Main Menu

เวลาโสดแล้วเหงาทำอะไรดี จะได้ไม่ฟุ้งซ่าน

เริ่มโดย DekSin, มกราคม 27, 2013, 09:06:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

GENIUS

ถ้าเหงาๆ ไม่มีอะไรทำจริงๆ

ผมก็จะขี่รถมอเตอร์ไซด์(คนเดียว)เล่นนี่แหล่ะครับ

ใกล้เลข 4 เข้าไปทู๊กทีแต่ยังโสดอยู่

เพิ่งรู้ว่าที่แท้มันเซ็งเหมือนกันนะเนี่ย

ปีนี้จะลองหา(เมีย)ดูซักคน-สองคน

แต่ไม่รู้จะเจอป่ะนะ

:( ???

DekSin

อ้างจาก: GENIUS เมื่อ มกราคม 28, 2013, 09:23:32 หลังเที่ยง

ผมก็จะขี่รถมอเตอร์ไซด์(คนเดียว)เล่นนี่แหล่ะครับ

ใกล้เลข 4 เข้าไปทู๊กทีแต่ยังโสดอยู่

เพิ่งรู้ว่าที่แท้มันเซ็งเหมือนกันนะเนี่ย

ปีนี้จะลองหา(เมีย)ดูซักคน-สองคน

ยอมเลย หาที คนสองคน

รับปักคอม เสื้อโปโล เสื้อยืด เสื้อนักเรียน ปักข้อความหรือโลโก้ต่างๆ ตามใ

Yoredeye

อ้างจาก: GENIUS เมื่อ มกราคม 28, 2013, 09:23:32 หลังเที่ยง

เคสนี้แนะนำให้่ ส่องกบครับ เดี๊ยวมีทีเด็ดแน่นอน

นาย วงศธร ไตรศัพท์ ธนาคารกสิกรไทย สาขาเสนา พระนครศรีอยุธยา 175-2-84318-6
089-484-2322

kapooklookzaa

เห็นด้วยส่องกบเลยครับ

จีบคนแถวบ้านก็ดีครับใกล้กันดีดังภาษิตที่ว่า"น้ำหยดลงหินทุกวันหินมันยังกร่อน"
ค้าขายใครๆก็หวังกำไร อยากได้ถูก ทำเองเลย ซื้อมาก็แพงกว่าช่างแน่นอน

DekSin

ผมว่าก็ดีนะ แฟนเก่าบ้านห่างกัน 100 เมตรเอง

ไปมาหากันเดินไปยังได้เลย พอดีชอยอะไรที่มันไม่ยุ่งยาก ตอนกลับบ้านจะได้เหนื่อยแปป เดียว

รับปักคอม เสื้อโปโล เสื้อยืด เสื้อนักเรียน ปักข้อความหรือโลโก้ต่างๆ ตามใ

DekSin

ผมว่าก็ดีนะ แฟนเก่าบ้านห่างกัน 100 เมตรเอง

ไปมาหากันเดินไปยังได้เลย พอดีชอยอะไรที่มันไม่ยุ่งยาก ตอนกลับบ้านจะได้เหนื่อยแปป เดียว

GENIUS

เดี๋ยวจะลองจีบสาวแบบเหวี่ยงแหดู

ถ้าไม่อาภัพจริงๆ คงมีติดขึ้นมาบ้างซักคน - สองคน

:(

ปล. ล้อเล่น ขำ ขำ นะครับ

???

TUMNS15RR

ปีนี้ตั้งใจจะหาเมียเป็นของตัวเองให้ได้

125cc.Only

"ผู้เชี่ยวชาญบอกว่าช่องว่างระ­หว่างขาของเราเนี่ย มีไว้สำหรับให้อีกฝ่ายหนึ่งมาเต­ิมเต็ม ผมเชื่อว่ามันเป็นความคิดที่ไม่­ถูกต้องซะทีเดียว "

ข้อความบางตอนจาก จอห์นชาวไร่

na

danny

ท่านรู้ตัวไหม ท่านกำลังได้พรอันประเสริฐ อยู่ในขณะนี้  ฮ่าๆๆ    จากคนที่อยากเหงา เอิ้กๆ
ดนัย  พรมแดน 089-789-6784
ธนาคาร กสิกรไทย   218-2-74101-1

DekSin

อ้างจาก: danny เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2013, 09:25:54 หลังเที่ยง
ท่านรู้ตัวไหม ท่านกำลังได้พรอันประเสริฐ อยู่ในขณะนี้  ฮ่าๆๆ    จากคนที่อยากเหงา เอิ้กๆ

ผมเป็นคนที่เหมาะกับการดูแลคนอื่นมากกว่าคับ

eakkachai

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

nuttakit

ser ตัวเเรก กะ ตัวสุดท้าย

กาฝาก

ponggame1

แวะเข้าไปเยี่ยมชมเพจพวกเราได้ครับ >>>> https://www.facebook.com/pages/%E0%B8%AA%E0%B8%B2%E0%B8%A7%E0%B8%81-Ls-125/398265420264765?ref=ts&fref=ts