Main Menu

น้ำ !! เธอกลับมาทำไม ฉันลืมเธอแล้ว ฉันไม่ได้รักเธอ แล้ว ?? ออกจากชีวิตรฉันไป

เริ่มโดย super Tiger, กันยายน 10, 2012, 12:48:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

super Tiger

เธอมาเมื่อกลางดึก เมื่อคืนนี้ เธอไม่เคยโทรมาบอกฉันล่วงหน้าเลย เธอนึกอยากมาเธอก้อมา แล้วเธอก้อทิ้งฉันไป กี่ครั้งแล้ว ออกจากชีวิตฉันไปซะ :-* :-* ;) ;)
:) :) :P :P
สุโขทัยระทม ท่วมแล้วครับพี่น้อง

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม

~ เนื้อคู่กันแล้ว ก็คงไม่แคล้วกันไปได้ ถ้าเคยทำบุญร่วมไว้ ถึงจะยังไงก็ต้องเจอะกัน ...~

270กม./12.77ลิตร

super Tiger

ขอบคุณมากๆเลยครับสำหรับเสียงเพลง สุดท้าย ผมก้อต้องอยู่กับเธอแม่นบ่
แ่เธอบอกว่า จะไม่ขออยู่นาน แล้วเธอก้อจะไป พิโลก พิจิตร นครสวรรค์ ชัยนาจ สิงห์ อยุธยา และก้อ กทม

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

option09

พี่เสืออยู่ตรงไหนครับ มันมาใหญ่เเล้วพี่ แถวๆๆ รร. อุดม กวางตง อัพๆๆ   ;)      ;)   ;)

เล่นนํ้ากันใหญ่...    :)    :)    :) 

jofast

โอ้ zx150 นครสวรรค์

สุโขทัย พิษโลกใกล้นครสวรรค์แล้วเวรละงานนี้ดูท่าจะได้เหนื่อย
089-7062425 โอ้

aoaaued

คนอยุธยาก็กำลังรอการมาของน้องน้ำนะจ๊ะ  มา มะ  มา

super Tiger

สถานะการณ์ล่าสุดโดนฝน อีกหนึ่งระลอก สู้ครับ ขอแค่แรงใจที่ให้มา สู้ครับ สู้ น้องน้ำนี่ร้ายจริงๆ

กวางตง อุดม เขตลูกชายครับท่านรวย สั่งปิดไม่มีกำหนด

bbgun

ย๊ากกกส์ ภาพเก่าๆจะกลับมาอีกแล้วเหรอเนี่ย

option09

เอาลูก ชายไว้ๆๆที่สูงนะท่าน  คืนนี้จิ......   :)   :)    :)

:o     :o   สู้ๆๆๆๆ

ปุ้ยชัยภูมิครับป๋ม

โลกเปลี่ยนไปละ สงสัยต่อไปจะกลายเป็นกิจวัตรประจำปี....
ผมว่าต่อไปคงต้องมาเป็นคนบ้านโคกหลังเขาแบบผมแล้วล่ะครับ
ไม่งั้นคงต้องซ่อมบ้าน+เปลี่ยนเฟอร์นิเจอกันทุกปี

ปล.อยากไปอยู่จ.เลยอ่ะน่าอยู่+บรรยากาศดี

270กม./12.77ลิตร

thidasatan

:-*

เอ้อ ของที่เคยจมน้ำ บ้านผม ดอนเมือง ผมยังไม่ได้เก็บเลยนั้น มาอีกละ

super Tiger

ขอให้พี่น้อง 2 stroke ที่อยู่จังหวัดต่อจากผม พิโลก พิจิตร นครสวรรค์ ชัยนาจ สิงบุรี
เตรียมพร้อมนะครับ ผมจะสู้กับน้องน้ำเต็มที่ แม้ตัวผมอาจไม่โดนเต็มๆ แต่เพื่อน พี่น้อง ชาวสุโขทัยอีกหลายท่านที่สนิทกับผม
ต้องโดนงานนี้เต็มๆ ขอแรงใจจากพี่น้อง 2 stroke ด้วยครับ

super Tiger

Yoredeye

เดี๊ยวจะถ่าย สถาณการณ์ ที่อยุธยามาให้ชมครับ 555

นาย วงศธร ไตรศัพท์ ธนาคารกสิกรไทย สาขาเสนา พระนครศรีอยุธยา 175-2-84318-6
089-484-2322

KenJi

Porl ZuZaa!!

ปาณิสรา.  อุตสาหะ.  478-2-40036-9  กสิกรไทย สาขาย่อย  ลาดหลุมแก้ว 089-8885143