันวาคม 02, 2009, 10:32:59 ก่อนเที่ยง
กลุ่มสงขลา.หาดใหญ่ มีบ้างไหมครับ ขี่อยู่คนเดียว  ไม่รู้ทำไมคนชอบมองผมเหมือนของแปลกหรือสัตว์ประหลาดอะไรประมาณนั้น รู้สึกเขินครับ
อ่า...ผมว่าเค้าอาจมองด้วยความชื่นชมอ่ะคับ เพราะหาดูได้ยากแล้ว ง่า.ใช้รถไรอยู่คับ

"ธรรมชาติของสุนัขมันชอบเห่าและหอน"

ไปรท์ ลูกบอส