Main Menu

ลำปาง 2 จังหวะ อัพรูปเรื่อยๆ

เริ่มโดย IJ, มกราคม 07, 2013, 04:16:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pipoojung

HBD racingclub lampang

IJ

อ้างจาก: pipoojung เมื่อ พฤษภาคม 02, 2013, 01:12:08 ก่อนเที่ยง
เซอร์ โดนใจสุดครับบิ๊ก
คันใหนหรอครับพี่ ผมว่าพี่ต้องรีบปั้นคันที่บ้านแล้วละมั่ง ^^

IJ

จัดไปครับพี่ สาวก SUZUKI RG GAMMA 150 CC ปี 96 ของ ทีม ซูซูกิ บอส ชำนาญ ผลไม้

IJ

IJ

ปล.ขออนุญาติเจ้าของรูปและท่านเจ้าของรถด้วยครับ

ritthirong

IJ

คันใหนโดนใจบ้างรึ......ยังครับพี่เอ  ::) ขออนุญาติ เจ้าของรูปและท่านเจ้าของรถอีกทีครับ

JoJo Halha

ผมต้องขอขอบคุณเจ้าของภาพ และเจ้าของรถที่มีแบบสวยๆมาให้ชม  2.จังหวะเมืองไทยไมมีวันตายคับ
อำมตะ2.ที.ไทยแลน์ :D :D :D
โจ้ห้าหลา เซอร์แดงแนวแว๊น! 088-1345200 อู่เศรษฐศักดิ์เชียงใหม่ กลุ่มเอามายั่ว คลับ

IJ

อ้างจาก: JoJo Halha เมื่อ พฤษภาคม 02, 2013, 09:43:13 หลังเที่ยง
ผมต้องขอขอบคุณเจ้าของภาพ และเจ้าของรถที่มีแบบสวยๆมาให้ชม  2.จังหวะเมืองไทยไมมีวันตายคับ
อำมตะ2.ที.ไทยแลน์ :D :D :D
ส่วนใหญ่ จะเป็นของนอกนะอ้ายโจ้ บ้านเราหายากมาก สวยๆ ที่เห็นๆสวยก็ทางภาคใต้ครับ งามๆหลายคันเลย

pipoojung

สีแดง USD ครับบิ๊ก โดนสุดๆ  ผมใจเซอร์อยู่แล้วครับ

HBD racingclub lampang

IJ

อ้างจาก: pipoojung เมื่อ พฤษภาคม 02, 2013, 10:59:03 หลังเที่ยง
สีแดง USD ครับบิ๊ก โดนสุดๆ  ผมใจเซอร์อยู่แล้วครับ
เด๋วว่างๆ จัดให้พี่ มีอีกหลายมุมครับ

IJ

คืนนี้จัดให้สาวก YAMAHA บางท่านอาจจะเคยเห็นมาบ้างแล้วตามที่ผมอัพไว้ในเฟสบุค 2T Thailand

IJ

IJ

สาวก RGV ไว้เป็นแนวทาง จัดไป ปล.ขออนุญาติเจ้าของรูปและท่านเจ้าของรถด้วยครับ

ou222

krai2509

ท่านบิ๊กนี่สุดยอด +1 ละกันครับ

ท่านเอทำไรอยู่ครับอัพเดทรูปให้ดูมั่งเน่อ...
มันอยู่ที่ใจไม่ใช่วัย...!!!

IJ

Suzuki RGV 250   2T

ritthirong

ถูกใจหลายรูปครับบิ๊ก  ชอบ rg สีฟ้าขาว ด้านหลังเป็นหิมะ  สวยมาก ๆ ขอเอาไปเก็บเป็นต้นแบบไว้ปั้น
ขอบคุณมาก ๆ นะครับ

max!

อ้างจาก: ritthirong เมื่อ พฤษภาคม 03, 2013, 11:44:00 หลังเที่ยง
ถูกใจหลายรูปครับบิ๊ก  ชอบ rg สีฟ้าขาว ด้านหลังเป็นหิมะ  สวยมาก ๆ ขอเอาไปเก็บเป็นต้นแบบไว้ปั้น

รถค่ายใหญ่นะเนี้ย ป๋าเอ สวยๆๆ
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

IJ

ปั้นไปกี่คันแล้วครับพี่ เอารูปมาโชว์บ้าง สิ ในนี้ก็ได้อยากเห็นๆๆ ผมก็ชอบ RGV คันฟ้าขาวเมี๋ยนกัลย์ กิกิ

อ้างจาก: ritthirong เมื่อ พฤษภาคม 03, 2013, 11:44:00 หลังเที่ยง