Main Menu

น้ำ !! เธอกลับมาทำไม ฉันลืมเธอแล้ว ฉันไม่ได้รักเธอ แล้ว ?? ออกจากชีวิตรฉันไป

เริ่มโดย super Tiger, กันยายน 10, 2012, 12:48:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอ้ zx150 นครสวรรค์

แค่นึกภาพก็ขนลุกละทิ้งรถไว้ที่ทำงานด้วยถ้ามากะทันหันก็ถือว่าซวยละครับ
089-7062425 โอ้

super Tiger

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

super Tiger

ม้าพยศ แห่งยุคที่ถูกลืม บัดนี้เหล่าเทพ 150 จะกลับฟื้นคืนชีพ อีกครั้ง
ให้เด็กแว๊นซ์รุ่นหลัง ได้รู้ว่าใครคือ เทพแห่งท้องถนนตัวจริง
ข้าขอ พลังออโต้ลูป จงสถิตแด่ข้า และ อาชาคู่ใจ

bbgun

aoaaued

สู้ สู้กับมันนะท่านเสือ  ลองทำZX ดำน้ำแบบเอ็นโปรเมื่อปีที่แล้วบ้าง  จะได้ดังทั่วโลก  อิอิอิ

super Tiger

อ้างจาก: aoaaued เมื่อ กันยายน 11, 2012, 09:02:59 ก่อนเที่ยง
สู้ สู้กับมันนะท่านเสือ  ลองทำZX ดำน้ำแบบเอ็นโปรเมื่อปีที่แล้วบ้าง  จะได้ดังทั่วโลก  อิอิอิ
อ้างจาก: bbgun เมื่อ กันยายน 11, 2012, 08:51:40 ก่อนเที่ยง
ติดตามและเป็นกำลังใจให้นะครับผม

ขอบคุณครับสำหรับกำลังใจ
เดี๋ยวจะลองทำดูครับ ไม่รู้ว่าทำดำน้ำได้แล้ว มันจะวิ่งบนบก ได้อีกรึเปล่า >:( >:( :-*

GENIUS

ตกลงเค้าไม่มีวิธีที่จะจัดการกับมันได้เลยเหรอครับเนี้ย

auddy

ชื่อบัญชี สมัชชา ดอนทอง
080-0-05885-2 ธนาคารกรุงไทย
สาขา การประปานครหลวง

eakkachai

จูนไม่นิ่ง แต่วิ่งกระจาย เเดกน้ำมันชิบหาย นี่แหล่ะสไตล์ 2T

super Tiger

ใคร บางคนบอกว่า "เอาอยู่" ??
แต่หลายๆคน เอาไม่อยู่
รอของแจก
รอความช่วยเหลือ
บางคนทวงถาม ค่าชดเชยที่ผ่านมา(ครั้งที่แล้ว) แต่ยังไม่ถึงมือ
เหตุการณ๋ เที่ยงวันนี้ ของพี่น้องสุโขทัย ของผม
หน่วยงานที่ยื่นมือเข้ามาช่วยเหลือแต่ก้อแค่ส่วนหนึ่ง ของไม่พอแจกผู้คนไม่พอใจระบบการทำงานของหน่วยงานที่ให้ความช่วยเหลือ

thidasatan

ตอนนี้ หัวน้ำ ขุ่นดำ มาถึง สามโคกแล้วนะครับ  ผมเตรียมของขึ้นบนไว้แล้วละ  อุทัยท่วมแล้ว  ลาดยาว ท่วมหมด กลับบ้านไม่ได้ละทีนี่ผม

Yoredeye

อ้างจาก: thidasatan เมื่อ กันยายน 11, 2012, 07:13:40 หลังเที่ยง
ตอนนี้ หัวน้ำ ขุ่นดำ มาถึง สามโคกแล้วนะครับ  ผมเตรียมของขึ้นบนไว้แล้วละ  อุทัยท่วมแล้ว  ลาดยาว ท่วมหมด กลับบ้านไม่ได้ละทีนี่ผม
แล้วน้องเชอรี่สามโคก จะอยู่อย่างรัย อิอิ

นาย วงศธร ไตรศัพท์ ธนาคารกสิกรไทย สาขาเสนา พระนครศรีอยุธยา 175-2-84318-6
089-484-2322

super Tiger

อ้างจาก: thidasatan เมื่อ กันยายน 11, 2012, 07:13:40 หลังเที่ยง

อาการนี้ เขาเรียกว่า ตามน้ำครับ

SE_boy

พี่เสืออินเทรนก่อนใครเลย สู้ สู้นะครับพี่ ผมอยู่ราชบุรีคงจะรอดนะ

รักที่จะโต ใจต้องกว้าง 0810111707

option09

:)    :)       เฝ้าระวังนํ็ากันทั้งคืน..เตรียมขนของ เพราะเมื่อคืนนํ็าข้ามฝั่งถนนมาไม่มากเท่าไร แต่เตรียมปลอดภัยไว้ก่อน บ้านตาเสือ...   :P      :)     :)

bbgun

aht

option09

อ้างจาก: bbgun เมื่อ กันยายน 12, 2012, 09:24:52 ก่อนเที่ยง
สถาณการณ์เป็นอย่างไรบ้างครับเช้านี้
ต้นไม้มีประโยชน์จริงๆๆ  แหล่มเลย...แขวนต้องเอาบ้างเเล้ว   ....

super Tiger

อ้างจาก: bbgun เมื่อ กันยายน 12, 2012, 09:24:52 ก่อนเที่ยง
สถาณการณ์เป็นอย่างไรบ้างครับเช้านี้
ก้อต้องระวังน้ำที่มาจากแพร่ว่าจะสูงเท่าไหร่ แรงแค่ใหน และสู้กับมันต่อไป
อ้างจาก: option09 เมื่อ กันยายน 12, 2012, 09:23:08 ก่อนเที่ยง
          :)    :)       เฝ้าระวังนํ็ากันทั้งคืน..เตรียมขนของ เพราะเมื่อคืนนํ็าข้ามฝั่งถนนมาไม่มากเท่าไร แต่เตรียมปลอดภัยไว้ก่อน บ้านตาเสือ...   :P      :)     :)

ตอนนี้ง่วงมาก เพราะเมื่อคืนสังเกตุการณ์ซะดดึกเลย ขอบคุณ 2 เสือที่มาอยู่เฝ้าระวังเป็นเพื่อน แทนคำขอบคุณคนละ 1 แรงม้า

tee zx150

น้ำท่วมหนักกว่าที่คิด....มากจริงๆเลย   ขอเป็นกำลังใจให้นะคับ  สู้ สู้ :-*