Main Menu

คุณมีวิธีการจัดการกับการโม้ของเด็ดแว้นยังไงครับ

เริ่มโดย TUMNS15RR, กุมภาพันธ์ 01, 2013, 12:13:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

JO WANGPONG

น่าจะให้เขาไปลองอีกรอบจะได้สับ6 ดูสิจะได้เท่าไร

eakkachai

ผมว่าตอนนี้มันคงไปเล่าให้เพื่อนมันฟังแล้วล่ะ..อีกหน่อยมันคงแห่กันมาลองอีกตรึม ...เก็บตังค์เลยรอบละ100.....555555+

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

nuttakit

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

ไม่หวั่นแม้_วันเมามาก

ตัวกู ผู้ชนะสิบทิศ

kpongh

อีกหน่อย ก็ต้องระวังรถขึ้น ( เพราะมันจ้องแล้วครับ )

กาฝาก

อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ กุมภาพันธ์ 01, 2013, 10:40:58 หลังเที่ยง
น่าจะให้เขาไปลองอีกรอบจะได้สับ6 ดูสิจะได้เท่าไร

ห้อยครับ เพราะรถเสี่ยตั้มมันทำไว้วิ่ง 5 เกียร์  ;)

TUMNS15RR

อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2013, 12:10:21 หลังเที่ยง
อ้างจาก: JO WANGPONG เมื่อ กุมภาพันธ์ 01, 2013, 10:40:58 หลังเที่ยง

ห้อยครับ เพราะรถเสี่ยตั้มมันทำไว้วิ่ง 5 เกียร์  ;)
รู้ได้ไง เมื่อก่อนก็เคยมีพวกขับออโต้มาถาม
มันเคยถามรถมีกี่เกียร์ ผมตอบ6 มันทำน่าตาตื่นเต้น แล้วพูดออกมา เยอะจัง จะใส่หมดเหรอ

mr24

อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2013, 12:20:15 หลังเที่ยง
อ้างจาก: กาฝาก เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2013, 12:10:21 หลังเที่ยง

รู้ได้ไง เมื่อก่อนก็เคยมีพวกขับออโต้มาถาม
มันเคยถามรถมีกี่เกียร์ ผมตอบ6 มันทำน่าตาตื่นเต้น แล้วพูดออกมา เยอะจัง จะใส่หมดเหรอ
เออะ...หรือน้องเค้าไม่รู้ว่ามี6เกียร์ ถ้าตบ6จะไม่ทะลุ2หรือคับน้า >:(
081-7008082

lettuce

อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ กุมภาพันธ์ 01, 2013, 12:13:10 ก่อนเที่ยง
วันนี้ไปนั่งกินเบียร์หน้า7 เจอเด็กแว้ยคุยเรื่งรถ
มีเด็กแถวบ้านอยู่ด้วยมันบอกว่า รถโซที่สุด ผมเลยถามมัน
ว่า รถผมจะวิ่งได้เท่าไหร่ มันบอกว่าไม่เกิน120 เพราะรถเก่า คันใหญ่ ยางใหญ่คงหนัก
เลยถามว่ากล้าลองเอาไปขับไหม มันบอกว่ากล้า เลยให้มันลอง 10นาที่มันกลับมา
มันถามผมว่าลูก อะไร ผมบอกว่า แสตนดาด มันว่า แสตนดานคือ ของรุ่นไหน แพงไหม
เลยถามว่ามันขับเท่าไหร่ มันบอกว่ารถพาเหาะ วิ่งเกียร์5 ได้180 ไม่กล้าบิดต่อ
มันเลยถามต่ออีก ถ้ามีโอลูกรถผมจะได้เท่าไหร่ ผม งงงงง เลยอธิบายยาว มันบอกอยากได้kr อยากเข้ากลุ่มด้วย

ไหนบอกจะเลิก กิน  1 ปีไง
แจ็คครับ  086-068-0527   ธ.กรุงไทย เลขที่บัญชี  4240-33 4241 นายสุนทยา  สีหา  42  ม.3 ต.คลองนา อ.เมือง จ.ฉะเชิงเทรา 24000

TUMNS15RR

อ้างจาก: lettuce เมื่อ กุมภาพันธ์ 02, 2013, 03:38:50 หลังเที่ยง
อ้างจาก: TUMNS15RR เมื่อ กุมภาพันธ์ 01, 2013, 12:13:10 ก่อนเที่ยง
วันนี้ไปนั่งกินเบียร์หน้า7 เจอเด็กแว้ยคุยเรื่งรถ
มีเด็กแถวบ้านอยู่ด้วยมันบอกว่า รถโซที่สุด ผมเลยถามมัน
ว่า รถผมจะวิ่งได้เท่าไหร่ มันบอกว่าไม่เกิน120 เพราะรถเก่า คันใหญ่ ยางใหญ่คงหนัก
เลยถามว่ากล้าลองเอาไปขับไหม มันบอกว่ากล้า เลยให้มันลอง 10นาที่มันกลับมา
มันถามผมว่าลูก อะไร ผมบอกว่า แสตนดาด มันว่า แสตนดานคือ ของรุ่นไหน แพงไหม
เลยถามว่ามันขับเท่าไหร่ มันบอกว่ารถพาเหาะ วิ่งเกียร์5 ได้180 ไม่กล้าบิดต่อ
มันเลยถามต่ออีก ถ้ามีโอลูกรถผมจะได้เท่าไหร่ ผม งงงงง เลยอธิบายยาว มันบอกอยากได้kr อยากเข้ากลุ่มด้วย

ไหนบอกจะเลิก กิน  1 ปีไง
เลิก 31/12/55 เริ่มกิน 01/01/56 เวลา 00.00น.

Arm TZ

ผมเคยเจอ เด็กใกล้ๆบ้านเลย มันขี่โซนิคแต่งแว้นมันบอกว่ามันแต่งเครื่องมาวิ่งจมไมล์ 160 แล้วมาเห็นรถของผมเข้า มันถามรถพี่วิ่งได้เท่าไหร่จะแรงสู้รถแต่งได้มั้ยใส่ล้อเบ้อเริ่มแบบนี้จะอืดมั้ย เลยให้มันลองขี่ ขากลับมาผมยังไม่ทันถามมันเลยมันบอกมาเป็นชุด   โห...รถพี่แรงจัง อัดไปเมื่อกี้มือเกือบหลุดจากแฮน เผลอแปบเดียว 160 ไม่กล้าอัดต่อเสียวไส้ รถของผมกว่าจะ 160 หมอบตั้งนาน แต่ว่าทำไมรถพี่ 160 แล้วมันดูเร็วๆกว่ารถผมอีกง่ะ  ผมก็เลยอธิบายยาวๆไป จากนั้นมามันรบเร้าพ่อมันให้ซื้อรถแบบนี้ให้มัน แต่พ่อมันไม่ซื้อให้ 555 อด

kookgook

นายอนุพงษ์ (กุ๊ก) ขุนทอง

The Mach Team

อ้างจาก: ิbobbob เมื่อ กุมภาพันธ์ 01, 2013, 09:00:58 ก่อนเที่ยง
เหมือนกันครับ เอา zx ออกไปวอมส์เครื่อง น้องเค้ามาจอดข้างๆแลัวถาม ท่อร้านไหนเพ่ เราก็ตอบไป แล้วเค้าก็ถามต่อ ลูกกับชักลงของไร "mioผมลูกบอสเรียงเม็ดชัก" ไรก็ไม่รู้จำไม่ได้ ผมก็ตอบไป ชักKลูกSER เค้าถามผมว่า"ลูกSERลงได้หรอพี่ผมว่ามันเล็กนะ" เล่นเอาผมงงเลย  :)
ทุกวันนี้ยังนั่งนึกอยู่ว่ารถรุ่นไหนที่มีคำว่าSERบ้าง :P

เด็กมันคิดว่าลูก CHEER หรือเปล่าครับ  ;)

ถึงบอกว่าลูกเล็ก  :-[
นาย อ้น ศรีมงคลปทุม 0867711817               
THE MACH THE RIDE ON ROAD

ZAAKA

มาฮาาาาาาาาาาา
ผมเคยขับเคอาที่๑๑๐๐๐รอบเอง
บิดแอลก้อ๑๔๕บ่เคยเกินนี้ ;) :D

ESSO2012

เอส 7 MOTO RACING TEAM

TUMNS15RR

วันนี้ไปเติมน้ำมัน เจอเด็กกลุ่มนั้นอีกจับกลุ่มมีรถออโค้แต่ง3-4คัน มองมาที่รถผม
สาวนักเรียนเป็นคนมาเติม ผมบอกโซฮอล95 400 น้องเค้าว่า แน่ใจนะไม่กลัวล้นเหรอ
แล้วก็เติมไป ส่องไป กลัวมันล้น พอเติมเสร็จจะขับออกมา ได้ยินเสียงแว่วๆเด็กกลุ่มนั้นมันบอกกัน
คันนี้แหละ180ไม่สุด รถแทบจะบิน
อย่าไปท้าแข่งเชียวนะ

nuttakit

คุณตั้มน่าชวนน้องคนเติม พาไปยกล้อสักสองสามรอบหล่ะครับ >:( >:( >:( >:(

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

pu a.t.e.44

เคยจอดไฟแดงแล้วมีโซนิคแว้นจอดตีคู่แดชผมเหมือนกัน พอออกไฟเขียวได้ก็เรย จัดให้สาสมแก่ใจเรยทีเดียว

TONGTZM

6 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 4                                                                                                                   ขั บ เ ร็ ว ไ ม่ เ ป็ น     เ น้ น ขั บ ห ล่ อ

8 0. . . . . . เ กี ย ร์ . . . . . . 6  ห ม ก ป อ ก ก ก ก เ เ ล้ ว ว ว ว ว . . . . . . ค า ร์ บู ตั น . . . . . . 5 5 5 5 5

T Z M  ลู ก พ่ อ จ ง ฝ่ า ส า ย ล ม เ เ ห่ ง ก า ล เ ว ล า

ย้ อ น ก ลั บ ไ ป ส มั ย พ่ อ เ เ ล ะ เ จ้ า ยั ง ห นุ่ ม . . . . . . เ เ ต่ ต อ น นี้ พ่ อ เ เ ค่ ห นุ่ ม ม า ก ขึ้ น เ ท่ า นั้ น เ อ ง