Main Menu

ลำปาง 2 จังหวะ อัพรูปเรื่อยๆ

เริ่มโดย IJ, มกราคม 07, 2013, 04:16:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

IJ

สมาชิกยังไม่ค่อยเยอะ เชิญเที่ยวลำปางครับ

6 มกราคม 2556

2T ลำปาง นัดเจอแบบไม่ได้เตรียมตัว สนองความอยากของพี่น้อยที่อยากจะพาลูกๆหลานๆ ออกไปขับรถเล่น

mushashi

สวยงามครับ
ฟื้นฟู 2 จังหวะให้กลับมาอีครั้ง

IJ

เหล่าบรรดา หัวโป่ คิิคิ ของลำปางในอนาคต

IJ

อ้างจาก: mushashi เมื่อ มกราคม 07, 2013, 04:22:09 หลังเที่ยง
สวยงามครับ
ฟื้นฟู 2 จังหวะให้กลับมาอีครั้ง
ว่างๆ โอกาสหน้าเจอกันครับพี่ เมื่อคืนยังเห็นสองจังหวะขับผ่าน JRS เนียนๆ ตั้ง 2 คัน

mushashi

อ้างจาก: IJ เมื่อ มกราคม 07, 2013, 04:22:09 หลังเที่ยง
เหล่าบรรดา หัวโป่ คิิคิ ของลำปางในอนาคต

เด็กๆรุ่นใหม่ห่างไกลสายพาน หันมาใส่ใจ 2T

IJ

เริ่มทยอยมาครับ

TZM สีแดง - ขาว ท่านอาร์มมาเป็นคันแรกเลย  :D

IJ

IJ

ผ่านไปสักพักตามมาด้วย KR SE ของบ่าววีครับ

IJ

KR จีน กับ KR แท้ เจอและวัดขนาดกันหน่อย ผลปรากฎว่า KR จีน ตูดยื่นยาวออกไปกว่าประมาณ 4 นิ้ว

KR จีนหน้าบานกว่าเนื่องจากถ่างแฟริ่งออก KR แท้โครงและตัวถังดูบึกบึนกว่าเทียมอย่างเห็นได้ชัด

IJ

IJ

คันนี้แค่ขับผ่านมาพาแฟน ออกท่องเท่ว  :( โดนกวักมือเรียกมาถ่ายรูปเลย 3 In 1 ในคันเดียวเจ้าของบอก

IJ

คันสุดท้าย คือ Victor ของพี่ไก่ ฉายเดี่ยววิ่งมาจากห้างฉัตร แรงไม่แรง ดูจากหางปลาแล้วกัน ครับ  >:(

พี่บ่าววี ขอลองหน่อย อยากฟังเสีียง

IJ

IJ

ถ่ายรูปหมู่กันหน่อย ก่อนแยกย้าย  ผมเป็นตากล้อง อด.. :-*

IJ

ชุดสุดท้้ายเหลือแต่คนแก่ก่อนแยกย้าย สำหรับคืนนี้ครับ

Arm TZ

sirikhun2515

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ :D
ควรอนุรักษ์ไว้.....
คนบางใหญ่ เด็กนนทบุรีครับบบ

max!

งามจริงๆครับ ลำปางมาแล้ว
089-636-4871 ดีแทค *** สองจังหวะล้านนา เชียงใหม่ ***

blue_jrs

ij สุดยอด สวยงามครับลำปาง

รักสนุก ไม่มีพิษภัย รักทุกคน จริงใจ จริงจัง YAMAHA TEAM

JO WANGPONG